ขาย เดอะทรีโอ้คอนโด ห้องกว้างมาากๆๆ วิวดอยและเมือง ใกล้มช.,เมญ่า,นิมมาน

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4136808

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย เดอะทรีโอ้คอนโด ห้องกว้างมาากๆๆ วิวดอยและเมือง ใกล้มช.,เมญ่า,นิมมาน - รูปที่ 1/12
รูป ขาย เดอะทรีโอ้คอนโด ห้องกว้างมาากๆๆ วิวดอยและเมือง ใกล้มช.,เมญ่า,นิมมาน - รูปที่ 2/12
รูป ขาย เดอะทรีโอ้คอนโด ห้องกว้างมาากๆๆ วิวดอยและเมือง ใกล้มช.,เมญ่า,นิมมาน - รูปที่ 3/12
รูป ขาย เดอะทรีโอ้คอนโด ห้องกว้างมาากๆๆ วิวดอยและเมือง ใกล้มช.,เมญ่า,นิมมาน - รูปที่ 4/12
รูป ขาย เดอะทรีโอ้คอนโด ห้องกว้างมาากๆๆ วิวดอยและเมือง ใกล้มช.,เมญ่า,นิมมาน - รูปที่ 5/12
รูป ขาย เดอะทรีโอ้คอนโด ห้องกว้างมาากๆๆ วิวดอยและเมือง ใกล้มช.,เมญ่า,นิมมาน - รูปที่ 6/12
รูป ขาย เดอะทรีโอ้คอนโด ห้องกว้างมาากๆๆ วิวดอยและเมือง ใกล้มช.,เมญ่า,นิมมาน - รูปที่ 7/12
รูป ขาย เดอะทรีโอ้คอนโด ห้องกว้างมาากๆๆ วิวดอยและเมือง ใกล้มช.,เมญ่า,นิมมาน - รูปที่ 8/12
รูป ขาย เดอะทรีโอ้คอนโด ห้องกว้างมาากๆๆ วิวดอยและเมือง ใกล้มช.,เมญ่า,นิมมาน - รูปที่ 9/12
รูป ขาย เดอะทรีโอ้คอนโด ห้องกว้างมาากๆๆ วิวดอยและเมือง ใกล้มช.,เมญ่า,นิมมาน - รูปที่ 10/12
รูป ขาย เดอะทรีโอ้คอนโด ห้องกว้างมาากๆๆ วิวดอยและเมือง ใกล้มช.,เมญ่า,นิมมาน - รูปที่ 11/12
รูป ขาย เดอะทรีโอ้คอนโด ห้องกว้างมาากๆๆ วิวดอยและเมือง ใกล้มช.,เมญ่า,นิมมาน - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
4,150,000 (45,109 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 7
92 ตร.ม.

เดอะ ทรีโอ เชียงใหม่ เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

The Trio Condo For Sale! Moutian View.!

92.5 Sq.m. ,

ขาย คอนโด เดอะ ทรีโอ้, วิวดอยและวิวเมือง

ใกล้ นิมมาน เมญ่า

ใกล้แยกเชียงใหม่ภูคำ ถนนห้วยแก้ว

ห้องกว้างม๊ากๆๆ

ชั้น 7 ขนาด 92.5 ตารางเมตร ห้องหัวมุม

มีระเบียง 2 ด้าน

มี 1 ห้องนอน (สามารถทำเพิ่มอีก1ห้องนอนได้ )

และมี2 ห้องน้ำ (มีอ่างอาบน้ำ)

ขายราคา 4.15 ล้านบาท โอนคนครึ่ง

🌟🌟🌟🌟🌟🌟🌟🌟🌟🌟

Please​ Contact ; K.Phung

Tel.0946935153

ID Line ; @dlive (ใส่แอด@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

หรือกดเพิ่มเพื่อนคลิ๊กที่ลิงค์นี้ค่ะ

https://lin.ee/yGDfeDs

FB Page ; ขายหรือให้เช่า คอนโดเชียงใหม่ by dliveproperty

#ขายบ้านมือหนึ่ง  #ขายบ้านมือสอง

#ขายที่ดินเชียงใหม่ #คอนโดเชียงใหม่

#ขายบ้านเชียงใหม่ #ขายคอนโดเชียงใหม่

#รับฝากที่ดินบ้านคอนโดขายและให้เช่า

#ให้เช่าบ้าน  #ให้เช่าคอนโด yosi.t.pd

รายละเอียด

  • The Trio Chiangmai
  • 4,150,000 (45,109 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 7
  • 1 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 92 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ นิมมานา
The Nimmana

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

คอนโดให้เช่า The Nimmana

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด The Nimmana

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

logo โครงการ เซเว่น สตาร์ คอนโด
Seven Star Condo

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ชมดอย คอนโดมิเนียม
Chom Doi Condominium

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 3
Hillside Condominium 3

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 4
Hillside Condominium 4

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ วัน พลัส คลองชล