ขาย รหัส PP042 คอนโด Supalai Wellington 2
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5968976
เข้าชม :
ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขาย!! รหัส PP042 คอนโด Supalai Wellington 2
ห้องขนาด 42.00 ตรม.
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ตึก 1 ชั้น 10 วิวเมือง
มีที่จอดรถ
ราคา 3 ล้านบาท
สอบถามเพิ่มเติม กรุณาติดต่อ
โทร: 085-900-7848
065-056-8925
Line: @propertyplus (มี@)
https://lin.ee/vlbVj2o
รายละเอียด
- Supalai Wellington II
- 3,000,000 (71,429 บาท/ตร.ม.)
- ตึก 1
- 1 ห้องนอน
- 10
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 42 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
152 ประกาศเช่า
54 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย เวลลิงตัน 2
#A124340 ✅ 7/1/68 ขายคอนโด Supalai Wellington 2📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน42m2ชั้น 12฿3,800,000UPDATE !
ขายคอนโด ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 41 ตรม ใกล้ โรงละครสยามนิรมิตร1 ห้องนอน41m2ชั้น 8฿3,180,000UPDATE !

✨ ใหม่กริบไม่เคยอยู่! *มีโควต้าต่างชาติ* ขาย/SALE : Supalai Wellington 2 (ศุภาลัย เวลลิงตัน 2) - 1 ห้องนอน LC0111 ห้องนอน42m2ชั้น 12฿3,350,000UPDATE !
✨ 1 นอน ชั้น 10 วิวเมืองโล่ง พร้อมอยู่ ขาย/SALE : Supalai Wellington 2 (ศุภาลัย เวลลิงตัน 2) - 1 ห้องนอน LC1491 ห้องนอน41.63m2ชั้น 10฿3,000,000NEW !
ขายราคาถูก Supalai Wellington 2 1 ห้องนอน 42 ตรม ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย1 ห้องนอน42m2ชั้น 4฿3,150,000UPDATE !
ขายราคาดี ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้นสูง ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย และ CBD พระราม 91 ห้องนอน42m2ชั้น 10+฿3,280,000UPDATE !
ขายคอนโด ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 (Supalai Wellington II) ขนาด 42 ตรม. 1ห้องนอน ใกล้ โรงละครสยามนิรมิตร ,ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม1 ห้องนอน42m2ชั้น 2฿3,150,000UPDATE !
ขายคอนโด ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 45 ตรม ใกล้ โรงละครสยามนิรมิตร1 ห้องนอน45m2ชั้น 5฿4,200,000UPDATE !
ขายคอนโด ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 อาคาร 4 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 45 ตรม ใกล้ โรงละครสยามนิรมิตร1 ห้องนอน45m2ชั้น 12฿4,200,000UPDATE !
*** ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า : ศุภาลัย เวลลิงตัน 2 เช่า 13,000 บาท หมดสัญญา 23 กย.67 ราคาพิเศษ 3.2ลบ.เท่านั้น!!! 🔥🔥🔥 (Supalai Wellington 2) ***1 ห้องนอน42m2ชั้น 3฿3,200,000UPDATE !