ขายคอนโด Phayathai Plaza BTS พญาไท ใหม่มาก ห้องพึ่งตกแต่งเสร็จ - SW002032

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4870074

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด Phayathai Plaza  BTS พญาไท ใหม่มาก ห้องพึ่งตกแต่งเสร็จ - SW002032 - รูปที่ 1/7
รูป ขายคอนโด Phayathai Plaza  BTS พญาไท ใหม่มาก ห้องพึ่งตกแต่งเสร็จ - SW002032 - รูปที่ 2/7
รูป ขายคอนโด Phayathai Plaza  BTS พญาไท ใหม่มาก ห้องพึ่งตกแต่งเสร็จ - SW002032 - รูปที่ 3/7
รูป ขายคอนโด Phayathai Plaza  BTS พญาไท ใหม่มาก ห้องพึ่งตกแต่งเสร็จ - SW002032 - รูปที่ 4/7
รูป ขายคอนโด Phayathai Plaza  BTS พญาไท ใหม่มาก ห้องพึ่งตกแต่งเสร็จ - SW002032 - รูปที่ 5/7
รูป ขายคอนโด Phayathai Plaza  BTS พญาไท ใหม่มาก ห้องพึ่งตกแต่งเสร็จ - SW002032 - รูปที่ 6/7
รูป ขายคอนโด Phayathai Plaza  BTS พญาไท ใหม่มาก ห้องพึ่งตกแต่งเสร็จ - SW002032 - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
6,990,000 (106,166 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 21
65.84 ตร.ม.

พญาไท พลาซ่า 128/146 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

SW002032

ขายคอนโด Phayathai Plaza BTS พญาไท ใหม่มาก ห้องพึ่งตกแต่งเสร็จ 

โลเคชัน:Btsพญาไท

ขนาด:65.84 ตรม. 

ชั้น:21

ประเภทห้อง:1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น

ราคาขาย:6,990,000 บาท 

• Phayathai Plaza
  • 6,990,000 (106,166 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 21
  • 1 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 65.84 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Phayathai Plaza

128/146 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Phayathai Plaza

7 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Phayathai Plaza

21 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ พญาไท พลาซ่า

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
Wish Signature Midtown Siam

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 447 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 191 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ คิว สยาม - ราชเทวี
IDEO Q Siam - Ratchathewi

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ คิว ราชเทวี
IDEO Q Ratchathewi

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ ราชเทวี