ขาย คอนโด ปามสปริง พาร์เลอร์ ใจกลางนิมมานเหมินทร์ โทร 082-389-9314 (บู)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4364328

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด ปามสปริง พาร์เลอร์ ใจกลางนิมมานเหมินทร์ โทร 082-389-9314 (บู) - รูปที่ 1/18
รูป ขาย คอนโด ปามสปริง พาร์เลอร์ ใจกลางนิมมานเหมินทร์ โทร 082-389-9314 (บู) - รูปที่ 2/18
รูป ขาย คอนโด ปามสปริง พาร์เลอร์ ใจกลางนิมมานเหมินทร์ โทร 082-389-9314 (บู) - รูปที่ 3/18
รูป ขาย คอนโด ปามสปริง พาร์เลอร์ ใจกลางนิมมานเหมินทร์ โทร 082-389-9314 (บู) - รูปที่ 4/18
รูป ขาย คอนโด ปามสปริง พาร์เลอร์ ใจกลางนิมมานเหมินทร์ โทร 082-389-9314 (บู) - รูปที่ 5/18
รูป ขาย คอนโด ปามสปริง พาร์เลอร์ ใจกลางนิมมานเหมินทร์ โทร 082-389-9314 (บู) - รูปที่ 6/18
รูป ขาย คอนโด ปามสปริง พาร์เลอร์ ใจกลางนิมมานเหมินทร์ โทร 082-389-9314 (บู) - รูปที่ 7/18
รูป ขาย คอนโด ปามสปริง พาร์เลอร์ ใจกลางนิมมานเหมินทร์ โทร 082-389-9314 (บู) - รูปที่ 8/18
รูป ขาย คอนโด ปามสปริง พาร์เลอร์ ใจกลางนิมมานเหมินทร์ โทร 082-389-9314 (บู) - รูปที่ 9/18
รูป ขาย คอนโด ปามสปริง พาร์เลอร์ ใจกลางนิมมานเหมินทร์ โทร 082-389-9314 (บู) - รูปที่ 10/18
รูป ขาย คอนโด ปามสปริง พาร์เลอร์ ใจกลางนิมมานเหมินทร์ โทร 082-389-9314 (บู) - รูปที่ 11/18
รูป ขาย คอนโด ปามสปริง พาร์เลอร์ ใจกลางนิมมานเหมินทร์ โทร 082-389-9314 (บู) - รูปที่ 12/18
รูป ขาย คอนโด ปามสปริง พาร์เลอร์ ใจกลางนิมมานเหมินทร์ โทร 082-389-9314 (บู) - รูปที่ 13/18
รูป ขาย คอนโด ปามสปริง พาร์เลอร์ ใจกลางนิมมานเหมินทร์ โทร 082-389-9314 (บู) - รูปที่ 14/18
รูป ขาย คอนโด ปามสปริง พาร์เลอร์ ใจกลางนิมมานเหมินทร์ โทร 082-389-9314 (บู) - รูปที่ 15/18
รูป ขาย คอนโด ปามสปริง พาร์เลอร์ ใจกลางนิมมานเหมินทร์ โทร 082-389-9314 (บู) - รูปที่ 16/18
รูป ขาย คอนโด ปามสปริง พาร์เลอร์ ใจกลางนิมมานเหมินทร์ โทร 082-389-9314 (บู) - รูปที่ 17/18
รูป ขาย คอนโด ปามสปริง พาร์เลอร์ ใจกลางนิมมานเหมินทร์ โทร 082-389-9314 (บู) - รูปที่ 18/18
ดูรูปทั้งหมด 18 รูป
3,190,000 (90,011 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
35.44 ตร.ม.

ปาล์ม สปริงส์ นิมมาน พาร์เลอร์ เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

โทร 082-389-9314 บู

ID LINE : bubiezq

ขายคอนโด Palm Springs Nimman ตึก Parlor ถนนนิมมานเหมินทร์ ซอย 5

• 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น ครัวบิวท์อิน มีระเบียง

• ขนาด 35.44 ตารางเมตร ชั้น 2

• เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ : แอร์2 ทีวี ไมโครเวฟ เตาไฟฟ้า ตู้เย็น เครื่องซักผ้า เครื่องทำน้ำอุ่น 

• เฟอร์นิเจอร์ : เตียง ที่นอน ตู้เสื้อผ้า โต๊ะทำงาน โต๊ะเครื่องแป้ง ชั้นวางของ ชุดโซฟา ชั้นวางทีวี โต๊ะทานข้าว ชั้นวางรองเท้า

สิ่งอำนวยความสะดวก :

• สระว่ายน้ำ

• Fitness 

• สวนรอบโครงการ

• ที่จอดรถกว้างขวาง

• โถงต้อนรับ

• Access card

**** ขาย 3,190,000 บาท ค่าโอนคนละครึ่ง ****

โทร 082-389-9314 บู

ID LINE : bubiezq

Whatsapp : +66823899314

Wechat : bubuchobu

รายละเอียด

  • Palm Springs Nimman Parlor
  • 3,190,000 (90,011 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35.44 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ปาล์ม สปริงส์ นิมมาน พาร์เลอร์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ดีเวียง สันติธรรม เชียงใหม่
d'VIENG Santitham Chiangmai

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า d'VIENG Santitham Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด d'VIENG Santitham Chiangmai

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ นิมมานา
The Nimmana

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ เซเว่น สตาร์ คอนโด
Seven Star Condo

2.7 กม.

logo โครงการ ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 4
Hillside Condominium 4

0.3 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

logo โครงการ ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 3
Hillside Condominium 3