✅ S-LPMEG141 ✅ Line : @p2nproperty
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5868344
เข้าชม :
ลุมพินี เมกะ ซิตี้ บางนา บางพลี สมุทรปราการ -
ข้อมูลประกาศ
S-LPMEG141 ขายคอนโด ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา ชั้น10 ตึกC วิวเมือง 27ตรม. 1นอน 1น้ำ 1.39 ล้านบาท
-เครื่องทำน้ำอุ่น
สนใจติดต่อ Line ID : @p2nproperty (มี @ ด้วยค่ะ)
หรือ กดลิ้งค์นี้เพื่อแอดไลน์ : https://lin.ee/OwLEQpV
แอดมิน 064-959-8900
แอดมิน 094-549-4104
* มีให้เลือกอีกหลายห้อง หลายโครงการค่ะ https://www.p2nproperty.com
Facebook Fanpage : P2N Property
** รับฝาก ขาย-เช่า คอนโด บ้าน ที่ดิน และอสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด ทั่วกรุงเทพฯ
รายละเอียด
- Lumpini Mega city Bangna
- 1,390,000 (51,481 บาท/ตร.ม.)
- ตึก C
- 1 ห้องนอน
- 10
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 27 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางพลี สมุทรปราการ
82 ประกาศเช่า
71 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี เมกะ ซิตี้ บางนา
#A124195 ✅ 30/1/69 ขายคอนโด Lumpini Mega city Bangna 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน22.84m2ชั้น 13฿1,350,000UPDATE !
#SC11334 📌 ขาย | 🟦🟨ลุมพินี เมกะ ซิตี้ บางนา🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน22.84m2ชั้น 13฿1,350,000UPDATE !
ขายคอนโด ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา อาคาร C ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 27.02 ตรม ใกล้ ห้าง Mega บางนา1 ห้องนอน27.02m2ชั้น 10฿1,390,000UPDATE !
ขายคอนโด ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา อาคาร E ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ ห้าง Mega บางนา1 ห้องนอน23m2ชั้น 14.0฿1,290,000UPDATE !
ขายคอนโด ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา อาคาร C ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ห้าง Mega บางนา1 ห้องนอน28m2ชั้น 17.0฿1,550,000UPDATE !
ขายคอนโด ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา อาคาร E ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ ห้าง Mega บางนา1 ห้องนอน23m2ชั้น 10฿1,290,000UPDATE !
ขายคอนโด ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา อาคาร C ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ ห้าง Mega บางนา1 ห้องนอน27m2ชั้น 14฿1,599,000UPDATE !
ขายคอนโด ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา อาคาร B ชั้น 15 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ห้าง Mega บางนา1 ห้องนอน26m2ชั้น 15฿1,480,000UPDATE !
ขายคอนโด ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา อาคาร B ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ห้าง Mega บางนา1 ห้องนอน26m2ชั้น 8฿1,240,000UPDATE !
ขายคอนโด ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา อาคาร C ชั้น 29 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ห้าง Mega บางนา1 ห้องนอน26m2ชั้น 29฿1,290,000UPDATE !