รูป Phayathai Plaza - รูปที่ 1/7
รูป Phayathai Plaza - รูปที่ 2/7
รูป Phayathai Plaza - รูปที่ 3/7
รูป Phayathai Plaza - รูปที่ 4/7
รูป Phayathai Plaza - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Phayathai Plaza

พญาไท พลาซ่า128/146 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร0.0/5
21ยูนิตขาย
7ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 7 ห้อง และประกาศขาย 21 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Phayathai Plaza
คอนโดมิเนียม
128/146 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
635
1994
2
5,37

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Wish Signature Midtown Siam

ห่างออกไป 840 เมตร

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 447 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 190 ประกาศ

IDEO Q Siam - Ratchathewi

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 329 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

IDEO Q Ratchathewi

ห่างออกไป 770 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 321 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดขาย 140 ประกาศ

THE LINE Ratchathewi

ห่างออกไป 780 เมตร

คอนโดให้เช่า THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 220 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดขาย 109 ประกาศ

Rhythm Rangnam

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Rangnam

มีคอนโดให้เช่า 195 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Rangnam

มีคอนโดขาย 114 ประกาศ

IDEO Q Phayathai

ห่างออกไป 250 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Q Phayathai

มีคอนโดให้เช่า 259 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Phayathai

มีคอนโดขาย 86 ประกาศ

Villa Rachatewi

ห่างออกไป 440 เมตร

คอนโดให้เช่า Villa Rachatewi

มีคอนโดให้เช่า 237 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Rachatewi

มีคอนโดขาย 90 ประกาศ

Supalai Premier Ratchathewi

ห่างออกไป 800 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 193 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Ratchathewi

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

IDEO Verve Ratchaprarop

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Verve Ratchaprarop

มีคอนโดให้เช่า 134 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Verve Ratchaprarop

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

IDEO Mobi Phayathai

ห่างออกไป 640 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Phayathai

มีคอนโดให้เช่า 87 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Phayathai

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

BTS พญาไท

ห่างออกไป 250 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พญาไท

มีประกาศให้เช่า 3,510 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พญาไท

มีประกาศขาย 1,029 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ พญาไท

ห่างออกไป 310 เมตร

ประกาศให้เช่า แอร์พอร์ต ลิงค์ พญาไท

มีประกาศให้เช่า 4,459 ประกาศ

ประกาศขาย แอร์พอร์ต ลิงค์ พญาไท

มีประกาศขาย 1,398 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.2 กม.

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,973 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,853 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,140 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,969 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,705 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,992 ประกาศ

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 4.7 กม.

รร.ศรีอยุธยา

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศให้เช่า 11,445 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศขาย 3,891 ประกาศ

รร.สันติราษฎร์วิทยาลัย

ห่างออกไป 590 เมตร

รร.พญาไท

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พญาไท

มีประกาศให้เช่า 7,114 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พญาไท

มีประกาศขาย 2,511 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,448 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 5,425 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เซ็นทรัล ชิดลม

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ชิดลม

มีประกาศให้เช่า 19,086 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ชิดลม

มีประกาศขาย 6,853 ประกาศ

ประตูน้ำเซ็นเตอร์

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ประตูน้ำเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,509 ประกาศ

ประกาศขาย ประตูน้ำเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 5,873 ประกาศ

ตลาดประตูผี

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประตูผี

มีประกาศให้เช่า 3,449 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประตูผี

มีประกาศขาย 1,328 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 12,159 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 4,452 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,333 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,761 ประกาศ

ตลาดนางเลิ้ง

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศให้เช่า 7,123 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศขาย 2,436 ประกาศ

บิ๊กซี ราชดำริ

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,613 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,681 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 44,291 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 16,089 ประกาศ

เขตราชเทวี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตราชเทวี

มีประกาศให้เช่า 14,159 ประกาศ

ประกาศขาย เขตราชเทวี

มีประกาศขาย 4,638 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 15,033 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 5,378 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 8,123 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 3,029 ประกาศ

คิงเพาเวอร์ คอมเพล็กซ์

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ท่าเรือสะพานหัวช้าง

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 12,154 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,594 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,591 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,781 ประกาศ

ถนนราชปรารภ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราชปรารภ

มีประกาศให้เช่า 6,235 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราชปรารภ

มีประกาศขาย 2,150 ประกาศ

ถนนดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนดินแดง

มีประกาศให้เช่า 14,904 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนดินแดง

มีประกาศขาย 4,971 ประกาศ

รพ.พระมงกุฎเกล้า

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศให้เช่า 7,946 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศขาย 2,715 ประกาศ

รพ.พญาไท 2

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 2

มีประกาศให้เช่า 5,535 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 2

มีประกาศขาย 1,830 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 12,390 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 4,210 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,843 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,942 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (6)

รูปภาพ พญาไท พลาซ่า ใกล้ Airport Rail Link สถานีพญาไท ประกาศหาเจ้าของยูนิตพิเศษ

พญาไท พลาซ่า ใกล้ Airport Rail Link สถานีพญาไท ประกาศหาเจ้าของยูนิตพิเศษ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2x
65 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:30
รูปภาพ ให้เช่า พญาไท พลาซ่า(Phayathai Plaza) ห้องใหญ่ ติด BTS พญาไท ใกล้จุฬา ห้องใหญ่ 1นอน 2น้ำ เหมาะกับนักเรียน นักศึกษา

ให้เช่า พญาไท พลาซ่า(Phayathai Plaza) ห้องใหญ่ ติด BTS พญาไท ใกล้จุฬา ห้องใหญ่ 1นอน 2น้ำ เหมาะกับนักเรียน นักศึกษา

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
65 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/2/2562)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:30
รูปภาพ #R2595 ให้เช่า  Phayathai Condominium

#R2595 ให้เช่า Phayathai Condominium

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
65 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พญาไท พลาซ่า ใกล้ BTS พญาไท (ID 1747070)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พญาไท พลาซ่า ใกล้ BTS พญาไท (ID 1747070)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
67 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พญาไท พลาซ่า ใกล้ BTS พญาไท (ID 1747061)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พญาไท พลาซ่า ใกล้ BTS พญาไท (ID 1747061)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
65 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
ชั้น 2x
65 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/04/2569 08:08

ประกาศขายในโครงการ (21)

🔥 สำหรับขาย !! ชั้นสูง 20++,🔥Code C20240600060........Phayathai Plaza, 1 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20++
65.84 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿98,724 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 14:13
🔥🔥🔥 ขายคอนโด  พญาไท พลาซ่า BTS-พญาไท ทุ่งพญาไท เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-138175 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 ขายคอนโด พญาไท พลาซ่า BTS-พญาไท ทุ่งพญาไท เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-138175 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
65 ตร.ม.
฿5,890,000
UPDATE !
(฿90,615 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
65.8 ตร.ม.  1 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งพญาไท

65.8 ตร.ม. 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งพญาไท

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
65.8 ตร.ม.
฿7,700,000
UPDATE !
(฿117,021 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53

65.8 ตร.ม. 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งพญาไท

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
65.8 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿98,784 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ พญาไท พลาซ่า MD-25044431

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
66 ตร.ม.
฿6,400,000
UPDATE !
(฿96,970 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:12
📌 ด่วน‼️ ขายขาดทุน ✅ คอนโด พญาไท พลาซ่า ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-93122

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20-25
65.84 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿98,724 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:12
DL26020184 ขายคอนโด พญาไท พลาซ่า (Phayathai Plaza) ใกล้ BTS พญาไท พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
65.84 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿98,724 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 04:20
P-140097 ต้องการขายคอนโด พญาไท พลาซ่า Khwaeng Thung Phaya Thai, Khet Ratchathewi, Krung Thep Maha Nakhon Line Id @easythaihome 085-592-2897

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
65 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿106,154 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:10
Phayathai Plaza (พญาไท พลาซ่า)

Phayathai Plaza (พญาไท พลาซ่า)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
65.84 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿98,724 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:02
Payatai plaza พญาไท พลาซ่า ติด BTS พญาไท

Payatai plaza พญาไท พลาซ่า ติด BTS พญาไท

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
68 ตร.ม.
฿6,400,000
UPDATE !
(฿94,118 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:02
คอนโด พญาไท พลาซ่า Phayathai Plaza   ขนาด  68 ตรม ชั้น 20

คอนโด พญาไท พลาซ่า Phayathai Plaza ขนาด 68 ตรม ชั้น 20

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
68 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:02
🏢 ขายคอนโด : Phayathai Plaza (พญาไท พลาซ่า)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11917

🏢 ขายคอนโด : Phayathai Plaza (พญาไท พลาซ่า) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11917

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
65.84 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿98,724 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:37
LTH11577-Phayathai Plaza FOR SALE Size 65.84 sqm. 1 bed 2 baths Near BTS Phaya Thai ONLY 6.99 MB

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20+
65.84 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿106,166 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:18
ขายคอนโด Phayathai Plaza  ห้องสวยเพิ่งตกแต่งเสร็จ   เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ มีที่จอดประจำห้อง SW003298

ขายคอนโด Phayathai Plaza ห้องสวยเพิ่งตกแต่งเสร็จ เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ มีที่จอดประจำห้อง SW003298

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
65 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:32
ขายคอนโด Phayathai Plaza  BTS พญาไท ใหม่มาก ห้องพึ่งตกแต่งเสร็จ - SW002032

ขายคอนโด Phayathai Plaza BTS พญาไท ใหม่มาก ห้องพึ่งตกแต่งเสร็จ - SW002032

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
65.84 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿106,166 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:32
ขาย/SALE : Phayathai Plaza (พญาไท พลาซ่า) - 1 ห้องนอน LC189

ขาย/SALE : Phayathai Plaza (พญาไท พลาซ่า) - 1 ห้องนอน LC189

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
65.84 ตร.ม.
฿6,500,000
NEW !
(฿98,724 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 09:59
ขาย/SALE : Phayathai Plaza (พญาไท พลาซ่า) - 1 ห้องนอน LC188

ขาย/SALE : Phayathai Plaza (พญาไท พลาซ่า) - 1 ห้องนอน LC188

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
66 ตร.ม.
฿5,690,000
NEW !
(฿86,212 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 09:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พญาไท พลาซ่า ใกล้ BTS พญาไท (ID 1174310)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
65.84 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿104,800 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
Phayathai Plaza - 1นอนใหญ่ 65ตรม ติดBTSพญาไท รีโนเวทใหม่ทั้งหมด พร้อมเข้าอยู่

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
65 ตร.ม.
฿6,990,000
(฿107,538 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/04/2569 07:38

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Ratchathewi321 ประกาศ
ขาย IDEO Q Ratchathewi140 ประกาศ
เดอะ ไลน์ ราชเทวี
เดอะ ไลน์ ราชเทวี

THE LINE Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า THE LINE Ratchathewi220 ประกาศ
ขาย THE LINE Ratchathewi109 ประกาศ
ริธึ่ม รางน้ำ
ริธึ่ม รางน้ำ

Rhythm Rangnam

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Rangnam195 ประกาศ
ขาย Rhythm Rangnam114 ประกาศ
ไอดีโอ คิว พญาไท
ไอดีโอ คิว พญาไท

IDEO Q Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Phayathai259 ประกาศ
ขาย IDEO Q Phayathai86 ประกาศ
วิลล่า ราชเทวี
วิลล่า ราชเทวี

Villa Rachatewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Rachatewi237 ประกาศ
ขาย Villa Rachatewi90 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
ขาย IDEO Mobi Phayathai31 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A