รูป S.V. City Rama 3 - รูปที่ 1/7
รูป S.V. City Rama 3 - รูปที่ 2/7
รูป S.V. City Rama 3 - รูปที่ 3/7
รูป S.V. City Rama 3 - รูปที่ 4/7
รูป S.V. City Rama 3 - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

S.V. City Rama 3

เอสวี ซิตี้ พระราม 3900/1-36 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร5.0/5
45ยูนิตขาย
76ยูนิตเช่า

เอสวี ซิตี้ พระราม 3 S.V. City Rama 3 พัฒนาโดย บริษัท สหวิริยา ซิตี้ จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 7 อาคาร 21-38 S.V. City Rama 3 คอนโดพร้อมอยู่ ติดแม่น้ำเจ้าพระยา ตั้งอยู่บนถนนพระราม 3 กทม. แขวงบางโพงพาง เขตยานนาวา กทม. ใกล้แหล่งอำนวยความสะดวก มากมาย พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการครบครัน -เซ็นทรัล พระราม 3, เทสโก้ โลตัส พระราม 3, แม็คโคร พระราม 3, โฮมโปร พระราม 3, ศูนย์การค้า INT-Intersect, SV Mall, ตลาดครูหวี -รพ.เซนต์หลุยส์ -รร.อัสสัมชัน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 76 ห้อง และประกาศขาย 45 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

S.V. City Rama 3

ชื่ออื่นๆ

  • S.V. City Rama III
  • เอส วี ซิตี้ พระราม 3
  • SV City Rama 3
  • SV City พระราม 3
คอนโดมิเนียม
900/1-36 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
-
1995
7
21

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

U Delight Residence Riverfront Rama 3

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight Residence Riverfront Rama 3

มีคอนโดให้เช่า 143 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight Residence Riverfront Rama 3

มีคอนโดขาย 91 ประกาศ

Lumpini Place Narathiwas - Chaopraya

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Narathiwas - Chaopraya

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Narathiwas - Chaopraya

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

dcondo Sathu Pradit 49

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า dcondo Sathu Pradit 49

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Sathu Pradit 49

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Lumpini Place Rama 3 - Riverine

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 3 - Riverine

มีคอนโดให้เช่า 67 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 3 - Riverine

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Supalai Riva Grande

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Riva Grande

มีคอนโดให้เช่า 168 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Riva Grande

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

The Pano

ห่างออกไป 150 เมตร

คอนโดให้เช่า The Pano

มีคอนโดให้เช่า 199 ประกาศ

ขายคอนโด The Pano

มีคอนโดขาย 121 ประกาศ

The Star Estate @ Rama 3

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Star Estate @ Rama 3

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด The Star Estate @ Rama 3

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Royal River Place

ห่างออกไป 440 เมตร

คอนโดให้เช่า Royal River Place

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Royal River Place

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

PM Riverside

ห่างออกไป 610 เมตร

คอนโดให้เช่า PM Riverside

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด PM Riverside

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

The Sathu Residences

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Sathu Residences

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด The Sathu Residences

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.สารสาสน์พิทยา

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สารสาสน์พิทยา

มีประกาศให้เช่า 8,374 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สารสาสน์พิทยา

มีประกาศขาย 4,417 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,343 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,691 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 6.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,616 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,784 ประกาศ

บิ๊กซี สุขสวัสดิ์

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สุขสวัสดิ์

มีประกาศให้เช่า 1,409 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สุขสวัสดิ์

มีประกาศขาย 841 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 3

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,939 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศขาย 5,000 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,230 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 3,880 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวู้ด สุขสวัสดิ์

ห่างไป 4.8 กม.

เขตยานนาวา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตยานนาวา

มีประกาศให้เช่า 2,086 ประกาศ

ประกาศขาย เขตยานนาวา

มีประกาศขาย 1,388 ประกาศ

สีลม สาธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สีลม สาธร

มีประกาศให้เช่า 12,479 ประกาศ

ประกาศขาย สีลม สาธร

มีประกาศขาย 6,248 ประกาศ

ถนนวงแหวนอุตสาหกรรม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวงแหวนอุตสาหกรรม

มีประกาศให้เช่า 432 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 9,159 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,287 ประกาศ

รพ.บางปะกอก 3

ห่างไป 9.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางปะกอก 3

มีประกาศให้เช่า 1,056 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางปะกอก 3

มีประกาศขาย 555 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
richmantoy

richmantoy

08/02/2564

SV City Rama 3 คอนโดพร้อมอยุ่ ริมแม่น้ำเจ้าพระยา

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (76)

ดูประกาศทั้งหมด (76)
รูปภาพ Code: KJ8242  ให้เช่า S.V. City Rama 3 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ8242 ให้เช่า S.V. City Rama 3 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
93 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:33
รูปภาพ Code: 26KJ752  ให้เช่า S.V. City Rama 3 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ752 ให้เช่า S.V. City Rama 3 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
87 ตร.ม.
฿17,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:33
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 อาคาร 1 ชั้น 17 2 ห้องนอน ขนาด 51 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 3

🎊 ให้เช่าคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 อาคาร 1 ชั้น 17 2 ห้องนอน ขนาด 51 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
51 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:31
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 อาคาร 1 ชั้น 14 2 ห้องนอน ขนาด 75.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 3

🎊 ให้เช่าคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 อาคาร 1 ชั้น 14 2 ห้องนอน ขนาด 75.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
75 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:31
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 อาคาร 1 ชั้น 28 2 ห้องนอน ขนาด 93 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 3

📌 ให้เช่าคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 อาคาร 1 ชั้น 28 2 ห้องนอน ขนาด 93 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
93 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:30
รูปภาพ เช่าคอนโด SV City Rama 3/เอสวี ซิตี้ พระราม 3 (D6903013)  ID Line : @condo98

เช่าคอนโด SV City Rama 3/เอสวี ซิตี้ พระราม 3 (D6903013) ID Line : @condo98

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
75 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:25
รูปภาพ เช่าคอนโด SV City Rama 3/เอสวี ซิตี้ พระราม 3 (D6903023) ID Line : @condo98

เช่าคอนโด SV City Rama 3/เอสวี ซิตี้ พระราม 3 (D6903023) ID Line : @condo98

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
65 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:25
รูปภาพ  S.V. City Rama 3    28th Floor  93 square meters

S.V. City Rama 3 28th Floor 93 square meters

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
93 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:12
รูปภาพ 🦋RB24168 ให้เช่าถูกมาก📢เอสวี ซิตี้ พระราม 3👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24168 ให้เช่าถูกมาก📢เอสวี ซิตี้ พระราม 3👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
34 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:02
รูปภาพ 🦋RB21626 ให้เช่าถูกมาก📢เอสวี ซิตี้ พระราม 3👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB21626 ให้เช่าถูกมาก📢เอสวี ซิตี้ พระราม 3👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5-10
95 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:02
รูปภาพ Code: KJ8243  ให้เช่า S.V. City Rama 3 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ8243 ให้เช่า S.V. City Rama 3 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
93 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:39
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 อาคาร 1 ชั้น 28 2 ห้องนอน ขนาด 93 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 3

🔺 ให้เช่าคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 อาคาร 1 ชั้น 28 2 ห้องนอน ขนาด 93 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
93 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 อาคาร 1 ชั้น 17 2 ห้องนอน ขนาด 51 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 3

📌 ให้เช่าคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 อาคาร 1 ชั้น 17 2 ห้องนอน ขนาด 51 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
51 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 อาคาร 1 ชั้น 14 2 ห้องนอน ขนาด 75.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 3

📌 ให้เช่าคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 อาคาร 1 ชั้น 14 2 ห้องนอน ขนาด 75.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
75 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:30
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอสวี ซิตี้ พระราม 3 คอนโดมิเนียม ใกล้ พระราม 3 (ID 2105744)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอสวี ซิตี้ พระราม 3 คอนโดมิเนียม ใกล้ พระราม 3 (ID 2105744)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
91 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:09
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เอสวี ซิตี้ พระราม 3 คอนโดมิเนียม ใกล้ พระราม 3 (ID 2764873)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เอสวี ซิตี้ พระราม 3 คอนโดมิเนียม ใกล้ พระราม 3 (ID 2764873)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
93 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:09
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เอสวี ซิตี้ พระราม 3 คอนโดมิเนียม ใกล้ พระราม 3 (ID 994118)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เอสวี ซิตี้ พระราม 3 คอนโดมิเนียม ใกล้ พระราม 3 (ID 994118)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
89 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:09
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 อาคาร 1 ชั้น 28 2 ห้องนอน ขนาด 93 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 3

ให้เช่าคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 อาคาร 1 ชั้น 28 2 ห้องนอน ขนาด 93 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
93 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:00
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 อาคาร 1 ชั้น 28 2 ห้องนอน ขนาด 93 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 3

🚩 ให้เช่าคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 อาคาร 1 ชั้น 28 2 ห้องนอน ขนาด 93 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
93 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 06:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (45)

ดูประกาศทั้งหมด (45)
🚩 ขายคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 อาคาร 1 ชั้น 36 3 ห้องนอน ขนาด 86 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 36
86 ตร.ม.
฿4,780,000
NEW !
(฿55,581 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:00
🔺 ขายคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 อาคาร 1 ชั้น 36 3 ห้องนอน ขนาด 86 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 36
86 ตร.ม.
฿4,780,000
NEW !
(฿55,581 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:02
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอสวี ซิตี้ พระราม 3 คอนโดมิเนียม ใกล้ พระราม 3 (ID 994075)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 37-38
220 ตร.ม.
฿14,900,000
UPDATE !
(฿67,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 06:23
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เอสวี ซิตี้ พระราม 3 คอนโดมิเนียม ใกล้ พระราม 3 (ID 1849527)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
111 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿71,171 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 06:23
📌 ขายคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 อาคาร 1 ชั้น 36 3 ห้องนอน ขนาด 86 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 36
86 ตร.ม.
฿4,780,000
NEW !
(฿55,581 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 06:01
ขายคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3  98 ตรม. Tel. 0950892688

ขายคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 98 ตรม. Tel. 0950892688

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
92 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿45,652 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 05:53
ขายคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 อาคาร 3 ชั้น 22 3 ห้องนอน ขนาด 95.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
95 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿47,368 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 05:31
P-140903🏢 ต้องการขายคอนโด เอส วี ซิตี้ พระราม 3 Rama 3 Rd, Bang Phong Phang, Yan Nawa, Bangkok

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
95 ตร.ม.
฿4,320,000
UPDATE !
(฿45,474 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 05:10
🔥🔥🔥 ขายคอนโด  เอสวี ซิตี้ พระราม 3 บางโพงพาง เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-141742 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 ขายคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 บางโพงพาง เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-141742 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
80 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿37,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 05:03
LTH14206 – Condo for Sale | SV City Rama 3 | 220 sqm | 2 Beds 2 Baths | Near BTS Chong Nonsi | 14.9 MB | คอนโดขาย เอสวี ซิตี้ พระราม 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
220 ตร.ม.
฿14,900,000
UPDATE !
(฿67,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 04:18
KBA2 4899614 : เอสวี ซิตี้ พระราม 3

KBA2 4899614 : เอสวี ซิตี้ พระราม 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26,27
29.28 ตร.ม.
฿6,683,848
UPDATE !
(฿228,273 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 02:02
Call : 081-844-1178 คอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 ขนาด 42.58 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องครัว ชั้น15 วิวแม่น้ำ ตึก7 ตกแต่งครบ

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
42.58 ตร.ม.
฿1,950,000
UPDATE !
(฿45,796 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 01:00
#A124207 ✅ 30/12/68  ขายคอนโด S.V. City Rama 3 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124207 ✅ 30/12/68 ขายคอนโด S.V. City Rama 3 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
95 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿47,368 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 17:00
#A124422 ✅ 7/4/68  ขายคอนโด S.V. City Rama 3📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124422 ✅ 7/4/68 ขายคอนโด S.V. City Rama 3📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
102.66 ตร.ม.
฿4,850,000
UPDATE !
(฿47,243 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 17:00
#b4867 6/5/69  ขายคอนโด  SV CITY พระราม 3📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4867 6/5/69 ขายคอนโด SV CITY พระราม 3📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
35.13 ตร.ม.
฿4,280,000
NEW !
(฿121,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 17:00
#b4869 7/5/69  ขายคอนโด SV CITY พระราม 3📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4869 7/5/69 ขายคอนโด SV CITY พระราม 3📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
95.13 ตร.ม.
฿4,500,000
NEW !
(฿47,304 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 17:00
✨ ขาย เอสวี ซิตี้ พระราม 3 ✨    ราคา 4,500,000 บาท

✨ ขาย เอสวี ซิตี้ พระราม 3 ✨ ราคา 4,500,000 บาท

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20+
95 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿47,368 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 14:00
BP00470 ขายคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 ชั้นที่ 30, 31 แขวง ช่องนนทรี เขต ยานนาวา จังหวัด กรุงเทพมหานคร

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
243 ตร.ม.
฿8,747,000
UPDATE !
(฿35,996 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 13:39
75.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางโพงพาง

75.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางโพงพาง

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
75 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿60,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง S.V. City Rama 3

ยู ดีไลท์ เรสซิเด้นซ์ ริเวอร์ฟร้อนท์ พระราม 3

U Delight Residence Riverfront Rama 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส นราธิวาส - เจ้าพระยา
ลุมพินี เพลส นราธิวาส - เจ้าพระยา

Lumpini Place Narathiwas - Chaopraya

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ดีคอนโด สาธุประดิษฐ์ 49
ดีคอนโด สาธุประดิษฐ์ 49

dcondo Sathu Pradit 49

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์

Lumpini Place Rama 3 - Riverine

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย ริวา แกรนด์
ศุภาลัย ริวา แกรนด์

Supalai Riva Grande

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Riva Grande 168 ประกาศ
ขาย Supalai Riva Grande 73 ประกาศ
เดอะ พาโน
เดอะ พาโน

The Pano

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Pano199 ประกาศ
ขาย The Pano121 ประกาศ
เดอะ สตาร์ เอสเตท แอท พระราม 3
เดอะ สตาร์ เอสเตท แอท พระราม 3

The Star Estate @ Rama 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
รอยัล ริเวอร์ เพลส

Royal River Place

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
เช่า Royal River Place5 ประกาศ
ขาย Royal River Place6 ประกาศ
พี เอ็ม ริเวอร์ไซด์

PM Riverside

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
เช่า PM Riverside4 ประกาศ
ขาย PM Riverside2 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230