ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แอชตัน สีลม 5619174

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5899330

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แอชตัน สีลม 5619174 - รูปที่ 1/10
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แอชตัน สีลม 5619174 - รูปที่ 2/10
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แอชตัน สีลม 5619174 - รูปที่ 3/10
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แอชตัน สีลม 5619174 - รูปที่ 4/10
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แอชตัน สีลม 5619174 - รูปที่ 5/10
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แอชตัน สีลม 5619174 - รูปที่ 6/10
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แอชตัน สีลม 5619174 - รูปที่ 7/10
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แอชตัน สีลม 5619174 - รูปที่ 8/10
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แอชตัน สีลม 5619174 - รูปที่ 9/10
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แอชตัน สีลม 5619174 - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
12,000,000 (240,000 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 35
50 ตร.ม.

แอชตัน สีลม บางรัก กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 50 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แอชตัน สีลม บนทำเลของ สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2561 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด ได้ที่ราคา ฿12,000,000 (฿240,000/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿45,000 ต่อเดือน

รายละเอียด

  • Ashton Silom
  • 12,000,000 (240,000 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 35
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 50 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Ashton Silom

282 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Ashton Silom

144 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แอชตัน สีลม

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
Ashton Chula - Silom

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 596 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 208 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน
Supalai Premier Si Phraya - Samyan

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
IDEO Q Chula - Samyan

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn