🔥🔥ขายถูกสุด!! 1b1b 4.79mb - Life Ladprao 📞Call 090 919 9898

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5186969

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥🔥ขายถูกสุด!! 1b1b 4.79mb - Life Ladprao 📞Call 090 919 9898 - รูปที่ 1/10
รูป 🔥🔥ขายถูกสุด!! 1b1b 4.79mb - Life Ladprao 📞Call 090 919 9898 - รูปที่ 2/10
รูป 🔥🔥ขายถูกสุด!! 1b1b 4.79mb - Life Ladprao 📞Call 090 919 9898 - รูปที่ 3/10
รูป 🔥🔥ขายถูกสุด!! 1b1b 4.79mb - Life Ladprao 📞Call 090 919 9898 - รูปที่ 4/10
รูป 🔥🔥ขายถูกสุด!! 1b1b 4.79mb - Life Ladprao 📞Call 090 919 9898 - รูปที่ 5/10
รูป 🔥🔥ขายถูกสุด!! 1b1b 4.79mb - Life Ladprao 📞Call 090 919 9898 - รูปที่ 6/10
รูป 🔥🔥ขายถูกสุด!! 1b1b 4.79mb - Life Ladprao 📞Call 090 919 9898 - รูปที่ 7/10
รูป 🔥🔥ขายถูกสุด!! 1b1b 4.79mb - Life Ladprao 📞Call 090 919 9898 - รูปที่ 8/10
รูป 🔥🔥ขายถูกสุด!! 1b1b 4.79mb - Life Ladprao 📞Call 090 919 9898 - รูปที่ 9/10
รูป 🔥🔥ขายถูกสุด!! 1b1b 4.79mb - Life Ladprao 📞Call 090 919 9898 - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
4,790,000 (134,816 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 15
35.53 ตร.ม.

ไลฟ์ ลาดพร้าว จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🔥🔥ขายถูกสุด!! 1b1b 4.79mb - Life Ladprao 📞Call 090 919 9898

ห้องสวย ราคาดีมาก แต่งครบ

❤️‍🔥ราคาถูกมาก!! เพียง 4.79mb❤️‍🔥

ราคา/ตร.ม. : 134,xxx บาท

ราคาตลาด : 146,xxx บาท

คอนโดใหม่ ติด BTS ใกล้ Central ลาดพร้าว

ข้อมูล

ประเภท : Condo - 1b1b

ขนาด : 35.53 ตร.ม.

ราคา : 4.79 ล้านบาท (ลดจาก 5.22 ล้านบาท)

✅ฟรี!!! บริการสินเชื่อ

✅เราดูแลตั้งแต่ต้น จนถึงวันโอน

✅รับประกันติดต่อเจ้าของห้องโดยตรง!!!

✅มีทรัพย์จริง!!!

------------

สนใจติดต่อ / Contact

iCITY : Agent M (เอ็ม)

Tel. : 090 919 9898

Line ID : @iCity (https://lin.ee/MA1TaPb)

WhatsApp : +66 90 919 9898

WeChat : iCityAsset

มีบ้านและคอนโดเยอะมาก สอบถามเพิ่มเติมได้ครับ😊

รายละเอียด

  • Life Ladprao
  • 4,790,000 (134,816 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 15
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35.53 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Life Ladprao

851 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Life Ladprao

156 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ ลาดพร้าว

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต
คอนโดให้เช่า THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดให้เช่า 515 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดขาย 278 ประกาศ

logo โครงการ แอ็บสแตร็กส์ พหลโยธิน พาร์ค
Abstracts Phahonyothin Park

0.1 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
Life @ Ladprao 18

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ปาร์ค พหลโยธิน
Supalai Park Phaholyothin

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที