ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101 5750597
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5498599
เข้าชม :
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101 พระโขนง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 28 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101 บนทำเลของ บางจาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2563 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด ได้ที่ราคา ฿3,702,000 (฿132,214/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿18,000 ต่อเดือน
รายละเอียด
- THE LINE Sukhumvit 101
- 3,702,000 (132,214 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 26
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 28 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
466 ประกาศเช่า
139 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
ลงทุน 1 ห้องนอน ROI 5.23% The Line สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS - [U6171845]1 ห้องนอน27.51m2ชั้น 22฿3,305,000UPDATE !
P-119311 ต้องการขายคอนโด เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101 Alley, Bang Chak, Phra Khanong, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน27m2ชั้น 27฿4,300,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด เดอะไลน์ สุขุมวิท 101 BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-77058 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน61.6m2ชั้น 5฿6,500,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด เดอะไลน์ สุขุมวิท 101 BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-136395 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน34m2ชั้น 24฿3,880,000UPDATE !

ขาย The Line Sukhumvit 101 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 32.58 ตารางเมตร1 ห้องนอน32.5m2ชั้น 31฿5,250,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 445 ประกาศ
ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

2.6 กม.
6.5 กม.
4.4 กม.
2.8 กม.
3.1 กม.
2.3 กม.
5 กม.
5.1 กม.
0 กม.
6.8 กม.
0 กม.
2.9 กม.
0 กม.
0 กม.
6.8 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ THE LINE Sukhumvit 101
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![ลงทุน 1 ห้องนอน ROI 5.23% The Line สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS - [U6171845]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202605/20260504/jWA8ZhdcdT4rR7qCuQJn.jpg?width=486&height=360)