ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เออร์บาน่า สาทร MD-87511
ขาย
คอนโดมิเนียม
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5450458
เข้าชม :
แจ้งรายงานประกาศ
Share
8,990,000 (128,429 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 22
70 ตร.ม.
เออร์บาน่า สาทร สาทร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขาย | คอนโด เออร์บาน่า สาทร
ขนาด 70 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ห้องกว้าง ฟังก์ชันครบ เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่
ราคา 8,990,000 บาท
Tel: 063-079-5665
Line: @839owdml
WhatsApp: +66 63-079-5665
รายละเอียด
- Urbana Sathorn
- 8,990,000 (128,429 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 22
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 70 ตร.ม.
ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Urbana Sathorn
61 ประกาศเช่า
ประกาศขาย Urbana Sathorn
33 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เออร์บาน่า สาทร
#A12488 ✅ 28/4/69 ขายคอนโด Urbana Sathorn 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน139.4m2ชั้น 21฿24,000,000UPDATE !
ขาย- เช่า ! Urbana Sathorn, 2 นอน, 2 น้ำ, ห้องไซส์ใหญ่, ชั้นสูง 20++, ห้องอยู่ทางทิศเหนือ, ทำเลดี !! Code C20230210732 แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣2 ห้องนอน139.4m2ชั้น 20++฿24,000,000UPDATE !
#SC13396 📌 ขาย | 🟦🟨เออร์บาน่า สาทร🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨2 ห้องนอน139.4m2ชั้น 21฿24,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เออร์บานา สาทร คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ศาลาแดง (ID 1491857)2 ห้องนอน139m2ชั้น 21฿24,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เออร์บานา สาทร คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ศาลาแดง (ID 1773679)1 ห้องนอน69.17m2ชั้น 16฿11,310,000UPDATE !