ขาย Siamese Nanglinchee ห้องสวย ราคาดีมาก ตกแต่งเฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ DS2967 | Line @Dstay

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6055048

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย Siamese Nanglinchee ห้องสวย ราคาดีมาก ตกแต่งเฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ DS2967 | Line @Dstay - รูปที่ 1/16
รูป ขาย Siamese Nanglinchee ห้องสวย ราคาดีมาก ตกแต่งเฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ DS2967 | Line @Dstay - รูปที่ 2/16
รูป ขาย Siamese Nanglinchee ห้องสวย ราคาดีมาก ตกแต่งเฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ DS2967 | Line @Dstay - รูปที่ 3/16
รูป ขาย Siamese Nanglinchee ห้องสวย ราคาดีมาก ตกแต่งเฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ DS2967 | Line @Dstay - รูปที่ 4/16
รูป ขาย Siamese Nanglinchee ห้องสวย ราคาดีมาก ตกแต่งเฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ DS2967 | Line @Dstay - รูปที่ 5/16
รูป ขาย Siamese Nanglinchee ห้องสวย ราคาดีมาก ตกแต่งเฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ DS2967 | Line @Dstay - รูปที่ 6/16
รูป ขาย Siamese Nanglinchee ห้องสวย ราคาดีมาก ตกแต่งเฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ DS2967 | Line @Dstay - รูปที่ 7/16
รูป ขาย Siamese Nanglinchee ห้องสวย ราคาดีมาก ตกแต่งเฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ DS2967 | Line @Dstay - รูปที่ 8/16
รูป ขาย Siamese Nanglinchee ห้องสวย ราคาดีมาก ตกแต่งเฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ DS2967 | Line @Dstay - รูปที่ 9/16
รูป ขาย Siamese Nanglinchee ห้องสวย ราคาดีมาก ตกแต่งเฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ DS2967 | Line @Dstay - รูปที่ 10/16
รูป ขาย Siamese Nanglinchee ห้องสวย ราคาดีมาก ตกแต่งเฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ DS2967 | Line @Dstay - รูปที่ 11/16
รูป ขาย Siamese Nanglinchee ห้องสวย ราคาดีมาก ตกแต่งเฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ DS2967 | Line @Dstay - รูปที่ 12/16
รูป ขาย Siamese Nanglinchee ห้องสวย ราคาดีมาก ตกแต่งเฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ DS2967 | Line @Dstay - รูปที่ 13/16
รูป ขาย Siamese Nanglinchee ห้องสวย ราคาดีมาก ตกแต่งเฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ DS2967 | Line @Dstay - รูปที่ 14/16
รูป ขาย Siamese Nanglinchee ห้องสวย ราคาดีมาก ตกแต่งเฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ DS2967 | Line @Dstay - รูปที่ 15/16
รูป ขาย Siamese Nanglinchee ห้องสวย ราคาดีมาก ตกแต่งเฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ DS2967 | Line @Dstay - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
5,500,000 (97,431 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
56.45 ตร.ม.

ไซมิส นางลิ้นจี่ ยานนาวา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ห้องสวยมาก ใจกลางเมือง พื้นที่กว้าง | Code DS2967

โครงการ: Siamese Nanglinchee

รายละเอียด

• รูปแบบ 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

• ขนาด 56.45 ตร.ม.

ราคา 5,500,000 บาท

สิ่งอำนวยความสะดวก

• ลิฟต์

• ที่จอดรถ

• สระว่ายน้ำ

• ฟิตเนส

• สวนหย่อม

• CCTV

• ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

สถานที่ใกล้เคียง

• เซ็นทรัล พระราม 3

• เทสโก้ โลตัส พระราม 3

• Siamese Nang Linchee
  • 5,500,000 (97,431 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 1-5
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 56.45 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ทรัสต์  เรสซิเด้นซ์ รัชดา - พระราม 3
The Trust Residence Ratchada - Rama 3

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า The Trust Residence Ratchada - Rama 3

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด The Trust Residence Ratchada - Rama 3

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร
Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย พรีมา ริวา
Supalai Prima Riva

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส วอเตอร์คลิฟ