ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เออร์บานา สาทร 6214314
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6009626
เข้าชม :
เออร์บาน่า สาทร สาทร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
เออร์บานา สาทร (Urbana Sathon), คอนโดมิเนียมใจกลางเมือง ติดถนนสาทร ครอบคลุุมไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกรอบด้าน ใกล้รถไฟฟ้า BTS ช่องนนทรี เพียง 800 เมตร และใกล้แหล่งช้อปปิ้ง ห้างสรรพสินค้าชั้นนำ อย่าง สีลมคอมเพล็กซ์และธนิยะพลาซ่า ที่ตอบโจทย์การใช้ชีวิตสำหรับคนเมือง ที่ตั้งถนนสาทรใต้ แขวงทุ่งมหาเมฆ เขตสาทร กรุงเทพมหานคร รายละเอียดโครงการโครงการเออร์บานา สาทร โดยเจ้าของโครงการบริษัทเออร์บานา เอสเตท (Urbana Estate) เป็นคอนโดมิเนียม High-Rise จำนวน 1 อาคาร สูง 35 ชั้น มีห้องพักอาศัยจำนวน 242 ยูนิต บนพื้นที่ประมาณ 2 ไร่ มีที่จอดรถประมาณ 300 คัน สร้างเสร็จในปี พ.ศ.2549รูปแบบห้องพัก - 1 ห้องนอน ขนาด 65 ตร.ม.- 2 ห้องนอน ขนาด 104 ตร.ม.- 3 ห้องนอน ขนาด 180 ตร.ม. สิ่งอำนวยความสะดวก- สระว่ายน้ำ- ซาวน่า- สนาม Squash - สวนหย่อม และพื้นที่บาร์บีคิว- สนามเด็กเล่น- ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมงและวงจรปิด - ร้านค้าและร้านอาคารภายในโครงการ- อินเทอร์เน็ตไร้สายในพื้นที่ส่วนกลาง มีค่าบริการ 45 บาทต่อเดือนการเดินทาง- เดินทางด้วยรถยนต์ หากมาจากแยกถนนพระราม 4 จาก MRT คลองเตย ให้ขับรถตรงมุ่งหน้าไปยัง MRT สวนลุมพินี และเมื่อเลยสถานี MRT ลุมพินี ให้ชิดซ้าย และเลี้ยวซ้ายเข้าสู่ถนนสาทรใต้ ขับตรงไปเรื่อย ๆ ด้วยระยะทางประมาณ 1 กิโลเมตร จะพบกับโครงการตั้งอยู่ทางซ้ายมือ- เดินทางด้วยรถสาธารณะ หากเดินทางด้วยรถสาธารณะอย่าง รถไฟฟ้า สถานีที่ใกล้กับโครงการมากที่สุดคือ BTS สถานีช่องนนทรี ด้วยระยะทางประมาณ 800 เมตร จากทางออกสถานี ให้เดินตรงมาเรื่อย ๆ จนเจอแยกสาทรใต้-เหนือ ดังนั้นให้เลี้ยวซ้ายเข้าถนนสาทรใต้ และเดินตรงไปอีกประมาณ 550 เมตร จะพบกับโครงการด้านขวามือ
รายละเอียด
- Urbana Sathorn
- 24,000,000 (172,166 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 21
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 139.4 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

สาทร กรุงเทพมหานคร
60 ประกาศเช่า
33 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เออร์บาน่า สาทร
#A12488 ✅ 28/4/69 ขายคอนโด Urbana Sathorn 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน139.4m2ชั้น 21฿24,000,000UPDATE !
#SC13396 📌 ขาย | 🟦🟨เออร์บาน่า สาทร🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨2 ห้องนอน139.4m2ชั้น 21฿24,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เออร์บานา สาทร คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ศาลาแดง (ID 1491857)2 ห้องนอน139m2ชั้น 21฿24,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เออร์บานา สาทร คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ศาลาแดง (ID 1773679)1 ห้องนอน69.17m2ชั้น 16฿11,310,000UPDATE !
ขาย- เช่า ! Urbana Sathorn, 2 นอน, 2 น้ำ, ห้องไซส์ใหญ่, ชั้นสูง 20++, ห้องอยู่ทางทิศเหนือ, ทำเลดี !! Code C20230210732 แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣2 ห้องนอน139.4m2ชั้น 20++฿24,000,000UPDATE !
ขายคอนโด เออร์บาน่า สาทร BTS-ช่องนนทรี ทุ่งมหาเมฆ เขต สาทร กรุงเทพ CX-84606 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน70m2ชั้น 21฿8,500,000UPDATE !

65.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน ทุ่งมหาเมฆ1 ห้องนอน65m2ชั้น 22฿10,800,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 602 ประกาศ
ขายคอนโด Ashton Chula - Silomมีคอนโดขาย 282 ประกาศ

2.1 กม.

2.8 กม.
4.1 กม.
3.4 กม.
2.4 กม.
4.5 กม.
3.7 กม.
5.3 กม.
0 กม.
2.1 กม.
3.1 กม.
3.3 กม.
3.8 กม.
3.2 กม.
2.1 กม.
3 กม.
3.5 กม.
4.8 กม.
2.4 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
4.4 กม.
3.3 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.5 กม.
4.8 กม.
2.4 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Urbana Sathorn
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![🟨🟨🟦🟦[ ให้เช่า ] Knightsbridge Prime Sathorn รหัส MB102-02L🟦🟦🟨🟨 คลิ๊ก‼️ Akara Real Estate ✅✅✅ "ตอบไว ทันใจ ใส่ใจทุกขั้นตอน"](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202602/20260210/e67QtYJUuPANYsyszY4e.jpg?width=486&height=360)