ขายด่วน 2 ห้องนอน 50 ตร.ม. วิวสระว่ายน้ำ ชั้น 11 ใกล้ MRT บางกระสอ เพียง 1.79 ล้าน

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5849386

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายด่วน 2 ห้องนอน 50 ตร.ม. วิวสระว่ายน้ำ ชั้น 11 ใกล้ MRT บางกระสอ เพียง 1.79 ล้าน - รูปที่ 1/13
รูป ขายด่วน 2 ห้องนอน 50 ตร.ม. วิวสระว่ายน้ำ ชั้น 11 ใกล้ MRT บางกระสอ เพียง 1.79 ล้าน - รูปที่ 2/13
รูป ขายด่วน 2 ห้องนอน 50 ตร.ม. วิวสระว่ายน้ำ ชั้น 11 ใกล้ MRT บางกระสอ เพียง 1.79 ล้าน - รูปที่ 3/13
รูป ขายด่วน 2 ห้องนอน 50 ตร.ม. วิวสระว่ายน้ำ ชั้น 11 ใกล้ MRT บางกระสอ เพียง 1.79 ล้าน - รูปที่ 4/13
รูป ขายด่วน 2 ห้องนอน 50 ตร.ม. วิวสระว่ายน้ำ ชั้น 11 ใกล้ MRT บางกระสอ เพียง 1.79 ล้าน - รูปที่ 5/13
รูป ขายด่วน 2 ห้องนอน 50 ตร.ม. วิวสระว่ายน้ำ ชั้น 11 ใกล้ MRT บางกระสอ เพียง 1.79 ล้าน - รูปที่ 6/13
รูป ขายด่วน 2 ห้องนอน 50 ตร.ม. วิวสระว่ายน้ำ ชั้น 11 ใกล้ MRT บางกระสอ เพียง 1.79 ล้าน - รูปที่ 7/13
รูป ขายด่วน 2 ห้องนอน 50 ตร.ม. วิวสระว่ายน้ำ ชั้น 11 ใกล้ MRT บางกระสอ เพียง 1.79 ล้าน - รูปที่ 8/13
รูป ขายด่วน 2 ห้องนอน 50 ตร.ม. วิวสระว่ายน้ำ ชั้น 11 ใกล้ MRT บางกระสอ เพียง 1.79 ล้าน - รูปที่ 9/13
รูป ขายด่วน 2 ห้องนอน 50 ตร.ม. วิวสระว่ายน้ำ ชั้น 11 ใกล้ MRT บางกระสอ เพียง 1.79 ล้าน - รูปที่ 10/13
รูป ขายด่วน 2 ห้องนอน 50 ตร.ม. วิวสระว่ายน้ำ ชั้น 11 ใกล้ MRT บางกระสอ เพียง 1.79 ล้าน - รูปที่ 11/13
รูป ขายด่วน 2 ห้องนอน 50 ตร.ม. วิวสระว่ายน้ำ ชั้น 11 ใกล้ MRT บางกระสอ เพียง 1.79 ล้าน - รูปที่ 12/13
รูป ขายด่วน 2 ห้องนอน 50 ตร.ม. วิวสระว่ายน้ำ ชั้น 11 ใกล้ MRT บางกระสอ เพียง 1.79 ล้าน - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
1,800,000 (36,000 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 11
50 ตร.ม.

ซิตี้ โฮม รัตนาธิเบศร์ เมืองนนทบุรี นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายด่วน! 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ วิวสระ ชั้น 11 ใกล้ MRT บางกระสอ | 1.8 ลบ.

🏢 City Home Rattanathibet

📍 อาคาร 1 ชั้น 11

📐 ขนาด 50 ตร.ม. แอร์ 3 เครื่อง

🛏 2 ห้องนอน

🛁 2 ห้องน้ำ

🍳 1 ห้องครัวแยกเป็นสัดส่วน

💰 ราคาเพียง 1,800,000 บาท

✨ จุดเด่นห้อง

  • วิวสระว่ายน้ำ ลมดี ไม่ร้อน
  • ห้องขนาดใหญ่ 50 ตร.ม. จัดสรรพื้นที่ลงตัว ในงบไม่ถึง 2 ล้าน
  • Smart TV ใหม่
  • ตู้เย็นใหม่
  • เครื่องทำน้ำอุ่นใหม่

📍 ทำเลศักยภาพ

  • 330 ม. จาก MRT บางกระสอ
  • ใกล้ Central รัตนาธิเบศร์
  • ใกล้ Big C
  • ใกล้ตลาดนกฮูก

📩 สนใจนัดดูห้อง ติดต่อ คุณนาฏ โทร 092-628-9553

รายละเอียด

  • City Home Rattanathibet
  • 1,800,000 (36,000 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก 1
  • 2 ห้องนอน
  • 11
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 50 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ซิตี้ โฮม รัตนาธิเบศร์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค รัตนาธิเบศร์ - งามวงศ์วาน
Lumpini Park Rattanathibet - Ngamwongwan

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Rattanathibet - Ngamwongwan

มีคอนโดให้เช่า 61 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Rattanathibet - Ngamwongwan

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

logo โครงการ แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 2
Aspire Rattanathibet 2

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์
Lumpini Condo Town Ratanathibet

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ปาร์ค แคราย - งามวงศ์วาน