P-117586 ขายพร้อมผู้เช่า! ใกล้ BTS 2 สถานี | เอลลิโอ คอนโด สุขุมวิท 64 (1 ห้องนอน) วิวสวน [1.69 ล้าน] | Line Id @easythaihome | 085-592-2897

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5528800

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป P-117586 ขายพร้อมผู้เช่า! ใกล้ BTS 2 สถานี | เอลลิโอ คอนโด สุขุมวิท 64 (1 ห้องนอน) วิวสวน [1.69 ล้าน] | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 1/14
รูป P-117586 ขายพร้อมผู้เช่า! ใกล้ BTS 2 สถานี | เอลลิโอ คอนโด สุขุมวิท 64 (1 ห้องนอน) วิวสวน [1.69 ล้าน] | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 2/14
รูป P-117586 ขายพร้อมผู้เช่า! ใกล้ BTS 2 สถานี | เอลลิโอ คอนโด สุขุมวิท 64 (1 ห้องนอน) วิวสวน [1.69 ล้าน] | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 3/14
รูป P-117586 ขายพร้อมผู้เช่า! ใกล้ BTS 2 สถานี | เอลลิโอ คอนโด สุขุมวิท 64 (1 ห้องนอน) วิวสวน [1.69 ล้าน] | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 4/14
รูป P-117586 ขายพร้อมผู้เช่า! ใกล้ BTS 2 สถานี | เอลลิโอ คอนโด สุขุมวิท 64 (1 ห้องนอน) วิวสวน [1.69 ล้าน] | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 5/14
รูป P-117586 ขายพร้อมผู้เช่า! ใกล้ BTS 2 สถานี | เอลลิโอ คอนโด สุขุมวิท 64 (1 ห้องนอน) วิวสวน [1.69 ล้าน] | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 6/14
รูป P-117586 ขายพร้อมผู้เช่า! ใกล้ BTS 2 สถานี | เอลลิโอ คอนโด สุขุมวิท 64 (1 ห้องนอน) วิวสวน [1.69 ล้าน] | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 7/14
รูป P-117586 ขายพร้อมผู้เช่า! ใกล้ BTS 2 สถานี | เอลลิโอ คอนโด สุขุมวิท 64 (1 ห้องนอน) วิวสวน [1.69 ล้าน] | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 8/14
รูป P-117586 ขายพร้อมผู้เช่า! ใกล้ BTS 2 สถานี | เอลลิโอ คอนโด สุขุมวิท 64 (1 ห้องนอน) วิวสวน [1.69 ล้าน] | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 9/14
รูป P-117586 ขายพร้อมผู้เช่า! ใกล้ BTS 2 สถานี | เอลลิโอ คอนโด สุขุมวิท 64 (1 ห้องนอน) วิวสวน [1.69 ล้าน] | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 10/14
รูป P-117586 ขายพร้อมผู้เช่า! ใกล้ BTS 2 สถานี | เอลลิโอ คอนโด สุขุมวิท 64 (1 ห้องนอน) วิวสวน [1.69 ล้าน] | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 11/14
รูป P-117586 ขายพร้อมผู้เช่า! ใกล้ BTS 2 สถานี | เอลลิโอ คอนโด สุขุมวิท 64 (1 ห้องนอน) วิวสวน [1.69 ล้าน] | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 12/14
รูป P-117586 ขายพร้อมผู้เช่า! ใกล้ BTS 2 สถานี | เอลลิโอ คอนโด สุขุมวิท 64 (1 ห้องนอน) วิวสวน [1.69 ล้าน] | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 13/14
รูป P-117586 ขายพร้อมผู้เช่า! ใกล้ BTS 2 สถานี | เอลลิโอ คอนโด สุขุมวิท 64 (1 ห้องนอน) วิวสวน [1.69 ล้าน] | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
1,690,000 (56,333 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 1
30 ตร.ม.

เอลลิโอ สุขุมวิท 64 41/8 พระโขนง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

P-117586 โอกาสทองสำหรับนักลงทุน! ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า ที่ เอลลิโอ คอนโด (Elio Condo Sukhumvit 64) แบบ 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตร.ม. ชั้น 1 วิวสวนเขียวขจี ร่มรื่นเป็นส่วนตัว ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบชุด ทำเลศักยภาพเดินทางสะดวกมาก ใกล้รถไฟฟ้าทั้ง BTS ปุณณวิถี และ BTS อุดมสุข ใกล้ทางด่วนบางจาก!

รายละเอียดห้อง:

* รหัสทรัพย์: P-117586

* ขนาด: 30 ตร.ม.

* ประเภทห้อง: 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ

* ชั้น: 1

* วิว/ทิศ: วิวสวน (Garden View)

* ราคาขาย: 1,690,000 บาท

* สถานะ: ขายพร้อมผู้เช่า (Investment Property)

* การนัดชมห้อง: กรุณาแจ้งล่วงหน้า 3-4 วัน

เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า:

* ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบชุด

* เครื่องใช้ไฟฟ้าครบตามภาพ

จุดเด่นและสถานที่ใกล้เคียง:

* การเดินทาง: ใกล้ทั้ง BTS ปุณณวิถี (770 ม.) และ BTS อุดมสุข (1.3 กม.), ใกล้ทางด่วนบางจาก (1.6 กม.)

* แหล่งไลฟ์สไตล์: สยามพาราไดซ์ไนท์บาซาร์ (710 ม.), ปิยรมย์เพลส และอัคนาทพลาซ่า

* สถานศึกษา: วิทยาลัยพณิชยการบางนา และโรงเรียนนานาชาติเวลลส สาขาอ่อนนุช

* โรงพยาบาล: รพ.กล้วยน้ำไท 2 (1.7 กม.)

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม หรือปรึกษาเรื่องการลงทุน

โทร: 085-592-2897

Line Id: @easythaihome, คลิ๊ก : http://line.me/ti/p/%40ipp7666o

E-mail: easythaihome@gmail.com

Website: easythaihome.com

Facebook: facebook.com/easythaihome

รับฝากขายและเช่าคอนโดในกรุงเทพและปริมณฑลแนวรถไฟฟ้า เพิ่มเพื่อน line ที่ line id : @easythaihome.com (มีดอทคอม)

รายละเอียด

  • Elio Sukhumvit 64
  • 1,690,000 (56,333 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 1
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Elio Sukhumvit 64

41/8 พระโขนง กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Elio Sukhumvit 64

30 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Elio Sukhumvit 64

34 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เอลลิโอ สุขุมวิท 64

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โอทู
IDEO O2

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO O2

มีคอนโดให้เช่า 375 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO O2

มีคอนโดขาย 132 ประกาศ

logo โครงการ เอลลิโอ เดลเรย์
Elio Del Ray

0 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
THE LINE Sukhumvit 101

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103
IDEO Mix Sukhumvit 103

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท