ขาย City home รัตนาธิเบศร์ ขยายพื้นที่ให้ครอบครัว ✴️ห้องมุม ✴️ห้องนอนไม่ติดใคร

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5825684

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย City home รัตนาธิเบศร์ ขยายพื้นที่ให้ครอบครัว  ✴️ห้องมุม ✴️ห้องนอนไม่ติดใคร - รูปที่ 1/20
รูป ขาย City home รัตนาธิเบศร์ ขยายพื้นที่ให้ครอบครัว  ✴️ห้องมุม ✴️ห้องนอนไม่ติดใคร - รูปที่ 2/20
รูป ขาย City home รัตนาธิเบศร์ ขยายพื้นที่ให้ครอบครัว  ✴️ห้องมุม ✴️ห้องนอนไม่ติดใคร - รูปที่ 3/20
รูป ขาย City home รัตนาธิเบศร์ ขยายพื้นที่ให้ครอบครัว  ✴️ห้องมุม ✴️ห้องนอนไม่ติดใคร - รูปที่ 4/20
รูป ขาย City home รัตนาธิเบศร์ ขยายพื้นที่ให้ครอบครัว  ✴️ห้องมุม ✴️ห้องนอนไม่ติดใคร - รูปที่ 5/20
รูป ขาย City home รัตนาธิเบศร์ ขยายพื้นที่ให้ครอบครัว  ✴️ห้องมุม ✴️ห้องนอนไม่ติดใคร - รูปที่ 6/20
รูป ขาย City home รัตนาธิเบศร์ ขยายพื้นที่ให้ครอบครัว  ✴️ห้องมุม ✴️ห้องนอนไม่ติดใคร - รูปที่ 7/20
รูป ขาย City home รัตนาธิเบศร์ ขยายพื้นที่ให้ครอบครัว  ✴️ห้องมุม ✴️ห้องนอนไม่ติดใคร - รูปที่ 8/20
รูป ขาย City home รัตนาธิเบศร์ ขยายพื้นที่ให้ครอบครัว  ✴️ห้องมุม ✴️ห้องนอนไม่ติดใคร - รูปที่ 9/20
รูป ขาย City home รัตนาธิเบศร์ ขยายพื้นที่ให้ครอบครัว  ✴️ห้องมุม ✴️ห้องนอนไม่ติดใคร - รูปที่ 10/20
รูป ขาย City home รัตนาธิเบศร์ ขยายพื้นที่ให้ครอบครัว  ✴️ห้องมุม ✴️ห้องนอนไม่ติดใคร - รูปที่ 11/20
รูป ขาย City home รัตนาธิเบศร์ ขยายพื้นที่ให้ครอบครัว  ✴️ห้องมุม ✴️ห้องนอนไม่ติดใคร - รูปที่ 12/20
รูป ขาย City home รัตนาธิเบศร์ ขยายพื้นที่ให้ครอบครัว  ✴️ห้องมุม ✴️ห้องนอนไม่ติดใคร - รูปที่ 13/20
รูป ขาย City home รัตนาธิเบศร์ ขยายพื้นที่ให้ครอบครัว  ✴️ห้องมุม ✴️ห้องนอนไม่ติดใคร - รูปที่ 14/20
รูป ขาย City home รัตนาธิเบศร์ ขยายพื้นที่ให้ครอบครัว  ✴️ห้องมุม ✴️ห้องนอนไม่ติดใคร - รูปที่ 15/20
รูป ขาย City home รัตนาธิเบศร์ ขยายพื้นที่ให้ครอบครัว  ✴️ห้องมุม ✴️ห้องนอนไม่ติดใคร - รูปที่ 16/20
รูป ขาย City home รัตนาธิเบศร์ ขยายพื้นที่ให้ครอบครัว  ✴️ห้องมุม ✴️ห้องนอนไม่ติดใคร - รูปที่ 17/20
รูป ขาย City home รัตนาธิเบศร์ ขยายพื้นที่ให้ครอบครัว  ✴️ห้องมุม ✴️ห้องนอนไม่ติดใคร - รูปที่ 18/20
รูป ขาย City home รัตนาธิเบศร์ ขยายพื้นที่ให้ครอบครัว  ✴️ห้องมุม ✴️ห้องนอนไม่ติดใคร - รูปที่ 19/20
รูป ขาย City home รัตนาธิเบศร์ ขยายพื้นที่ให้ครอบครัว  ✴️ห้องมุม ✴️ห้องนอนไม่ติดใคร - รูปที่ 20/20
ดูรูปทั้งหมด 20 รูป
2,150,000 (42,940 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 20
50.07 ตร.ม.

ซิตี้ โฮม รัตนาธิเบศร์ เมืองนนทบุรี นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย City home รัตนาธิเบศร์ ขยายพื้นที่ให้ครอบครัว

✴️ห้องมุม ✴️ห้องนอนไม่ติดใคร

♦️ห้องสวย แถม วิวก็สวยยิ่งสวย♦️

ราคาเพียง 2.15 ล้านบาท

---------------------------------------------------

✅ 2นอน 1 น้ำ

✅ ขนาด 50.07 ตร.ม

✅ ชั้น 20 วิวโล่ง

ห้องมุม ห้องนอนไม่ติดใคร

---------------------------------------------------

👉 สิ่งอำนวยความสะดวก 

รปภ 24 ชั่วโมง, กล้อง CCTV

เข้าออก ระบบคีย์การ์ด

สระว่ายน้ำ ฟิตเนส

------------------------------------

👉 เดินทางสะดวก ติด ถ.รัตนาธิเบศร์

ห่าง MRT บางกระสอ เพียง 500 ม.

ใกล้ เซ็นทรัล รัตนาธิเบศร์, Big C , Index living mall

ไทยวัสดุ และอื่นอีกมากมาย

Location Map

https://maps.app.goo.gl/zUiq4izSjqQ2zePJ6

---------------------------------------------------

ราคาเพียง 2.15 ล้านบาท เท่านั้นเอง

👉 ค่าโอน คนละครึ่ง ราคานี้นานๆ มาที

ใครไว ใครได้นะครับ ซื้อความปลอดภัยให้กับคนที่เรารัก

กับคอนโด ด้วยงบสบายกระเป๋า

💥บริการพายื่นสินเชื่อ ฟรี💥

--------------------------------------------------

☎︎☎ 091-7891526

 ID : moveon65

รายละเอียด

  • City Home Rattanathibet
  • 2,150,000 (42,940 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 20
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 50.07 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ซิตี้ โฮม รัตนาธิเบศร์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค รัตนาธิเบศร์ - งามวงศ์วาน
Lumpini Park Rattanathibet - Ngamwongwan

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Rattanathibet - Ngamwongwan

มีคอนโดให้เช่า 61 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Rattanathibet - Ngamwongwan

มีคอนโดขาย 52 ประกาศ

logo โครงการ แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 2
Aspire Rattanathibet 2

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์
Lumpini Condo Town Ratanathibet

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ปาร์ค แคราย - งามวงศ์วาน