#b4624 13/2/69 ขายคอนโด City Villa ลาดพร้าว📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5796168

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #b4624  13/2/69  ขายคอนโด City Villa ลาดพร้าว📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/14
รูป #b4624  13/2/69  ขายคอนโด City Villa ลาดพร้าว📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/14
รูป #b4624  13/2/69  ขายคอนโด City Villa ลาดพร้าว📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/14
รูป #b4624  13/2/69  ขายคอนโด City Villa ลาดพร้าว📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/14
รูป #b4624  13/2/69  ขายคอนโด City Villa ลาดพร้าว📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/14
รูป #b4624  13/2/69  ขายคอนโด City Villa ลาดพร้าว📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/14
รูป #b4624  13/2/69  ขายคอนโด City Villa ลาดพร้าว📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/14
รูป #b4624  13/2/69  ขายคอนโด City Villa ลาดพร้าว📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/14
รูป #b4624  13/2/69  ขายคอนโด City Villa ลาดพร้าว📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 9/14
รูป #b4624  13/2/69  ขายคอนโด City Villa ลาดพร้าว📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 10/14
รูป #b4624  13/2/69  ขายคอนโด City Villa ลาดพร้าว📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 11/14
รูป #b4624  13/2/69  ขายคอนโด City Villa ลาดพร้าว📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 12/14
รูป #b4624  13/2/69  ขายคอนโด City Villa ลาดพร้าว📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 13/14
รูป #b4624  13/2/69  ขายคอนโด City Villa ลาดพร้าว📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
1,050,000 (31,818 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
33 ตร.ม.

ซิตี้ วิลล่า บางกะปิ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#b4624 13/2/69

ขายคอนโด City Villa ลาดพร้าว

ห้องรีโนเวทใหม่ พร้อมอยู่! 

ทำเลดีสุดๆ! ใกล้ BTS ลาดพร้าว 101 / BTS มหาดไทย เดินทางสะดวกทั้งถนนลาดพร้าว–รามคำแหง

ล้อมรอบด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกครบ ใกล้ Imperial World ลาดพร้าว, Foodland

🏢 ตึก F2 ชั้น 4 | ขนาด 33 ตร.ม.

💰 ราคาเพียง 1.05 ล้านบาท (รวมโอน)

✨ รีโนเวทใหม่ทั้งห้อง เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ได้เลย

จุดเด่นห้องนี้

1️⃣ ห้องรีโนเวทใหม่ สภาพเหมือนมือหนึ่ง 100%

2️⃣ เฟอร์นิเจอร์ครบชุด ไม่ต้องเสียเงินแต่งเพิ่ม

3️⃣ ทำเลดี เดินสบายถึง BTS ลาดพร้าว 101 / มหาดไทย

4️⃣ ใกล้ศูนย์การค้า — Imperial World, Foodland

5️⃣ บรรยากาศเงียบสงบ เหมาะทั้งอยู่อาศัยและปล่อยเช่า

🛋 เฟอร์นิเจอร์ที่ได้ครบ

• เตียง + ฟูก / ตู้เสื้อผ้า / โต๊ะเครื่องแป้ง

• โต๊ะทำงาน / โต๊ะข้างเตียง / ตู้เก็บของ

• โซฟา + โต๊ะกลาง / เคาน์เตอร์ครัว / เก้าอี้

• พรม / โคมไฟ / แอร์ / เครื่องทำน้ำอุ่น

📍 ทำเลสุดคุ้ม ค่าเดินทางประหยัด

🚆 ใกล้ BTS ลาดพร้าว 101 และ BTS มหาดไทย

🚗 เข้า–ออกได้ทั้งลาดพร้าวและรามคำแหง

🛒 ใกล้ Imperial World / Foodland / ตลาด / ร้านอาหาร / 7-11

ดูพิกัด:

https://share.google/NWC2cQPzNXOk0HeDN

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ

https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • City Villa
  • 1,050,000 (31,818 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก F2
  • 1 ห้องนอน
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 33 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า City Villa

17 ประกาศเช่า

ประกาศขาย City Villa

96 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ซิตี้ วิลล่า

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย ลาดพร้าว 113
Aspire Ladprao 113

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Ladprao 113

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Ladprao 113

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว 130
The Niche ID Ladprao 130

0.1 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

logo โครงการ เดอะ นิช ซิตี้ ลาดพร้าว 130
The Niche Citi Ladprao 130

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111
Lumpini Center Ladprao 111