✨ ขาย ศุภาลัย ริวา แกรนด์ ✨ ราคา 9,590,000 บาท

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5861492

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ✨ ขาย ศุภาลัย ริวา แกรนด์ ✨  ราคา 9,590,000 บาท - รูปที่ 1/6
รูป ✨ ขาย ศุภาลัย ริวา แกรนด์ ✨  ราคา 9,590,000 บาท - รูปที่ 2/6
รูป ✨ ขาย ศุภาลัย ริวา แกรนด์ ✨  ราคา 9,590,000 บาท - รูปที่ 3/6
รูป ✨ ขาย ศุภาลัย ริวา แกรนด์ ✨  ราคา 9,590,000 บาท - รูปที่ 4/6
รูป ✨ ขาย ศุภาลัย ริวา แกรนด์ ✨  ราคา 9,590,000 บาท - รูปที่ 5/6
รูป ✨ ขาย ศุภาลัย ริวา แกรนด์ ✨  ราคา 9,590,000 บาท - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
9,590,000 (96,869 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
99 ตร.ม.

ศุภาลัย ริวา แกรนด์ ยานนาวา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✨ ขาย ศุภาลัย ริวา แกรนด์ ✨

CD-127045

ราคา 9,590,000 บาท

🏠 ขนาด 99 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

🛋 เฟอร์นิเจอร์ครบ + เครื่องใช้ไฟฟ้าพร้อมเข้าอยู่

✅ จุดเด่น: วิวเมือง สระว่ายน้ำ ฟิตเนส

📞 Call: 093-824-5566

📱 Line: @jsarealestate

💬 WhatsApp: +66 93-824-5566

🌐 www.jsa.co.th

✨ JSA Real Estate – ซื้อ ขาย ปล่อยเช่า อสังหาริมทรัพย์ครบวงจร ✨

#คอนโดให้เช่า #อสังหาริมทรัพย์ #JSARealEstate

รายละเอียด

  • Supalai Riva Grande
  • 9,590,000 (96,869 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 1-5
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 99 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Supalai Riva Grande

162 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย ริวา แกรนด์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี เพลส นราธิวาส - เจ้าพระยา
Lumpini Place Narathiwas - Chaopraya

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Narathiwas - Chaopraya

มีคอนโดให้เช่า 31 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Narathiwas - Chaopraya

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

logo โครงการ ดีคอนโด สาธุประดิษฐ์ 49
dcondo Sathu Pradit 49

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย พรีมา ริวา
Supalai Prima Riva

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์
Lumpini Place Rama 3 - Riverine

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ เอสวี ซิตี้ พระราม 3
S.V. City Rama 3

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ เดอะ พาโน
The Pano

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ Supalai Riva Grande

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (69)
ยังไม่เจอประกาศ ในศุภาลัย ริวา แกรนด์ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • DL25120787 ขายคอนโด ศุภาลัย พรีมา ริวา (Supalai Prima Riva) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll
    ขายคอนโด
    DL25120787 ขายคอนโด ศุภาลัย พรีมา ริวา (Supalai Prima Riva) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll
    ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
    ฿9,000,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    117 ตร.ม.
    ชั้น 25
  • LTHC11632-Supalai Lite Ratchada-Naradhiwas FOR SALE Size 88.14 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Chong Nonsi Station ONLY 8.5 MB
    ขายคอนโด
    LTHC11632-Supalai Lite Ratchada-Naradhiwas FOR SALE Size 88.14 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Chong Nonsi Station ONLY 8.5 MB
    ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
    ฿8,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    88.14 ตร.ม.
  • LTHC10516–Bangkok Garden FOR SALE 2 beds 2 baths size 119 Sq.m. Near MRT Klongtoei station ONLY 11.29Mb
    ขายคอนโด
    LTHC10516–Bangkok Garden FOR SALE 2 beds 2 baths size 119 Sq.m. Near MRT Klongtoei station ONLY 11.29Mb
    ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
    ฿11,900,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    119 ตร.ม.
  • LTHC11991 – Supalai Premier Ratchada FOR SALE Size 81 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Chong Nonsi Station ONLY 6.5 MB
    ขายคอนโด
    LTHC11991 – Supalai Premier Ratchada FOR SALE Size 81 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Chong Nonsi Station ONLY 6.5 MB
    ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
    ฿6,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    81 ตร.ม.
  • คอนโด 2 นอน at Sapphire Luxurious Condominium Rama III ใกล้กับ พระราม 3 (ID 1299018)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2 นอน at Sapphire Luxurious Condominium Rama III ใกล้กับ พระราม 3 (ID 1299018)
    ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
    ฿5,820,000
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    43.42 ตร.ม.
    ชั้น 7
  • ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • RS5928  เช่า คอนโดหรู วิวแม่น้ำ The Pano พระราม 3 | Riverfront Zone ใกล้ BTS ช่องนนทรี
    เช่าคอนโด
    RS5928 เช่า คอนโดหรู วิวแม่น้ำ The Pano พระราม 3 | Riverfront Zone ใกล้ BTS ช่องนนทรี
    ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
    ฿60,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    159 ตร.ม.
    ชั้น 3
    เดอะ พาโน

    319 ประกาศ

  • Supalai Prima Riva ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental
    เช่าคอนโด
    Supalai Prima Riva ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental
    ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
    ฿37,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    91.5 ตร.ม.
    ชั้น 35
  • ให้เช่า คอนโด ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3 พร้อมอยู่  NC0007
    เช่าคอนโด
    ให้เช่า คอนโด ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3 พร้อมอยู่ NC0007
    ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
    ฿24,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    56 ตร.ม.
    ชั้น 36
  • DL26040847 ให้เช่าคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 (S.V. City Rama 3) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc
    เช่าคอนโด
    DL26040847 ให้เช่าคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 (S.V. City Rama 3) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc
    ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
    ฿23,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    75 ตร.ม.
    ชั้น 14
  • คอนโด 2 นอน ทันสมัย at The Star Estate @ Narathiwas Condominium ในช่องนนทรี (ID 1157738)
    เช่าคอนโด
    คอนโด 2 นอน ทันสมัย at The Star Estate @ Narathiwas Condominium ในช่องนนทรี (ID 1157738)
    ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
    ฿38,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    110.2 ตร.ม.
    ชั้น 8
  • :

    บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
    เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
    ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

    ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

    ติดต่อเรา

    Verified by