ขายคอนโด ไอดิโอ บลูโคฟ สุขุมวิท อาคาร 1 ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 61.00 ตรม ใกล้ เจ อเวนิว
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5987048
เข้าชม :
ไอดีโอ บลูโคฟ สุขุมวิท 2934 บางนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
CNOP18952
ขายคอนโด ไอดิโอ บลูโคฟ สุขุมวิท
แบบ 2 ห้องนอน
ชั้น 3 ขนาด 61.00 ตรม.
2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ
อาคาร 1
- เตาไมโครเวฟ
--------------------------------------------------------
สิ่งอำนวยความสะดวก
– สระว่ายน้ำ (3 สไตล์ พร้อมสระเด็ก และ Spa pool)
– ฟิตเนส
– รปภ., กล้องวงจรปิดโครงการ, ประตู Key Card
– สวนหย่อม (3 สไตล์ พร้อมศาลาพักผ่อน)
– ห้องสมุด
– อื่นๆ (สนามเด็กเล่น)
--------------------------------------------------------
สถานที่สำคัญใกล้เคียง
1. เจ อเวนิว
2. ห้างสรรพสินค้า ดิ เอ็มโพเรี่ยม
3. ซอยทองหล่อ
รายละเอียด
- IDEO Blucove Sukhumvit
- 5,500,000 (90,164 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 3
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 61 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

2934 บางนา กรุงเทพมหานคร
107 ประกาศเช่า
48 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ บลูโคฟ สุขุมวิท

P-131202 ต้องการขายคอนโด ไอดีโอ บลูโคฟ สุขุมวิท Sukhumvit Rd, Bang Na Nuea, Bang Na, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-28972 ห้องนอน44m2ชั้น 11฿4,800,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด ไอดีโอ บลูโคฟ สุขุมวิท BTS-อุดมสุข บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-97048 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน44.35m2ชั้น 8฿3,890,000UPDATE !
ขายคอนโด ไอดีโอ บลูโคฟ สุขุมวิท BTS-อุดมสุข บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-55996 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅2 ห้องนอน61m2ชั้น 3฿5,500,000UPDATE !
ไอดีโอ บลูโคฟ สุขุมวิท ห้องใหญ่ แต่งครบ ใกล้ BTS อุดมสุข _Do7761 ห้องนอน43.31m2ชั้น 12฿3,900,000UPDATE !
🛏️ ใกล้ BTS อุดมสุข 🚉 Ideo Blucove | 1Bed Plus (2Bed) วิวสระ เปิดระเบียงแล้วสดชื่นสุดๆ 🌿🛍️(โดยเซลล์ประจำโครงการ)2 ห้องนอน47m2ชั้น 5-10฿3,800,000UPDATE !
🏡คอนโดทำเลศักยภาพ บนถนนสุขุมวิท ติด BTS อุดมสุข 2 ห้องนอน ราคาดีที่สุดในโครงการ! วิวโล่ง ไม่มีตึกบัง✨ ราคาเพียง 3.99 ล้านบาท🛍️(โดยเซลล์ประจำโครงการ)2 ห้องนอน48m2ชั้น 11-20฿3,990,000UPDATE !
🏙 นัดชมได้เลย!! ลดราคาต้อนรับปีใหม่ 2 ห้องนอน ตกแต่งใหม่ ติด BTS เพียง 3.89 ฟรีทุกค่าใช้จ่าย! 🔥 โดยเซลล์ประจำโครงการ👩🏻💻2 ห้องนอน44.35m2ชั้น 1-10฿3,890,000UPDATE !
#A124494 ✅ 13/2/69 ขายคอนโด IDEO Blucove Sukhumvit 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน43.73m2ชั้น 5฿4,300,000UPDATE !
P-122727 ต้องการขายคอนโด ไอดีโอ บลูโคฟ สุขุมวิท Sukhumvit Rd, Bang Na Nuea, Bang Na, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-28972 ห้องนอน61m2ชั้น 3฿6,200,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

6.3 กม.
4 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.8 กม.
0 กม.
3.9 กม.
3.7 กม.
5.2 กม.
0 กม.
5.2 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ IDEO Blucove Sukhumvit
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง