🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์ พร้อมโอน 🔥MD-25005890
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5785700
เข้าชม :
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์ บางนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
⚡ขายด่วน คอนโด ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์ (MD-25005890)
ห้องหลุดโอน ราคาพิเศษ ต่ำกว่าตลาด
โอกาสดีสำหรับคนหาห้องสวย ทำเลดี ในงบคุ้มมาก
📐 ขนาด 56.20 ตร.ม.
🛏️ 2 ห้องนอน | 🚿 2 ห้องน้ำ
💰 ราคาขายเพียง 5,500,000 บาท เท่านั้น
ห้องสภาพดี พร้อมโอน
เหมาะทั้งซื้ออยู่เองและนักลงทุน
ปล่อยเช่าง่าย ความต้องการสูง
⚠️ ราคานี้มีเพียงห้องเดียว
📞 Tel: 063-079-5665
Line: @839owdml
WhatsApp: +66 63-079-5665
รายละเอียด
- IDEO Mobi Sukhumvit Eastpoint
- 5,500,000 (97,865 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 1-5
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 56.2 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางนา กรุงเทพมหานคร
209 ประกาศเช่า
63 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์
อัพเดตห้องว่างทุกวัน ราคาถูกที่สุด แถมเยอะที่สุด โปรโมชันห้องพร้อมลากกระเป๋าเข้าพัก1 ห้องนอน29m2ชั้น 8฿3,290,000UPDATE !
Ideo Mobi Sukhumvit Eastpoint 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ราคาดีที่สุด ดีลพิเศษจากโครงการ2 ห้องนอน42m2ชั้น 5-10฿4,690,000UPDATE !
ราคาถูกที่สุด แถมเยอะที่สุด โปรโมชันห้องพร้อมลากกระเป๋าเข้าพัก อัพเดตห้องว่างทุกวัน1 ห้องนอน29m2ชั้น 8฿3,390,000UPDATE !
3ห้องนอน ในงบแค่ 11ลบ. Ideo Mobi Sukhumvit Eastpoint ห้องใหม่ ดีลตรงโครงการ3 ห้องนอน84.5m2ชั้น 14฿12,390,000UPDATE !
Ideo Mobi Sukhumvit Eastpoint 3 ห้องนอน 10.99 ลบ.แต่งครบ** ชีวิตเมืองที่ “เชื่อมต่อได้ทันที” ใกล้ BTS บางนา3 ห้องนอน84.98m2ชั้น 5-29฿10,990,000UPDATE !
ขายด่วน 1ห้องนอน duplex เพดานสูงโปร่ง วิวสวยห้องกว้าง Ideo Mobi Sukhumvit Eastpoint1 ห้องนอน52m2ชั้น 1x฿5,590,000UPDATE !
ชีวิตเมืองที่ “เชื่อมต่อได้ทันที” ใกล้ BTS บางนา Ideo Mobi Sukhumvit Eastpoint 1 ห้องนอน 3.29 ลบ.**1 ห้องนอน28.99m2ชั้น 11-20฿3,290,000UPDATE !
ลงทุนก็ใช่ อยู่เองก็ลงตัว บนสุขุมวิทตอนปลายที่กำลังเติบโต Ideo Mobi Sukhumvit Eastpoint 1 ห้องนอน 3.29 ลบ.**1 ห้องนอน28.99m2ชั้น 11-20฿3,290,000UPDATE !
Ideo Mobi Sukhumvit Eastpoint 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ แต่งครบ หิ้วกระเป๋าพร้อมเข้าอยู่2 ห้องนอน42m2ชั้น 5-10฿4,690,000UPDATE !