รูป Supalai Prima Riva - รูปที่ 1/19
รูป Supalai Prima Riva - รูปที่ 2/19
รูป Supalai Prima Riva - รูปที่ 3/19
รูป Supalai Prima Riva - รูปที่ 4/19
รูป Supalai Prima Riva - รูปที่ 5/19
คอนโดมิเนียม

Supalai Prima Riva

ศุภาลัย พรีมา ริวา99/462 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร5.0/5
87ยูนิตขาย
92ยูนิตเช่า

คอนโด Style modern tropical resort ออกแบบอาคารให้มีความโค้งรับกับความโค้งของแม่น้ำเจ้าพระยา สอดประสานกับความเป็นธรรมชาติของพื้นที่อนุรักษ์บางกระเจ้า และความเป็นเมืองมีชีวิตชีวา เน้นการเลือกใช้วัสดุที่เป็นธรรมชาติ เช่น ไม้ หิน และน้ำ แต่แอบแฝงความทันสมัย และ modern เรียบง่าย และ Elegance ทุกยูนิตสามารถมองเห็นวิวแม่น้ำ หรือวิวเมืองได้ชัดเจน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 92 ห้อง และประกาศขาย 87 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Supalai Prima Riva
คอนโดมิเนียม
99/462 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
871
2.7 เมตร
2015
27 บาท/ตร.ม.
1
47
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Trust Residence Ratchada - Rama 3

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Trust Residence Ratchada - Rama 3

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด The Trust Residence Ratchada - Rama 3

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Lumpini Place Narathiwas - Chaopraya

ห่างออกไป 530 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Narathiwas - Chaopraya

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Narathiwas - Chaopraya

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

dcondo Sathu Pradit 49

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า dcondo Sathu Pradit 49

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Sathu Pradit 49

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Supalai Premier Ratchada - Narathiwas - Sathorn

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Ratchada - Narathiwas - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Ratchada - Narathiwas - Sathorn

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Lumpini Place Narathiwatratchanakarin

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Narathiwatratchanakarin

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Narathiwatratchanakarin

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Lumpini Suite Ratchada - Rama III

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Ratchada - Rama III

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Ratchada - Rama III

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Supalai Riva Grande

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Riva Grande

มีคอนโดให้เช่า 160 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Riva Grande

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

Le Rich @ Rama 3

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Le Rich @ Rama 3

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Le Rich @ Rama 3

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

P.S.T. Condo Villa Tower 1

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า P.S.T. Condo Villa Tower 1

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด P.S.T. Condo Villa Tower 1

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Siamese Nang Linchee

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Siamese Nang Linchee

มีคอนโดให้เช่า 17 ประกาศ

ขายคอนโด Siamese Nang Linchee

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.นนทรีวิทยา

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นนทรีวิทยา

มีประกาศให้เช่า 10,087 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นนทรีวิทยา

มีประกาศขาย 4,690 ประกาศ

รร.สารสาสน์พิทยา

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สารสาสน์พิทยา

มีประกาศให้เช่า 8,154 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สารสาสน์พิทยา

มีประกาศขาย 4,509 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,748 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,999 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 3

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,659 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศขาย 5,071 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,049 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 3,973 ประกาศ

เขตยานนาวา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตยานนาวา

มีประกาศให้เช่า 1,880 ประกาศ

ประกาศขาย เขตยานนาวา

มีประกาศขาย 1,390 ประกาศ

สีลม สาธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สีลม สาธร

มีประกาศให้เช่า 12,183 ประกาศ

ประกาศขาย สีลม สาธร

มีประกาศขาย 6,260 ประกาศ

มาร์เก็ต เพลส นางลิ้นจี่

ห่างไป 2.6 กม.

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,868 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,414 ประกาศ

ถนนสาธุประดิษฐ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาธุประดิษฐ์

มีประกาศให้เช่า 1,292 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาธุประดิษฐ์

มีประกาศขาย 1,055 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
มะลิ ยงยิ่งศักดิ์ถาวร

มะลิ ยงยิ่งศักดิ์ถาวร

08/01/2565

เป็นคอนโดที่น่าอยู่ พร้อมด้วยสาธารณูปโภคมากๆ

(5)
ยุพาวรรณ ศรีจันทร์

ยุพาวรรณ ศรีจันทร์

18/03/2564

ดีงามมาก

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (91)

ดูประกาศทั้งหมด (91)
รูปภาพ #R8746  🎉 110169 ให้เช่าคอนโด Supalai Prima Riva Rama 3

#R8746 🎉 110169 ให้เช่าคอนโด Supalai Prima Riva Rama 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 28
43 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R8664 🎉 060169  ให้เช่าคอนโด Supalai Prima Riva

#R8664 🎉 060169 ให้เช่าคอนโด Supalai Prima Riva

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 35
91.5 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #S1587 ให้เช่าร้านค้าใต้คอนโด Supalai Prima Riva Rama3  ร้านค้าใต้คอนโด ศุภาลัย พรีมา ริว่า พระราม 3 รูปแบบห้อง Studio  ชั้น1 ขนาด30ตรม

#S1587 ให้เช่าร้านค้าใต้คอนโด Supalai Prima Riva Rama3 ร้านค้าใต้คอนโด ศุภาลัย พรีมา ริว่า พระราม 3 รูปแบบห้อง Studio ชั้น1 ขนาด30ตรม

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 1
30 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #S3321 ให้เช่า Supalai Prima Riva Rama 3

#S3321 ให้เช่า Supalai Prima Riva Rama 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
59 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R9332 🎉 160269 ให้เช่าคอนโด Supalai Prima Riva Rama 3

#R9332 🎉 160269 ให้เช่าคอนโด Supalai Prima Riva Rama 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 28
43 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ  #K295 ให้เช่า ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3-นราธิวาส✅

#K295 ให้เช่า ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3-นราธิวาส✅

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
43 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #S1572  ให้เช่า Supalai Prima Riva

#S1572 ให้เช่า Supalai Prima Riva

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
66 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R1762 ให้เช่า Supalai Prima Riva   ศุภาลัย พรีมา ริวา รูปแบบห้อง สตูดิโอ ขนาดห้อง 65 ตรม. ชั้น 34

#R1762 ให้เช่า Supalai Prima Riva ศุภาลัย พรีมา ริวา รูปแบบห้อง สตูดิโอ ขนาดห้อง 65 ตรม. ชั้น 34

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
65 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R3719 ให้เช่าคอนโด Supalai Prima Riva

#R3719 ให้เช่าคอนโด Supalai Prima Riva

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 35
91.5 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #S5830 ให้เช่า Supalai Prima Riva Rama 3

#S5830 ให้เช่า Supalai Prima Riva Rama 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
42 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ P-104774 ให้เช่า คอนโด ศุภาลัย พรีมา ริวา Rama III Rd, Chong Nonsi, Yan Nawa, Bangkok พร้อมอยู่ ราคาถูก Line Id @easythaihome 085-592-2897

P-104774 ให้เช่า คอนโด ศุภาลัย พรีมา ริวา Rama III Rd, Chong Nonsi, Yan Nawa, Bangkok พร้อมอยู่ ราคาถูก Line Id @easythaihome 085-592-2897

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
63 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:40
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3-นราธิวาส อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 63.00 ตรม ใกล้ ธนาคารกรุงเทพ สำนักงานใหญ่

🎉 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3-นราธิวาส อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 63.00 ตรม ใกล้ ธนาคารกรุงเทพ สำนักงานใหญ่

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
63 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:30
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส ใน ช่องนนทรี (ID 2833150)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส ใน ช่องนนทรี (ID 2833150)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 35
91.5 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:59
รูปภาพ คอนโด 5-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส ใน ช่องนนทรี (ID 2881443)

คอนโด 5-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส ใน ช่องนนทรี (ID 2881443)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
5 นอน
5 น้ำ
225 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:59
รูปภาพ คอนโด 5-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส ใน ช่องนนทรี (ID 2913123)

คอนโด 5-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส ใน ช่องนนทรี (ID 2913123)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
5 นอน
5 น้ำ
255 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส ใน ช่องนนทรี (ID 1344405)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส ใน ช่องนนทรี (ID 1344405)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 14
246 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส ใน ช่องนนทรี (ID 1443903)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส ใน ช่องนนทรี (ID 1443903)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
5 น้ำ
ชั้น 20
227 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:59
รูปภาพ ปล่อยเช่าด่วน!! พร้อมเข้าอยู่ 18 ก.พ. 69 นี้ ติดอแม่น้ำเจ้าพระยาและขนส่ง BRT / จองก่อนได้ก่อน✨Supalai Prima Riva (ศุภาลัย พรีมา ริวา)

ปล่อยเช่าด่วน!! พร้อมเข้าอยู่ 18 ก.พ. 69 นี้ ติดอแม่น้ำเจ้าพระยาและขนส่ง BRT / จองก่อนได้ก่อน✨Supalai Prima Riva (ศุภาลัย พรีมา ริวา)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
60 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:53
รูปภาพ Supalai Prima Riva ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

Supalai Prima Riva ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 35
91.5 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (86)

ดูประกาศทั้งหมด (86)
ขายคอนโด ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3-นราธิวาส อาคาร 1 ชั้น 26 1 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ ธนาคารกรุงเทพ สำนักงานใหญ่

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
43 ตร.ม.
฿3,290,000
UPDATE !
(฿76,512 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:30
🎉 ขายคอนโด ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3-นราธิวาส อาคาร 1 ชั้น 35 1 ห้องนอน ขนาด 63.00 ตรม ใกล้ ธนาคารกรุงเทพ สำนักงานใหญ่

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 35
63 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿87,302 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:00
คอนโด 5-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส ใน ช่องนนทรี (ID 2820520)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
5 นอน
5 น้ำ
ชั้น 1
255 ตร.ม.
฿15,000,000
NEW !
(฿58,824 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:23
🚩 ขายคอนโด ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3-นราธิวาส อาคาร 1 ชั้น 35 1 ห้องนอน ขนาด 63.00 ตรม ใกล้ ธนาคารกรุงเทพ สำนักงานใหญ่

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 35
63 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿87,302 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:00
ขายคอนโด ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3-นราธิวาส อาคาร 1 ชั้น 33 1 ห้องนอน ขนาด 62 ตรม ใกล้ ธนาคารกรุงเทพ สำนักงานใหญ่

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
62 ตร.ม.
฿5,400,000
NEW !
(฿87,097 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:00
🎉 ขายคอนโด ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3-นราธิวาส อาคาร 1 ชั้น 26 1 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ ธนาคารกรุงเทพ สำนักงานใหญ่

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
43 ตร.ม.
฿3,290,000
UPDATE !
(฿76,512 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:00
🏙️ Rare Item! ✨ ชีวิตหรูเหนือระดับริมเจ้าพระยา ห้องไซซ์บ้านเดี่ยว ในทำเลเมือง ศุภาลัย พรีมา ริวา MD-25025443

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 15-20
246 ตร.ม.
฿29,990,000
UPDATE !
(฿121,911 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:26
🔥MD-26028923 Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด ศุภาลัย พรีมา ริวา รีบจองก่อนหลุด 🔥

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
78 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿192,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:26
📌 ด่วน‼️ ขายลดภาระ คอนโดทำเลดี เดินทางสะดวก ✅ ศุภาลัย พรีมา ริวา MD-26086457

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
5 น้ำ
ชั้น 40-55
256.26 ตร.ม.
฿26,000,000
UPDATE !
(฿101,459 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:26
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส ใน ช่องนนทรี (ID 1056423)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
115 ตร.ม.
฿11,500,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส ใน ช่องนนทรี (ID 2671141)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 35
63 ตร.ม.
฿5,550,000
UPDATE !
(฿88,095 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส ใน ช่องนนทรี (ID 1566924)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 38
116 ตร.ม.
฿9,180,000
UPDATE !
(฿79,138 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:59
#A12424 ✅ 26/3/69  ขายคอนโด Supalai Prima Riva 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12424 ✅ 26/3/69 ขายคอนโด Supalai Prima Riva 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
117 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿76,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 17:00
#SC12299 📌 ขาย | 🟦🟨ศุภาลัย พรีมา ริวา🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
117 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿76,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส ใน ช่องนนทรี (ID 2466247)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 45 Bldg.A
195.14 ตร.ม.
฿23,000,000
UPDATE !
(฿117,864 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส ใน ช่องนนทรี (ID 2798248)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
127 ตร.ม.
฿14,500,000
UPDATE !
(฿114,173 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส ใน ช่องนนทรี (ID 1175700)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 42
127 ตร.ม.
฿13,500,000
UPDATE !
(฿106,299 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส ใน ช่องนนทรี (ID 2143733)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
115 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿104,348 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส ใน ช่องนนทรี (ID 2866885)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
117 ตร.ม.
฿9,000,000
NEW !
(฿76,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:21

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Supalai Prima Riva

เดอะ ทรัสต์  เรสซิเด้นซ์ รัชดา - พระราม 3
เดอะ ทรัสต์  เรสซิเด้นซ์ รัชดา - พระราม 3

The Trust Residence Ratchada - Rama 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส นราธิวาส - เจ้าพระยา
ลุมพินี เพลส นราธิวาส - เจ้าพระยา

Lumpini Place Narathiwas - Chaopraya

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ดีคอนโด สาธุประดิษฐ์ 49
ดีคอนโด สาธุประดิษฐ์ 49

dcondo Sathu Pradit 49

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส นราธิวาสราชนครินทร์
ลุมพินี เพลส นราธิวาสราชนครินทร์

Lumpini Place Narathiwatratchanakarin

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี สวีท รัชดา - พระราม 3
ลุมพินี สวีท รัชดา - พระราม 3

Lumpini Suite Ratchada - Rama III

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย ริวา แกรนด์
ศุภาลัย ริวา แกรนด์

Supalai Riva Grande

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Riva Grande 160 ประกาศ
ขาย Supalai Riva Grande 75 ประกาศ
เลอริช แอท พระราม 3
เลอริช แอท พระราม 3

Le Rich @ Rama 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
เช่า Le Rich @ Rama 35 ประกาศ
ขาย Le Rich @ Rama 331 ประกาศ
 พี.เอส.ที. คอนโดวิลล์ทาวเวอร์ 1

P.S.T. Condo Villa Tower 1

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ไซมิส นางลิ้นจี่
ไซมิส นางลิ้นจี่

Siamese Nang Linchee

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ขาย Siamese Nang Linchee15 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play