✅ S-LPNSH419 ✅ Line : @p2nproperty
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6049401
เข้าชม :
ลุมพินี เพลส ศรีนครินทร์ - หัวหมาก สเตชั่น สวนหลวง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
S-LPNSH419 ขาย คอนโด ลุมพินี เพลส ศรีนครินทร์-หัวหมาก สเตชั่น ชั้น8 ตึกA วิวเมือง 41.85ตรม 1นอน 1น้ำ 3.6ล้าน 064-959-8900
-เครื่องซักผ้า
สนใจติดต่อ Line ID : @p2nproperty (มี @ ด้วยค่ะ)
หรือ กดลิ้งค์นี้เพื่อแอดไลน์ : https://lin.ee/OwLEQpV
แอดมิน 064-959-8900
แอดมิน 094-549-4104
* มีให้เลือกอีกหลายห้อง หลายโครงการค่ะ https://www.p2nproperty.com
Facebook Fanpage : P2N Property
** รับฝาก ขาย-เช่า คอนโด บ้าน ที่ดิน และอสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด ทั่วกรุงเทพฯ
รายละเอียด
- Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station
- 3,600,000 (86,022 บาท/ตร.ม.)
- ตึก A
- 1 ห้องนอน
- 8
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 41.85 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
186 ประกาศเช่า
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี เพลส ศรีนครินทร์ - หัวหมาก สเตชั่น
#A124172 ✅ 3/4/69 ขายคอนโด Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน23.75m2ชั้น 21฿1,890,000UPDATE !
#SC12761 📌 ขาย | 🟦🟨ลุมพินี เพลส ศรีนครินทร์ - หัวหมาก สเตชั่น🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน23.75m2ชั้น 21฿1,890,000UPDATE !
[[ขายพร้อมผู้เช่า]] ห้องสวยแต่งพร้อมเฟอร์ครบ วิวดี ใกล้ ARL สถานีหัวหมาก1 ห้องนอน32.5m2ชั้น 14฿2,890,000UPDATE !
ขายห้องเปล่า สภาพเหมือนมือ 1 บรรยากาศแบบรีสอร์ท ใกล้ ARL สถานีหัวหมากและมหาลัยนานาชาติแสตมฟอร์ด1 ห้องนอน35.94m2ชั้น 1฿2,500,000UPDATE !
ขายห้องสวย แต่งพร้อม เฟอร์ครบ ใกล้ ARL สถานีหัวหมาก และ MRT สายสีเหลือง สถานีหัวหมาก1 ห้องนอน23.5m2ชั้น 21฿1,890,000UPDATE !
ขายห้องแต่งพร้อม เฟอร์ครบ ราคาถูก ใกล้ ARL และ MRT สถานีหัวหมาก1 ห้องนอน26m2ชั้น 17฿2,350,000UPDATE !
ขายคอนโด ลุมพินี เพลส ศรีนครินทร์-หัวหมาก ห้องสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ใหม่หมด1 ห้องนอน33m2ชั้น 17฿2,990,000UPDATE !
ขายคอนโด ลุมพินี เพลส ศรีนครินทร์ - หัวหมาก สเตชัน ARL-หัวหมาก สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-115730 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅2 ห้องนอน53m2ชั้น 23฿4,890,000UPDATE !
ขายคอนโด ลุมพินี เพลส ศรีนครินทร์-หัวหมาก สเตชั่น อาคาร A ชั้น 24 1 ห้องนอน ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ ซูปเปอร์มาร์เก็ต แม็กซ์แวลู1 ห้องนอน32m2ชั้น 24฿2,900,000UPDATE !
ขาย Lumpini place Srinakarin - Huamak station 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 32 ตารางเมตร1 ห้องนอน32m2ชั้น 25฿3,350,000UPDATE !