R178 🔥ขายด่วน คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้ บ้านพระยาภิรมย์ ใกล้ MRT ลาดพร้าว เงินเดือน 12,000 ก็กู้ได้! เพียง 1,090,000 บาท เท่านั้น‼️

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6017932

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป R178 🔥ขายด่วน คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้ บ้านพระยาภิรมย์ ใกล้ MRT ลาดพร้าว เงินเดือน 12,000 ก็กู้ได้! เพียง 1,090,000 บาท เท่านั้น‼️ - รูปที่ 1/8
รูป R178 🔥ขายด่วน คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้ บ้านพระยาภิรมย์ ใกล้ MRT ลาดพร้าว เงินเดือน 12,000 ก็กู้ได้! เพียง 1,090,000 บาท เท่านั้น‼️ - รูปที่ 2/8
รูป R178 🔥ขายด่วน คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้ บ้านพระยาภิรมย์ ใกล้ MRT ลาดพร้าว เงินเดือน 12,000 ก็กู้ได้! เพียง 1,090,000 บาท เท่านั้น‼️ - รูปที่ 3/8
รูป R178 🔥ขายด่วน คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้ บ้านพระยาภิรมย์ ใกล้ MRT ลาดพร้าว เงินเดือน 12,000 ก็กู้ได้! เพียง 1,090,000 บาท เท่านั้น‼️ - รูปที่ 4/8
รูป R178 🔥ขายด่วน คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้ บ้านพระยาภิรมย์ ใกล้ MRT ลาดพร้าว เงินเดือน 12,000 ก็กู้ได้! เพียง 1,090,000 บาท เท่านั้น‼️ - รูปที่ 5/8
รูป R178 🔥ขายด่วน คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้ บ้านพระยาภิรมย์ ใกล้ MRT ลาดพร้าว เงินเดือน 12,000 ก็กู้ได้! เพียง 1,090,000 บาท เท่านั้น‼️ - รูปที่ 6/8
รูป R178 🔥ขายด่วน คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้ บ้านพระยาภิรมย์ ใกล้ MRT ลาดพร้าว เงินเดือน 12,000 ก็กู้ได้! เพียง 1,090,000 บาท เท่านั้น‼️ - รูปที่ 7/8
รูป R178 🔥ขายด่วน คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้ บ้านพระยาภิรมย์ ใกล้ MRT ลาดพร้าว เงินเดือน 12,000 ก็กู้ได้! เพียง 1,090,000 บาท เท่านั้น‼️ - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
1,090,000 (34,063 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.

บ้าน พระยาภิรมย์ คอนโดมิเนียม จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

R178 🔥 คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้ ใกล้ BTS รัชโยธิน งบล้านนิดๆ 🔥

💸 ผ่อนเริ่มเพียง 3,600 บาท/เดือน เงินเดือน 12,000 ก็กู้ได้!

🏢 บ้านพระยาภิรมย์ คอนโดมิเนียม

💰 ราคาเพียง 1,090,000 บาท เท่านั้น‼️

โลเคชัน: https://maps.app.goo.gl/s3275QC93FsnDAXq7

✨ จุดเด่นโครงการ

📍 ซอยรัชดา 36 ทำเลศักยภาพ

🚆 ใกล้ MRT ลาดพร้าว

🚗 เข้า-ออกได้หลายเส้นทาง: ลาดพร้าว / โชคชัย 4 / รัชดา / เลียบด่วน / พหลโยธิน / วังหิน

🎓 ใกล้ มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม เหมาะลงทุนปล่อยเช่า

🏠 รายละเอียดห้อง

ตึก A ชั้น 3

ขนาด 32 ตร.ม.

1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ | 1 ห้องนั่งเล่น | 1 ระเบียง

🛋️ เฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

เตียง 5 ฟุต + ที่นอน

ตู้เสื้อผ้า / โซฟา / โต๊ะทานอาหาร / ตู้วางทีวี

Agent Post, Welcome Co-Agent)

✅บริการรับฝากขาย-ปล่อยเช่า อสังหาทุกแบบค่ะ

ยินดีต้อนรับเจ้าของทรัพย์ทักมาเพื่อฝากทรัพย์ได้เลยนะคะ

รหัสทรัพย์ : R178

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่

📞โทรศัพท์ : 0957285976

💬LINE : @wisdom4289

🔗LINE Official : https://lin.ee/7s7jcMH

📧WeChat :_wisdom4289

#คอนโดลาดพร้าว #คอนโดรัชดา36 #คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้ #คอนโดใกล้MRT #คอนโดราคาล้านต้น 

#ลงทุนอสังหา #คอนโดปล่อยเช่า #บ้านพระยาภิรมย์ #คอนโดกรุงเทพ #อสังหาทำเลดี #คอนโดรีโนเวท

รายละเอียด

  • Baan Phayapirom Condominium
  • 1,090,000 (34,063 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 3
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 32 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ พลัม คอนโด โชคชัย 4
คอนโดให้เช่า Plum Condo Chokchai 4

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Chokchai 4

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ไพรเวซี่ ลาดพร้าว - เสนา
The Privacy Ladprao - Sena

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ 624 คอนโดเลต รัชดา 36
624 Condolette Ratchada 36

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ แฟมิลี่ ไลฟ์ รัชดาภิเษก
Family Life Ratchadapisek

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ แชมเบอร์ส ชาน
Chambers chaan

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส วังหิน

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที