#SC13461  📌  ขาย | 🟦🟨เดอะ ลิฟวิ่ง ทาวเวอร์ สุขุมวิท 64/1​​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6017656

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #SC13461  📌  ขาย | 🟦🟨เดอะ ลิฟวิ่ง ทาวเวอร์ สุขุมวิท 64/1​​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 1/7
รูป #SC13461  📌  ขาย | 🟦🟨เดอะ ลิฟวิ่ง ทาวเวอร์ สุขุมวิท 64/1​​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 2/7
รูป #SC13461  📌  ขาย | 🟦🟨เดอะ ลิฟวิ่ง ทาวเวอร์ สุขุมวิท 64/1​​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 3/7
รูป #SC13461  📌  ขาย | 🟦🟨เดอะ ลิฟวิ่ง ทาวเวอร์ สุขุมวิท 64/1​​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 4/7
รูป #SC13461  📌  ขาย | 🟦🟨เดอะ ลิฟวิ่ง ทาวเวอร์ สุขุมวิท 64/1​​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 5/7
รูป #SC13461  📌  ขาย | 🟦🟨เดอะ ลิฟวิ่ง ทาวเวอร์ สุขุมวิท 64/1​​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 6/7
รูป #SC13461  📌  ขาย | 🟦🟨เดอะ ลิฟวิ่ง ทาวเวอร์ สุขุมวิท 64/1​​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
2,500,000 (39,063 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 6
64 ตร.ม.

เดอะ ลิฟวิ่ง ทาวเวอร์ สุขุมวิท 64/1 พระโขนง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ซื้อ  เดอะ ลิฟวิ่ง ทาวเวอร์ สุขุมวิท 64/1(The Living Tower Sukhumvit 64/1)

#SC13461

☑️รายละเอียด

🌟ห้องชั้นที่ 6

🌟2 ห้อง 2 ห้องน้ำ

🌟ขนาด : 64 ตร.ม.

🆓รายการเครื่องใช้ไฟฟ้า

🍀แอร์ , เครื่องทำน้ำอุ่น

🏷️ราคาซื้อ : 2.50 ล้านบาท

*************************

☑️Detail

🌟Floor 6

🌟2 bedroom(s)  2 bathroom(s)

🌟64 sq.m.

🏷️Price : 2.50 ล้าน฿

ให้เราดูแลคุณที่

Line : @secretproperty

(https://lin.ee/U2Kkoao)

แผนที่ตั้งโครงการ

https://www.google.com/maps?q=13.685216,100.603844

รายละเอียด

  • The Living Tower Sukhumvit 64/1
  • 2,500,000 (39,063 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 6
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 64 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
The Living Tower Sukhumvit 64/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ลิฟวิ่ง ทาวเวอร์ สุขุมวิท 64/1

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โอทู
IDEO O2

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO O2

มีคอนโดให้เช่า 370 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO O2

มีคอนโดขาย 146 ประกาศ

logo โครงการ เอลลิโอ เดลเรย์
Elio Del Ray

0.3 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
THE LINE Sukhumvit 101

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103
IDEO Mix Sukhumvit 103

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ เอลลิโอ สุขุมวิท 64
Elio Sukhumvit 64

0.3 กม.

เดินประมาณ 4 นาที