ขาย คอนโด Ables Condo ลาดพร้าว 27 แบบ 1 ห้องนอน ขนาด 39 ตรม ใกล้ BTS ลาดพร้าว ภาวนา MRT รัชดาภิเษก : EL23S-019

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4383912

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด Ables Condo ลาดพร้าว 27 แบบ 1 ห้องนอน ขนาด 39 ตรม ใกล้ BTS ลาดพร้าว ภาวนา MRT รัชดาภิเษก : EL23S-019  - รูปที่ 1/9
รูป ขาย คอนโด Ables Condo ลาดพร้าว 27 แบบ 1 ห้องนอน ขนาด 39 ตรม ใกล้ BTS ลาดพร้าว ภาวนา MRT รัชดาภิเษก : EL23S-019  - รูปที่ 2/9
รูป ขาย คอนโด Ables Condo ลาดพร้าว 27 แบบ 1 ห้องนอน ขนาด 39 ตรม ใกล้ BTS ลาดพร้าว ภาวนา MRT รัชดาภิเษก : EL23S-019  - รูปที่ 3/9
รูป ขาย คอนโด Ables Condo ลาดพร้าว 27 แบบ 1 ห้องนอน ขนาด 39 ตรม ใกล้ BTS ลาดพร้าว ภาวนา MRT รัชดาภิเษก : EL23S-019  - รูปที่ 4/9
รูป ขาย คอนโด Ables Condo ลาดพร้าว 27 แบบ 1 ห้องนอน ขนาด 39 ตรม ใกล้ BTS ลาดพร้าว ภาวนา MRT รัชดาภิเษก : EL23S-019  - รูปที่ 5/9
รูป ขาย คอนโด Ables Condo ลาดพร้าว 27 แบบ 1 ห้องนอน ขนาด 39 ตรม ใกล้ BTS ลาดพร้าว ภาวนา MRT รัชดาภิเษก : EL23S-019  - รูปที่ 6/9
รูป ขาย คอนโด Ables Condo ลาดพร้าว 27 แบบ 1 ห้องนอน ขนาด 39 ตรม ใกล้ BTS ลาดพร้าว ภาวนา MRT รัชดาภิเษก : EL23S-019  - รูปที่ 7/9
รูป ขาย คอนโด Ables Condo ลาดพร้าว 27 แบบ 1 ห้องนอน ขนาด 39 ตรม ใกล้ BTS ลาดพร้าว ภาวนา MRT รัชดาภิเษก : EL23S-019  - รูปที่ 8/9
รูป ขาย คอนโด Ables Condo ลาดพร้าว 27 แบบ 1 ห้องนอน ขนาด 39 ตรม ใกล้ BTS ลาดพร้าว ภาวนา MRT รัชดาภิเษก : EL23S-019  - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
2,200,000 (57,158 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
38.49 ตร.ม.

เอเบิลส์ ลาดพร้าว 27 จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#ขาย #คอนโด [รหัส : EL23S-019]

Ables Condo Ladprao 27 / เอเบิลส์ คอนโด ลาดพร้าว 27

#ลาดพร้าว #BTSลาดพร้าว #BTSภาวนา #MRTลาดพร้าว #MRTรัชดาภิเษก

.

+++++ ราคา 2,200,000 บาท +++++

(ค่าใช้จ่าย ณ วันโอน 50/50)

.

#รายละเอียด

พื้นที่ใช้สอย : 38.49 ตารางเมตร

ลักษณะ : คอนโด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 

ชั้น : 7 (อาคารสูง 8 ชั้น)

อาคาร : A

.

#เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้า : เตียง / ตู้เสื้อผ้า / โต๊ะวางทีวี / โต๊ะอาหาร / ชั้นวางของ / ตู้เย็น / เครื่องปรับอากาศ

#จุดเด่น : ห้องทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ BTS และ MRT สถานีลาดพร้าว มีร้านค้าร้านอาหารมากมาย ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า / โฮมโปร / Union Mall / เซ็นทรัล ลาดพร้าว / เมเจอร์ รัชโยธิน

.

#สนใจติดต่อ

คุณ เอก : 097-983-9452

Line ID : @propertypro (มี @ นำหน้าด้วยนะ)

Email :

sales.propertypro@gmail.com

.

#PropertyPro Co.,LTD.

- บริการฝากขาย เช่า ขายฝาก หรือให้คำปรึกษา

- บ้าน บ้านเดี่ยว บ้านแฝด ทาวน์เฮาส์ ทาวน์โฮม คอนโด

- ที่ดิน อพาร์ทเม้นท์ โรงงาน อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด

- ทำการตลาดฟรี ไม่มีค่าใช้จ่าย โดยทีมงานคุณภาพ

- พร้อมให้คำปรึกษาการขอสินเชื่อจากสถาบันการเงินฟรี

----------------------------------------------------------------------

.

#ทำเลที่ตั้ง

พิกัด : 13.804550, 100.578402

ถนน : ลาดพร้าว

แขวง : จันทรเกษม

เขต : จตุจักร

จังหวัด : กรุงเทพมหานคร

.

EL23S-019 ขาย คอนโด Ables Condo ลาดพร้าว 27 แบบ 1 ห้องนอน ขนาด 39 ตรม ใกล้ BTS ลาดพร้าว ภาวนา MRT รัชดาภิเษก

รายละเอียด

  • Ables Ladprao 27
  • 2,200,000 (57,158 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 7
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 38.49 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Ables Ladprao 27

จตุจักร กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Ables Ladprao 27

7 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Ables Ladprao 27

12 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เอเบิลส์ ลาดพร้าว 27

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
Chapter One Midtown Ladprao 24

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 175 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

logo โครงการ ริธึ่ม รัชดา
Rhythm Ratchada

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว
Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที