SALE *Whizdom Avenue Ratchada-Ladpra ชั้นสูง ทิศใต้ น่าอยู่ @4.45 MB

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5605418

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป SALE *Whizdom Avenue Ratchada-Ladpra ชั้นสูง ทิศใต้ น่าอยู่ @4.45 MB - รูปที่ 1/8
รูป SALE *Whizdom Avenue Ratchada-Ladpra ชั้นสูง ทิศใต้ น่าอยู่ @4.45 MB - รูปที่ 2/8
รูป SALE *Whizdom Avenue Ratchada-Ladpra ชั้นสูง ทิศใต้ น่าอยู่ @4.45 MB - รูปที่ 3/8
รูป SALE *Whizdom Avenue Ratchada-Ladpra ชั้นสูง ทิศใต้ น่าอยู่ @4.45 MB - รูปที่ 4/8
รูป SALE *Whizdom Avenue Ratchada-Ladpra ชั้นสูง ทิศใต้ น่าอยู่ @4.45 MB - รูปที่ 5/8
รูป SALE *Whizdom Avenue Ratchada-Ladpra ชั้นสูง ทิศใต้ น่าอยู่ @4.45 MB - รูปที่ 6/8
รูป SALE *Whizdom Avenue Ratchada-Ladpra ชั้นสูง ทิศใต้ น่าอยู่ @4.45 MB - รูปที่ 7/8
รูป SALE *Whizdom Avenue Ratchada-Ladpra ชั้นสูง ทิศใต้ น่าอยู่ @4.45 MB - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
4,450,000 (142,857 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
31.15 ตร.ม.

วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

SALE *Whizdom Avenue Ratchada-Ladpra ชั้นสูง ห้องทิศใต้ น่าอยู่ คอนโด ติด MRT เดินทางสะดวก @4.45 MB

Location : Ladprao

Sale Price : 4,450,000 Baht

Near MRT : Ladprao

Unit Size : 31.15 sq.m. 1 bedroom(s) / 1 bathroom(s)

Ref No. : CS190910001/C1909100014

- ห้องชั้นสูง ทิศใต้ วิวเมือง

ห้อง Fully Fitted :

- Digital Door lock จาก Yale

- ความสูงจากพื้นถึงเพดาน 2.8 เมตร

- ผนังด้านข้างของห้อง (บริเวณห้องนั่งเล่นด้านใน) มี Grill สามารถเปิดเป็นช่องให้ลม Flow

- ห้องปูด้วยไม้ลามิเนตหนา 12 มม.

- เคาน์เตอร์ครัว วางอ่างล้างจานมาให้ จาก MEX

- เตาเซรามิกจาก MEX พร้อม Hood ดูดควัน

- ชุดสุขภัณฑ์จาก Cotto ทั้งหมด

- ตู้เสื้อ Built-in สูงจนถึงฝ้าเพดาน

- สวิตช์และปลั๊กไฟ ของ Panasonic ทั้งห้อง

สัมผัสประสบการณ์ที่แตกต่าง เอกสิทธิ์เฉพาะลูกบ้าน “วิสซ์ดอม” เท่านั้น

- คอนโดมิเนียม 27 ชั้น 1 อาคาร จำนวน 497 ยูนิต

- Rooftop Facilities พร้อมวิว 360 องศา

- สระว่ายน้ำ ขนาดใหญ่ 7x31 เมตร ระบบเกลือ

- อ่าง Jacuzzi มีสายน้ำนวดตัวภายใน สามารถนั่งนวดตัวในน้ำพร้อมชมวิวเมือง

- ส่วนกลางสุดหรูตามแบบฉบับวิสซ์ดอม เช่น Sky Lounge, Sky Terrace, Sky Garden, Library และ Laundry room

- Fitness ภายในเป็นแบบ Fully Equipment Fitness มีอุปกรณ์ทุกอย่างมาให้ครบครัน

- แต่ละ Unit Type มีการออกแบบจัดวาง Space เพื่อตอบโจทย์ life style และการอยู่อาศัยที่แท้จริง

สถานที่ใกล้เคียง

- ติด MRT ลาดพร้าว พร้อม Gourmet market ภายในสถานี

- ติดสวนลุมไนท์

- ใกล้ห้างสรรพสินค้าชั้นนำมากมาย อาทิ Union Mall, เซ็นทรัล ลาดพร้าว, เอสพลานาด+ตลาดรถไฟ, เซ็นทรัล พระราม 9

- ทางด่วน 2.6 กิโลเมตร

- โรงเรียนนานาชาติเซนต์จอห์น 2.6 กม.

- โรงเรียนหอวัง 2.9 กม.

Contact us.

Call : ‭064 225 2418‬

LINE@ : @theestate , http://line.me/ti/p/~@theestate

Website : http://www.theestate-thailand.com