Phayathai Plaza【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥 คอนโดหรู บิ้วอินแน่น ตกแต่งครบครัน ดูแพงในทำเลศักยภาพ พร้อมให้เข้าอยู่แล้ว!! 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4799470
เข้าชม :
พญาไท พลาซ่า 128/146 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
《 HSPPZA001 》
【1 BED 2 BATH】Size : 65.00 m² | Floor : 21
💸 SELL : ฿ 7.25 M
_____________________________________
☎️ ติดต่อ《CONTACT》☎️
➖ Tel.: 096-871-1343 (คุณวุ้นเส้น)
➖ Line ID: @hacondo 👉 https://lin.ee/B4c9dSL 👈
รายละเอียด
- Phayathai Plaza
- 7,250,000 (111,538 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 2X-3X
- 1 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 65 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

128/146 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
7 ประกาศเช่า
21 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ พญาไท พลาซ่า
🔥🔥🔥 ขายคอนโด พญาไท พลาซ่า BTS-พญาไท ทุ่งพญาไท เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-138175 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน65m2ชั้น 16฿5,890,000UPDATE !

ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ พญาไท พลาซ่า MD-250444311 ห้องนอน66m2ชั้น 22฿6,400,000UPDATE !
📌 ด่วน‼️ ขายขาดทุน ✅ คอนโด พญาไท พลาซ่า ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-931221 ห้องนอน65.84m2ชั้น 20-25฿6,500,000UPDATE !
DL26020184 ขายคอนโด พญาไท พลาซ่า (Phayathai Plaza) ใกล้ BTS พญาไท พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc1 ห้องนอน65.84m2ชั้น 21฿6,500,000UPDATE !
P-140097 ต้องการขายคอนโด พญาไท พลาซ่า Khwaeng Thung Phaya Thai, Khet Ratchathewi, Krung Thep Maha Nakhon Line Id @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน65m2ชั้น 21฿6,900,000UPDATE !
🔥 สำหรับขาย !! ชั้นสูง 20++,🔥Code C20240600060........Phayathai Plaza, 1 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣1 ห้องนอน65.84m2ชั้น 20++฿6,500,000UPDATE !

🏢 ขายคอนโด : Phayathai Plaza (พญาไท พลาซ่า) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C119171 ห้องนอน65.84m2ชั้น 21฿6,500,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 447 ประกาศ
ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siamมีคอนโดขาย 190 ประกาศ

4.1 กม.
5.1 กม.
2.2 กม.
4.3 กม.
2.6 กม.
4.7 กม.
4.5 กม.
2.2 กม.
3.8 กม.
4.5 กม.
4.5 กม.
4 กม.
2.3 กม.
2.1 กม.
3.9 กม.
0 กม.
2.5 กม.
3.6 กม.
3.4 กม.