ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ อัสสกาญจน์ เพลส ศรีนครินทร์ 6199226

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5980986

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ อัสสกาญจน์ เพลส ศรีนครินทร์ 6199226 - รูปที่ 1/8
รูป ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ อัสสกาญจน์ เพลส ศรีนครินทร์ 6199226 - รูปที่ 2/8
รูป ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ อัสสกาญจน์ เพลส ศรีนครินทร์ 6199226 - รูปที่ 3/8
รูป ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ อัสสกาญจน์ เพลส ศรีนครินทร์ 6199226 - รูปที่ 4/8
รูป ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ อัสสกาญจน์ เพลส ศรีนครินทร์ 6199226 - รูปที่ 5/8
รูป ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ อัสสกาญจน์ เพลส ศรีนครินทร์ 6199226 - รูปที่ 6/8
รูป ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ อัสสกาญจน์ เพลส ศรีนครินทร์ 6199226 - รูปที่ 7/8
รูป ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ อัสสกาญจน์ เพลส ศรีนครินทร์ 6199226 - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
2,530,000 (86,852 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
29.13 ตร.ม.

อัสสกาญจน์ เพลส ศรีนครินทร์ สวนหลวง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 29.13 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อัสสกาญจน์ เพลส ศรีนครินทร์ บนทำเลของ สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2562 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด นี้ได้ที่ราคา ฿2,530,000 (฿86,852/ตรม.)

รายละเอียด

  • Asakan Place Srinakarindra
  • 2,530,000 (86,852 บาท/ตร.ม.)
  • สตูดิโอ
  • 7
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 29.13 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ อัสสกาญจน์ เพลส ศรีนครินทร์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี เพลส ศรีนครินทร์ - หัวหมาก สเตชั่น
Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

มีคอนโดให้เช่า 184 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

logo โครงการ ริชพาร์ค @ ทริปเปิ้ล สเตชั่น
Rich Park @ Triple Station

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์
The IRIS Rama 9 - Srinakarin

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ บลิซ คอนโดมิเนียม พระราม 9 - หัวหมาก