🔥 ราคาดี พร้อมอยู่ เอ สเปซ สุขุมวิท 77 A Space Sukhumvit 77 BTS สายสีเขียว และ สายสีเหลือง

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5908949

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥  ราคาดี พร้อมอยู่ เอ สเปซ สุขุมวิท 77 A Space Sukhumvit 77   BTS สายสีเขียว และ สายสีเหลือง  - รูปที่ 1/4
รูป 🔥  ราคาดี พร้อมอยู่ เอ สเปซ สุขุมวิท 77 A Space Sukhumvit 77   BTS สายสีเขียว และ สายสีเหลือง  - รูปที่ 2/4
รูป 🔥  ราคาดี พร้อมอยู่ เอ สเปซ สุขุมวิท 77 A Space Sukhumvit 77   BTS สายสีเขียว และ สายสีเหลือง  - รูปที่ 3/4
รูป 🔥  ราคาดี พร้อมอยู่ เอ สเปซ สุขุมวิท 77 A Space Sukhumvit 77   BTS สายสีเขียว และ สายสีเหลือง  - รูปที่ 4/4
ดูรูปทั้งหมด 4 รูป
1,299,000 (37,114 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
35 ตร.ม.

เอ สเปซ มี สุขุมวิท 77 สวนหลวง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✨ ขาย A Space Sukhumvit 77 | ราคาดี พร้อมอยู่ | ทำเลศรีนครินทร์ ✨

A Space Sukhumvit 77 (เอ สเปซ สุขุมวิท 77)

🔥 ขาย A Space Sukhumvit 77 สุขุมวิท 77 ใกล้ BTS สายสีเขียว และ สายสีเหลือง | ทำเลดีมาก พร้อมอยู่

💰 ราคา 1,299,000 บาท

📑 ค่าโอน คนละครึ่ง

✨ จุดเด่น

• ราคาคุ้มค่า พร้อมเข้าอยู่

• ทำเลดี ใกล้ห้างและแหล่งไลฟ์สไตล์

• ใกล้ BTS สายสีเขียว และ สายสีเหลือง

• มีรถกอล์ฟรับ-ส่งภายในโครงการ

🛏 รายละเอียดทรัพย์

• ขนาด 35 ตร.ม.

• 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

• ชั้น 2

• เฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้า

  • เตียง + ที่นอน
  • โซฟา
  • แอร์

🌳 สิ่งอำนวยความสะดวก

• สระว่ายน้ำ

• รถกอล์ฟ เข้า-ออก โครงการ

• รปภ. 24 ชม.

• ที่จอดรถ

📍 สถานที่ใกล้เคียง

• BTS สายสีเขียว 💚

• BTS สายสีเหลือง 💛

• ซีคอนสแควร์ ศรีนครินทร์

• พาราไดซ์ พาร์ค

• ตลาดรถไฟ

• สวนหลวง ร.9

• เซนจูรี่ สุขุมวิท

• โลตัส

รหัสทรัพย์ BES 476

📞 สอบถามรายละเอียด / นัดชมห้อง

For inquiries or to schedule a viewing

📱 โทรศัพท์ (Call)

📞 094-946-3652 (คุณกวง / Khun Kuang)

📞 094-242-6936 (คุณหนิง / Khun Ning)

📞 089-496-5451 (คุณพัด / Khun Pat)

📞 06-5090-7257 (Office)

💬 ช่องทางออนไลน์ (Online Contact)

📍 WhatsApp : +66 94 946 3652

📍 WeChat : kuanghuiagent

💚 Line ID : @benchamas_estate (มี @)

👉 Add Line :

https://lin.ee/65lt6tU

🏢 Benchamas Estate

Professional Real Estate Agent | Buy – Sell – Rent Bangkok Properties

รายละเอียด

  • A Space Me Sukhumvit 77
  • 1,299,000 (37,114 บาท/ตร.ม.)
  • สตูดิโอ
  • 1-5
  • 1 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 35 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
A Space Me Sukhumvit 77

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เอ สเปซ มี สุขุมวิท 77

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46
Lumpini Ville On Nut 46

0.5 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville On Nut 46

มีคอนโดให้เช่า 41 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville On Nut 46

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

logo โครงการ พรีม่า ศรีนครินทร์
Prima Srinakarin

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ บ้านสวนสุขุมวิท
Baan Suan Sukhumvit

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ อีสท์ วูด พาร์ค
Eastwood Park

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ สวัสดี กรุงเทพ
Sawasdee Bangkok

2.1 กม.

ประกาศอื่นๆในโครงการ A Space Me Sukhumvit 77