P-97939 คอนโดสตูดิโอแต่งสวย ซิตี้ โฮม สุขุมวิท ใกล้ BTS อุดมสุข! พร้อมเข้าอยู่ เพียง 1.45M | Line Id: @easycondoplus | 099-229-6397

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5979302

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป P-97939 คอนโดสตูดิโอแต่งสวย ซิตี้ โฮม สุขุมวิท ใกล้ BTS อุดมสุข! พร้อมเข้าอยู่ เพียง 1.45M | Line Id: @easycondoplus | 099-229-6397 - รูปที่ 1/13
รูป P-97939 คอนโดสตูดิโอแต่งสวย ซิตี้ โฮม สุขุมวิท ใกล้ BTS อุดมสุข! พร้อมเข้าอยู่ เพียง 1.45M | Line Id: @easycondoplus | 099-229-6397 - รูปที่ 2/13
รูป P-97939 คอนโดสตูดิโอแต่งสวย ซิตี้ โฮม สุขุมวิท ใกล้ BTS อุดมสุข! พร้อมเข้าอยู่ เพียง 1.45M | Line Id: @easycondoplus | 099-229-6397 - รูปที่ 3/13
รูป P-97939 คอนโดสตูดิโอแต่งสวย ซิตี้ โฮม สุขุมวิท ใกล้ BTS อุดมสุข! พร้อมเข้าอยู่ เพียง 1.45M | Line Id: @easycondoplus | 099-229-6397 - รูปที่ 4/13
รูป P-97939 คอนโดสตูดิโอแต่งสวย ซิตี้ โฮม สุขุมวิท ใกล้ BTS อุดมสุข! พร้อมเข้าอยู่ เพียง 1.45M | Line Id: @easycondoplus | 099-229-6397 - รูปที่ 5/13
รูป P-97939 คอนโดสตูดิโอแต่งสวย ซิตี้ โฮม สุขุมวิท ใกล้ BTS อุดมสุข! พร้อมเข้าอยู่ เพียง 1.45M | Line Id: @easycondoplus | 099-229-6397 - รูปที่ 6/13
รูป P-97939 คอนโดสตูดิโอแต่งสวย ซิตี้ โฮม สุขุมวิท ใกล้ BTS อุดมสุข! พร้อมเข้าอยู่ เพียง 1.45M | Line Id: @easycondoplus | 099-229-6397 - รูปที่ 7/13
รูป P-97939 คอนโดสตูดิโอแต่งสวย ซิตี้ โฮม สุขุมวิท ใกล้ BTS อุดมสุข! พร้อมเข้าอยู่ เพียง 1.45M | Line Id: @easycondoplus | 099-229-6397 - รูปที่ 8/13
รูป P-97939 คอนโดสตูดิโอแต่งสวย ซิตี้ โฮม สุขุมวิท ใกล้ BTS อุดมสุข! พร้อมเข้าอยู่ เพียง 1.45M | Line Id: @easycondoplus | 099-229-6397 - รูปที่ 9/13
รูป P-97939 คอนโดสตูดิโอแต่งสวย ซิตี้ โฮม สุขุมวิท ใกล้ BTS อุดมสุข! พร้อมเข้าอยู่ เพียง 1.45M | Line Id: @easycondoplus | 099-229-6397 - รูปที่ 10/13
รูป P-97939 คอนโดสตูดิโอแต่งสวย ซิตี้ โฮม สุขุมวิท ใกล้ BTS อุดมสุข! พร้อมเข้าอยู่ เพียง 1.45M | Line Id: @easycondoplus | 099-229-6397 - รูปที่ 11/13
รูป P-97939 คอนโดสตูดิโอแต่งสวย ซิตี้ โฮม สุขุมวิท ใกล้ BTS อุดมสุข! พร้อมเข้าอยู่ เพียง 1.45M | Line Id: @easycondoplus | 099-229-6397 - รูปที่ 12/13
รูป P-97939 คอนโดสตูดิโอแต่งสวย ซิตี้ โฮม สุขุมวิท ใกล้ BTS อุดมสุข! พร้อมเข้าอยู่ เพียง 1.45M | Line Id: @easycondoplus | 099-229-6397 - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
1,450,000 (42,647 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องน้ำ
ชั้น 14
34 ตร.ม.

ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 3199 บางนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

P-97939: คอนโดสตูดิโอแต่งสวยสไตล์ Industrial Loft! พร้อมเข้าอยู่ทันที! ห้องอยู่ชั้น 3 ขนาด 30 ตร.ม. วิวเมืองสวยงาม พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบครัน และเครื่องใช้ไฟฟ้าอำนวยความสะดวก: 

- เตียงนอน

- ตู้เสื้อผ้าบิวท์อิน

- โทรทัศน์

- ตู้เย็น

- เครื่องปรับอากาศ

- เครื่องซักผ้า

- ครัวบิวท์อิน

ใกล้ BTS อุดมสุข, ศูนย์การค้าเทอร์มินอล 21, และแหล่งธุรกิจ CBD สะดวกสบายทุกการเดินทาง! ราคาเพียง 1,450,000 บาท เท่านั้น! อย่ารอช้า รีบจองเลย!

  สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม 

  โทร: 099-669-8799 วิทย์ , 099-229-6397 จอย 

  Line Id: @easycondoplus, คลิ๊ก: https://lin.ee/fpbEDAo

  E-mail:

  easycondoplus@gmail.com

  Website: easycondoplus.com

  Facebook: facebook.com/easycondoplus

รายละเอียด

  • City Home Sukhumvit
  • 1,450,000 (42,647 บาท/ตร.ม.)
  • สตูดิโอ
  • 14
  • ไม่ระบุ
  • 34 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
City Home Sukhumvit

3199 บางนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ซิตี้ โฮม สุขุมวิท

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โอทู
IDEO O2

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO O2

มีคอนโดให้เช่า 366 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO O2

มีคอนโดขาย 138 ประกาศ

logo โครงการ เอลลิโอ เดลเรย์
Elio Del Ray

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
THE LINE Sukhumvit 101

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103
IDEO Mix Sukhumvit 103

0.6 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ เอลลิโอ สุขุมวิท 64
Elio Sukhumvit 64

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท