ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สุพรีม วิลล์ 1890101

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5428909

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สุพรีม วิลล์ 1890101 - รูปที่ 1/14
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สุพรีม วิลล์ 1890101 - รูปที่ 2/14
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สุพรีม วิลล์ 1890101 - รูปที่ 3/14
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สุพรีม วิลล์ 1890101 - รูปที่ 4/14
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สุพรีม วิลล์ 1890101 - รูปที่ 5/14
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สุพรีม วิลล์ 1890101 - รูปที่ 6/14
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สุพรีม วิลล์ 1890101 - รูปที่ 7/14
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สุพรีม วิลล์ 1890101 - รูปที่ 8/14
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สุพรีม วิลล์ 1890101 - รูปที่ 9/14
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สุพรีม วิลล์ 1890101 - รูปที่ 10/14
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สุพรีม วิลล์ 1890101 - รูปที่ 11/14
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สุพรีม วิลล์ 1890101 - รูปที่ 12/14
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สุพรีม วิลล์ 1890101 - รูปที่ 13/14
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สุพรีม วิลล์ 1890101 - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
26,500,000 (115,217 บาท/ตร.ม.)
3 ห้องนอน
4 ห้องน้ำ
ชั้น 4
230 ตร.ม.

สุพรีม วิลล์ สาทร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 230 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สุพรีม วิลล์ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2541 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด ได้ที่ราคา ฿26,500,000 (฿115,217/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿80,000 ต่อเดือน

รายละเอียด

  • Supreme Ville
  • 26,500,000 (115,217 บาท/ตร.ม.)
  • 3 ห้องนอน
  • 4
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
  • 230 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Supreme Ville

47 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Supreme Ville

10 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ สุพรีม วิลล์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 659 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 228 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ซี้ด มิงเกิล
The Seed Mingle

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ นารา ไนน์
Nara 9

2.3 กม.

logo โครงการ คอนโดเลต พิกเซล สาทร
Condolette Pixel Sathorn

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร
Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon