🔥 ขาย Siamese Nanglinchee ห้องสวย สว่าง สบายตามากๆ เฟอร์ครบ | Code DS2217 Line : @Dstay

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5861682

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 ขาย Siamese Nanglinchee ห้องสวย สว่าง สบายตามากๆ เฟอร์ครบ | Code DS2217 Line : @Dstay - รูปที่ 1/10
รูป 🔥 ขาย Siamese Nanglinchee ห้องสวย สว่าง สบายตามากๆ เฟอร์ครบ | Code DS2217 Line : @Dstay - รูปที่ 2/10
รูป 🔥 ขาย Siamese Nanglinchee ห้องสวย สว่าง สบายตามากๆ เฟอร์ครบ | Code DS2217 Line : @Dstay - รูปที่ 3/10
รูป 🔥 ขาย Siamese Nanglinchee ห้องสวย สว่าง สบายตามากๆ เฟอร์ครบ | Code DS2217 Line : @Dstay - รูปที่ 4/10
รูป 🔥 ขาย Siamese Nanglinchee ห้องสวย สว่าง สบายตามากๆ เฟอร์ครบ | Code DS2217 Line : @Dstay - รูปที่ 5/10
รูป 🔥 ขาย Siamese Nanglinchee ห้องสวย สว่าง สบายตามากๆ เฟอร์ครบ | Code DS2217 Line : @Dstay - รูปที่ 6/10
รูป 🔥 ขาย Siamese Nanglinchee ห้องสวย สว่าง สบายตามากๆ เฟอร์ครบ | Code DS2217 Line : @Dstay - รูปที่ 7/10
รูป 🔥 ขาย Siamese Nanglinchee ห้องสวย สว่าง สบายตามากๆ เฟอร์ครบ | Code DS2217 Line : @Dstay - รูปที่ 8/10
รูป 🔥 ขาย Siamese Nanglinchee ห้องสวย สว่าง สบายตามากๆ เฟอร์ครบ | Code DS2217 Line : @Dstay - รูปที่ 9/10
รูป 🔥 ขาย Siamese Nanglinchee ห้องสวย สว่าง สบายตามากๆ เฟอร์ครบ | Code DS2217 Line : @Dstay - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
7,500,000 (64,980 บาท/ตร.ม.)
3 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
115.42 ตร.ม.

ไซมิส นางลิ้นจี่ ยานนาวา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✨ห้องสวยมาก ใจกลางเมือง พื้นที่กว้าง | Code DS2217 Line : @Dstay

📍โครงการ: Siamese Nanglinchee

รายละเอียด

• รูปแบบ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

• ขนาด 115.42 ตร.ม.

💰ราคา 7,500,000 บาท

สิ่งอำนวยความสะดวก

• ลิฟต์

• ที่จอดรถ

• สระว่ายน้ำ

• ฟิตเนส

• สวนหย่อม

• CCTV

• ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

สถานที่ใกล้เคียง

• เซ็นทรัล พระราม 3

• เทสโก้ โลตัส พระราม 3

• Siamese Nang Linchee
  • 7,500,000 (64,980 บาท/ตร.ม.)
  • 3 ห้องนอน
  • 1-5
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 115.42 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ทรัสต์  เรสซิเด้นซ์ รัชดา - พระราม 3
The Trust Residence Ratchada - Rama 3

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า The Trust Residence Ratchada - Rama 3

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด The Trust Residence Ratchada - Rama 3

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร
Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย พรีมา ริวา
Supalai Prima Riva

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส วอเตอร์คลิฟ