ขาย คอนโด The Line สุขุมวิท 101 Duplex 1 ห้องนอน 44.25 ตรม. ชั้น 21 สภาพใหม่ พร้อมอยู่

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5099419

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด The Line สุขุมวิท 101 Duplex 1 ห้องนอน 44.25 ตรม. ชั้น 21  สภาพใหม่ พร้อมอยู่ - รูปที่ 1/12
รูป ขาย คอนโด The Line สุขุมวิท 101 Duplex 1 ห้องนอน 44.25 ตรม. ชั้น 21  สภาพใหม่ พร้อมอยู่ - รูปที่ 2/12
รูป ขาย คอนโด The Line สุขุมวิท 101 Duplex 1 ห้องนอน 44.25 ตรม. ชั้น 21  สภาพใหม่ พร้อมอยู่ - รูปที่ 3/12
รูป ขาย คอนโด The Line สุขุมวิท 101 Duplex 1 ห้องนอน 44.25 ตรม. ชั้น 21  สภาพใหม่ พร้อมอยู่ - รูปที่ 4/12
รูป ขาย คอนโด The Line สุขุมวิท 101 Duplex 1 ห้องนอน 44.25 ตรม. ชั้น 21  สภาพใหม่ พร้อมอยู่ - รูปที่ 5/12
รูป ขาย คอนโด The Line สุขุมวิท 101 Duplex 1 ห้องนอน 44.25 ตรม. ชั้น 21  สภาพใหม่ พร้อมอยู่ - รูปที่ 6/12
รูป ขาย คอนโด The Line สุขุมวิท 101 Duplex 1 ห้องนอน 44.25 ตรม. ชั้น 21  สภาพใหม่ พร้อมอยู่ - รูปที่ 7/12
รูป ขาย คอนโด The Line สุขุมวิท 101 Duplex 1 ห้องนอน 44.25 ตรม. ชั้น 21  สภาพใหม่ พร้อมอยู่ - รูปที่ 8/12
รูป ขาย คอนโด The Line สุขุมวิท 101 Duplex 1 ห้องนอน 44.25 ตรม. ชั้น 21  สภาพใหม่ พร้อมอยู่ - รูปที่ 9/12
รูป ขาย คอนโด The Line สุขุมวิท 101 Duplex 1 ห้องนอน 44.25 ตรม. ชั้น 21  สภาพใหม่ พร้อมอยู่ - รูปที่ 10/12
รูป ขาย คอนโด The Line สุขุมวิท 101 Duplex 1 ห้องนอน 44.25 ตรม. ชั้น 21  สภาพใหม่ พร้อมอยู่ - รูปที่ 11/12
รูป ขาย คอนโด The Line สุขุมวิท 101 Duplex 1 ห้องนอน 44.25 ตรม. ชั้น 21  สภาพใหม่ พร้อมอยู่ - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
7,900,000 (179,545 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 21
44 ตร.ม.

เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101 พระโขนง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

:: รายละเอียด ::
- คอนโด โครงการ The Line สุขุมวิท 101 แบบ Duplex 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 44.25 ตร.ม.
- ชั้น 21 วิวเมือง ไม่มีตึกบัง
- ห้องสวย เหมือนใหม่ ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า เข้าอยู่ได้ทันที
- ที่จอดรถ 1 คัน
- ทำเลดี ติด ถ. สุขุมวิท และห่าง BTS ปุณณวิถี เพียง 200 เมตร
- ค่าส่วนกลาง 65 บาท/ตร.ม./เดือน

ราคา: 7,900,000 บาท
ค่าธรรมเนียมการโอน - ฝ่ายละครึ่ง
ภาษี - ผู้ขาย

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม
ติดต่อ: คุณเต้อ 095.974.6515
Line: theprideperty
The Prideperty Co., Ltd.
https://theprideperty.com
นักลงทุนและนายหน้าอสังหาริมทรัพย์ (นายทุนรับซื้อฝาก รับซื้อด่วน และนายหน้ารับฝากขาย)

รายละเอียด

  • THE LINE Sukhumvit 101
  • 7,900,000 (179,545 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 21
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 44 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ สุขุมวิท 93
IDEO Sukhumvit 93

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 486 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 138 ประกาศ

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1
Regent Home Sukhumvit 97/1

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ เอลลิโอ เดลเรย์
Elio Del Ray

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103
IDEO Mix Sukhumvit 103

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ เอลลิโอ สุขุมวิท 64
Elio Sukhumvit 64