#A124218 ✅ 31/1/69 ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 50 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5760173
เข้าชม :
ริทึ่ม สุขุมวิท 50 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
#A124218 ✅ 31/1/69
ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 50
ริทึ่ม สุขุมวิท 50
รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ
ชั้น 25 ขนาด 65 ตรม.
ราคาขาย 8 ล้านบาท
เฟอร์บิวอินทั้งห้อง เครื่องครัวพร้อม มีเครื่องซักผ้า ประตูdigital door lock
บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด
02-114-3566
Id line @condoboy
https://lin.ee/MFNsIcV
ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ
https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1
#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน
รายละเอียด
- Rhythm Sukhumvit 50
- 8,000,000 (123,077 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 25
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 65 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
323 ประกาศเช่า
69 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 50
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2097567)2 ห้องนอน66m2ชั้น 8฿10,000,000UPDATE !
P-47268 วิวเมืองสวย! ริทึ่ม สุขุมวิท 50 1 นอน ใกล้ BTS อ่อนนุช ราคาดี! | Line Id @easythaihome | 085-592-28971 ห้องนอน35m2ชั้น 22฿4,290,000UPDATE !

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1428145)2 ห้องนอน65.62m2ชั้น 16฿10,700,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1465448)2 ห้องนอน65m2ชั้น 16฿10,500,000UPDATE !
🔥4.43 MB🔥 - 1 นอน 35 ตร.ม. ชั้นสูง บนทำเลดีๆ คอนโดใกล้ BTS อ่อนนุช 200 ม. สะดวกสบายใกล้ห้าง ที่ Rhythm Sukhumvit 50 / ขายคอนโด1 ห้องนอน35m2ชั้น 10+฿4,430,000UPDATE !
🔥ราคาดี 4.3 MB🔥 - 1 นอน 35 ตร.ม. บนทำเลดีๆ คอนโดใกล้ BTS อ่อนนุช 200 ม. สะดวกสบายใกล้ห้าง ที่ Rhythm Sukhumvit 50 / ขายคอนโด1 ห้องนอน35m2ชั้น 9฿4,300,000UPDATE !
ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 50 ชั้นสูงมาก ไม่บล็อควิว ตกแต่งครบ ใกล้ BTS อ่อนนุช (SW002183)1 ห้องนอน45m2ชั้น 34฿5,300,000UPDATE !
#SC12644 📌 ขาย | 🟦🟨ริทึ่ม สุขุมวิท 50🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨2 ห้องนอน65m2ชั้น 25฿8,000,000UPDATE !
🚀 Smart Buy in Sukhumvit Area 💙 Rhythm Sukhumvit 50 near Bts On nut2 ห้องนอน65m2ชั้น 2x฿8,190,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 457 ประกาศ
ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93มีคอนโดขาย 133 ประกาศ

4.4 กม.
4.5 กม.