P-145678 ต้องการขายคอนโด แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1 ถนน สุขุมวิท 101/1 บางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร Line Id @easythaihome 085-592-2897

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5492742

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป P-145678 ต้องการขายคอนโด แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1 ถนน สุขุมวิท 101/1 บางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 1/16
รูป P-145678 ต้องการขายคอนโด แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1 ถนน สุขุมวิท 101/1 บางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 2/16
รูป P-145678 ต้องการขายคอนโด แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1 ถนน สุขุมวิท 101/1 บางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 3/16
รูป P-145678 ต้องการขายคอนโด แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1 ถนน สุขุมวิท 101/1 บางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 4/16
รูป P-145678 ต้องการขายคอนโด แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1 ถนน สุขุมวิท 101/1 บางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 5/16
รูป P-145678 ต้องการขายคอนโด แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1 ถนน สุขุมวิท 101/1 บางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 6/16
รูป P-145678 ต้องการขายคอนโด แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1 ถนน สุขุมวิท 101/1 บางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 7/16
รูป P-145678 ต้องการขายคอนโด แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1 ถนน สุขุมวิท 101/1 บางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 8/16
รูป P-145678 ต้องการขายคอนโด แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1 ถนน สุขุมวิท 101/1 บางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 9/16
รูป P-145678 ต้องการขายคอนโด แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1 ถนน สุขุมวิท 101/1 บางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 10/16
รูป P-145678 ต้องการขายคอนโด แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1 ถนน สุขุมวิท 101/1 บางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 11/16
รูป P-145678 ต้องการขายคอนโด แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1 ถนน สุขุมวิท 101/1 บางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 12/16
รูป P-145678 ต้องการขายคอนโด แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1 ถนน สุขุมวิท 101/1 บางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 13/16
รูป P-145678 ต้องการขายคอนโด แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1 ถนน สุขุมวิท 101/1 บางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 14/16
รูป P-145678 ต้องการขายคอนโด แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1 ถนน สุขุมวิท 101/1 บางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 15/16
รูป P-145678 ต้องการขายคอนโด แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1 ถนน สุขุมวิท 101/1 บางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
2,890,000 (64,222 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 4
45 ตร.ม.

แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1 พระโขนง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสทรัพย์: P-145678

45 ตารางเมตร 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ  

ชั้น: 4  วิวเมือง

เฟอร์นิเจอร์เครื่องใช้ไฟฟ้ามีครบ : ครบมีเครื่องซักผ้า

สถานที่ใกล้เคียง :BTSรถไฟฟ้าอุดมสุข BTSรถไฟฟ้าปุณณวิถี BTSรถไฟฟ้าบางจาก ทางด่วนบางนา สยามพาราไดซ์ไนท์บาซาร์ ดิเวฟเวรี่ ปิยรมย์เพลส อัคนาทพลาซ่า วิทยาลัยพณิชยการบางนา โรงเรียนนานาชาติเบิร์คลีย์ โรงพยาบาลกล้วยน้ำไท 

ราคาขาย: 2,890,000 บาท

** ค่าโอนคนละครึ่ง [ ** โปรดสอบถามเจ้าหน้าที่อีกครั้ง]

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม 

โทร: 085-592-2897 

Line Id: @easythaihome, คลิ๊ก: http://line.me/ti/p/%40ipp7666o

E-mail: easythaihome@gmail.com

Website: easythaihome.com

Facebook: facebook.com/easythaihome

##ฝากห้องเช่าและห้องขายในกรุงเทพแนวรถไฟฟ้า รถไฟใต้ดิน เพิ่มเพื่อนline ที่ line id : @easythaihome.com (มีดอทคอม) 

#ฝากห้องเช่า #ฝากห้องขาย #คอนโดเช่่า #คอนโดขาย #For rent # For sale #Condo for rent # Condo for sale #easythaihome real estate agent 

รายละเอียด

  • @ City Sukhumvit 101/1
  • 2,890,000 (64,222 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 4
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 45 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
@ City Sukhumvit 101/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เอลลิโอ เดลเรย์
Elio Del Ray

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Elio Del Ray

มีคอนโดให้เช่า 175 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Ray

มีคอนโดขาย 52 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
THE LINE Sukhumvit 101

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103
IDEO Mix Sukhumvit 103

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ เอลลิโอ สุขุมวิท 64
Elio Sukhumvit 64

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท
Whizdom Connect Sukhumvit

0.6 กม.