P-1379🔖ห้องพร้อมอยู่ 🔖 𝗖𝗶𝘁𝘆 𝗩𝗶𝗹𝗹𝗮 ลาดพร้าว 𝟭𝟯𝟬| 🔖ราคาสุดคุ้มเพียง 1.29 ล้าน🔖 กู้เต็ม 100% 🔖โทร 𝟬𝟲𝟱-𝟵𝟭𝟳-𝟰𝟮𝟮𝟮🔖

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5871946

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป P-1379🔖ห้องพร้อมอยู่ 🔖 𝗖𝗶𝘁𝘆 𝗩𝗶𝗹𝗹𝗮 ลาดพร้าว 𝟭𝟯𝟬| 🔖ราคาสุดคุ้มเพียง 1.29 ล้าน🔖 กู้เต็ม 100%  🔖โทร 𝟬𝟲𝟱-𝟵𝟭𝟳-𝟰𝟮𝟮𝟮🔖 - รูปที่ 1/9
รูป P-1379🔖ห้องพร้อมอยู่ 🔖 𝗖𝗶𝘁𝘆 𝗩𝗶𝗹𝗹𝗮 ลาดพร้าว 𝟭𝟯𝟬| 🔖ราคาสุดคุ้มเพียง 1.29 ล้าน🔖 กู้เต็ม 100%  🔖โทร 𝟬𝟲𝟱-𝟵𝟭𝟳-𝟰𝟮𝟮𝟮🔖 - รูปที่ 2/9
รูป P-1379🔖ห้องพร้อมอยู่ 🔖 𝗖𝗶𝘁𝘆 𝗩𝗶𝗹𝗹𝗮 ลาดพร้าว 𝟭𝟯𝟬| 🔖ราคาสุดคุ้มเพียง 1.29 ล้าน🔖 กู้เต็ม 100%  🔖โทร 𝟬𝟲𝟱-𝟵𝟭𝟳-𝟰𝟮𝟮𝟮🔖 - รูปที่ 3/9
รูป P-1379🔖ห้องพร้อมอยู่ 🔖 𝗖𝗶𝘁𝘆 𝗩𝗶𝗹𝗹𝗮 ลาดพร้าว 𝟭𝟯𝟬| 🔖ราคาสุดคุ้มเพียง 1.29 ล้าน🔖 กู้เต็ม 100%  🔖โทร 𝟬𝟲𝟱-𝟵𝟭𝟳-𝟰𝟮𝟮𝟮🔖 - รูปที่ 4/9
รูป P-1379🔖ห้องพร้อมอยู่ 🔖 𝗖𝗶𝘁𝘆 𝗩𝗶𝗹𝗹𝗮 ลาดพร้าว 𝟭𝟯𝟬| 🔖ราคาสุดคุ้มเพียง 1.29 ล้าน🔖 กู้เต็ม 100%  🔖โทร 𝟬𝟲𝟱-𝟵𝟭𝟳-𝟰𝟮𝟮𝟮🔖 - รูปที่ 5/9
รูป P-1379🔖ห้องพร้อมอยู่ 🔖 𝗖𝗶𝘁𝘆 𝗩𝗶𝗹𝗹𝗮 ลาดพร้าว 𝟭𝟯𝟬| 🔖ราคาสุดคุ้มเพียง 1.29 ล้าน🔖 กู้เต็ม 100%  🔖โทร 𝟬𝟲𝟱-𝟵𝟭𝟳-𝟰𝟮𝟮𝟮🔖 - รูปที่ 6/9
รูป P-1379🔖ห้องพร้อมอยู่ 🔖 𝗖𝗶𝘁𝘆 𝗩𝗶𝗹𝗹𝗮 ลาดพร้าว 𝟭𝟯𝟬| 🔖ราคาสุดคุ้มเพียง 1.29 ล้าน🔖 กู้เต็ม 100%  🔖โทร 𝟬𝟲𝟱-𝟵𝟭𝟳-𝟰𝟮𝟮𝟮🔖 - รูปที่ 7/9
รูป P-1379🔖ห้องพร้อมอยู่ 🔖 𝗖𝗶𝘁𝘆 𝗩𝗶𝗹𝗹𝗮 ลาดพร้าว 𝟭𝟯𝟬| 🔖ราคาสุดคุ้มเพียง 1.29 ล้าน🔖 กู้เต็ม 100%  🔖โทร 𝟬𝟲𝟱-𝟵𝟭𝟳-𝟰𝟮𝟮𝟮🔖 - รูปที่ 8/9
รูป P-1379🔖ห้องพร้อมอยู่ 🔖 𝗖𝗶𝘁𝘆 𝗩𝗶𝗹𝗹𝗮 ลาดพร้าว 𝟭𝟯𝟬| 🔖ราคาสุดคุ้มเพียง 1.29 ล้าน🔖 กู้เต็ม 100%  🔖โทร 𝟬𝟲𝟱-𝟵𝟭𝟳-𝟰𝟮𝟮𝟮🔖 - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
1,290,000 (39,234 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
32.88 ตร.ม.

ซิตี้ วิลล่า บางกะปิ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ สินเชื่อฟรี | 🚅𝗠𝗥𝗧ลาดพร้าว𝟭𝟬𝟭 | 𝗖𝗶𝘁𝘆 𝗩𝗶𝗹𝗹𝗮| ลาดพร้าว 𝟭𝟯𝟬|🔖โปรคอนโด

โครงการ City Villa ลาดพร้าว 130

รหัสทรัพย์ P-1379

- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

- ชั้น 6

- ขนาด 32.88 ตร.ม.

- วิวโล่ง ห้องสวยตกแต่งใหม่

- ใกล้ MRT ลาดพร้าว 101 เพียง 400 ม. (เดิน 4 นาที)

❤️❤️ราคาน่ารัก 1.29 ล้านบาท❤️❤️

.

𝗖𝗶𝘁𝘆 𝗩𝗶𝗹𝗹𝗮

https://maps.app.goo.gl/mbs9de1okdDDH4fC8

.

❤️สิ่งอำนวยความสะดวก

- สระว่ายน้ำ

- รปภ.รักษาความปลอดภัย

- ที่จอดรถ

- 7-11

.

สถานที่ใกล้เคียง

- MRT สีเหลือง สถานีลาดพร้าว101

- MRT สีส้ม สถานีมหาดไท

- โรงพยาบาลลาดพร้าว

- เดอะมอลล์บางกะปิ

.

## สนใจสอบถามหรือปรึกษาเพิ่มเติมทัก INBOX ฟรี ไม่มีค่าใช้จ่าย ##

.

--------------------------------

นัดดูห้อง โปร 065-9174222

🔖 โปรคอนโด ห้องสวยตรงปก สินเชื่อฟรี

จิ้มลิงค์ไลน์

https://lin.ee/pVW4Occ

ได้เลยค่ะ

กู้ได้เต็ม ปรึกษาสินเชื่อได้ ✨𝗟𝗶𝗻𝗲 @𝗖𝗼𝗻𝗱𝗼𝗣𝗥𝗢✨ คลิกเพื่อดูเบอร์โทรติดต่อ

รายละเอียด

  • City Villa
  • 1,290,000 (39,234 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก -
  • 1 ห้องนอน
  • 3
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 32.88 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า City Villa

20 ประกาศเช่า

ประกาศขาย City Villa

100 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ซิตี้ วิลล่า

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย ลาดพร้าว 113
Aspire Ladprao 113

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Ladprao 113

มีคอนโดให้เช่า 59 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Ladprao 113

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว 130
The Niche ID Ladprao 130

0.1 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

logo โครงการ เดอะ นิช ซิตี้ ลาดพร้าว 130
The Niche Citi Ladprao 130

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111
Lumpini Center Ladprao 111