🍃OwTata190125🍃 🏞คอนโด วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ใกล้ ICONSIAM ‼️ราคาต่ำกว่าตลาด 3 ล้านบาท ✅️คอนโดบ้านเจ้าพระยา

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4915963

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🍃OwTata190125🍃 🏞คอนโด วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ใกล้ ICONSIAM ‼️ราคาต่ำกว่าตลาด 3 ล้านบาท  ✅️คอนโดบ้านเจ้าพระยา - รูปที่ 1/22
รูป 🍃OwTata190125🍃 🏞คอนโด วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ใกล้ ICONSIAM ‼️ราคาต่ำกว่าตลาด 3 ล้านบาท  ✅️คอนโดบ้านเจ้าพระยา - รูปที่ 2/22
รูป 🍃OwTata190125🍃 🏞คอนโด วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ใกล้ ICONSIAM ‼️ราคาต่ำกว่าตลาด 3 ล้านบาท  ✅️คอนโดบ้านเจ้าพระยา - รูปที่ 3/22
รูป 🍃OwTata190125🍃 🏞คอนโด วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ใกล้ ICONSIAM ‼️ราคาต่ำกว่าตลาด 3 ล้านบาท  ✅️คอนโดบ้านเจ้าพระยา - รูปที่ 4/22
รูป 🍃OwTata190125🍃 🏞คอนโด วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ใกล้ ICONSIAM ‼️ราคาต่ำกว่าตลาด 3 ล้านบาท  ✅️คอนโดบ้านเจ้าพระยา - รูปที่ 5/22
รูป 🍃OwTata190125🍃 🏞คอนโด วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ใกล้ ICONSIAM ‼️ราคาต่ำกว่าตลาด 3 ล้านบาท  ✅️คอนโดบ้านเจ้าพระยา - รูปที่ 6/22
รูป 🍃OwTata190125🍃 🏞คอนโด วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ใกล้ ICONSIAM ‼️ราคาต่ำกว่าตลาด 3 ล้านบาท  ✅️คอนโดบ้านเจ้าพระยา - รูปที่ 7/22
รูป 🍃OwTata190125🍃 🏞คอนโด วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ใกล้ ICONSIAM ‼️ราคาต่ำกว่าตลาด 3 ล้านบาท  ✅️คอนโดบ้านเจ้าพระยา - รูปที่ 8/22
รูป 🍃OwTata190125🍃 🏞คอนโด วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ใกล้ ICONSIAM ‼️ราคาต่ำกว่าตลาด 3 ล้านบาท  ✅️คอนโดบ้านเจ้าพระยา - รูปที่ 9/22
รูป 🍃OwTata190125🍃 🏞คอนโด วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ใกล้ ICONSIAM ‼️ราคาต่ำกว่าตลาด 3 ล้านบาท  ✅️คอนโดบ้านเจ้าพระยา - รูปที่ 10/22
รูป 🍃OwTata190125🍃 🏞คอนโด วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ใกล้ ICONSIAM ‼️ราคาต่ำกว่าตลาด 3 ล้านบาท  ✅️คอนโดบ้านเจ้าพระยา - รูปที่ 11/22
รูป 🍃OwTata190125🍃 🏞คอนโด วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ใกล้ ICONSIAM ‼️ราคาต่ำกว่าตลาด 3 ล้านบาท  ✅️คอนโดบ้านเจ้าพระยา - รูปที่ 12/22
รูป 🍃OwTata190125🍃 🏞คอนโด วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ใกล้ ICONSIAM ‼️ราคาต่ำกว่าตลาด 3 ล้านบาท  ✅️คอนโดบ้านเจ้าพระยา - รูปที่ 13/22
รูป 🍃OwTata190125🍃 🏞คอนโด วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ใกล้ ICONSIAM ‼️ราคาต่ำกว่าตลาด 3 ล้านบาท  ✅️คอนโดบ้านเจ้าพระยา - รูปที่ 14/22
รูป 🍃OwTata190125🍃 🏞คอนโด วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ใกล้ ICONSIAM ‼️ราคาต่ำกว่าตลาด 3 ล้านบาท  ✅️คอนโดบ้านเจ้าพระยา - รูปที่ 15/22
รูป 🍃OwTata190125🍃 🏞คอนโด วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ใกล้ ICONSIAM ‼️ราคาต่ำกว่าตลาด 3 ล้านบาท  ✅️คอนโดบ้านเจ้าพระยา - รูปที่ 16/22
รูป 🍃OwTata190125🍃 🏞คอนโด วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ใกล้ ICONSIAM ‼️ราคาต่ำกว่าตลาด 3 ล้านบาท  ✅️คอนโดบ้านเจ้าพระยา - รูปที่ 17/22
รูป 🍃OwTata190125🍃 🏞คอนโด วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ใกล้ ICONSIAM ‼️ราคาต่ำกว่าตลาด 3 ล้านบาท  ✅️คอนโดบ้านเจ้าพระยา - รูปที่ 18/22
รูป 🍃OwTata190125🍃 🏞คอนโด วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ใกล้ ICONSIAM ‼️ราคาต่ำกว่าตลาด 3 ล้านบาท  ✅️คอนโดบ้านเจ้าพระยา - รูปที่ 19/22
รูป 🍃OwTata190125🍃 🏞คอนโด วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ใกล้ ICONSIAM ‼️ราคาต่ำกว่าตลาด 3 ล้านบาท  ✅️คอนโดบ้านเจ้าพระยา - รูปที่ 20/22
รูป 🍃OwTata190125🍃 🏞คอนโด วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ใกล้ ICONSIAM ‼️ราคาต่ำกว่าตลาด 3 ล้านบาท  ✅️คอนโดบ้านเจ้าพระยา - รูปที่ 21/22
รูป 🍃OwTata190125🍃 🏞คอนโด วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ใกล้ ICONSIAM ‼️ราคาต่ำกว่าตลาด 3 ล้านบาท  ✅️คอนโดบ้านเจ้าพระยา - รูปที่ 22/22
ดูรูปทั้งหมด 22 รูป
6,999,000 (88,595 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
79 ตร.ม.

บ้าน เจ้าพระยา คลองสาน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🍃OwTata190125🍃

🏞คอนโด วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ใกล้ ICONSIAM

‼️ราคาต่ำกว่าตลาด 3 ล้านบาท

✅️คอนโดบ้านเจ้าพระยา

ขนาด 79 ตรม.

ชั้น 7 ห้อง 710

😆2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ห้องนั่งเล่น

ระเบียงกว้างวิวแม่น้ำเจ้าพระยา

♥️เฟอร์นิเจอร์ บิ้วอิน เครื่องใช้ไฟฟ้าใหม่จัดเต็ม มูลค่ากว่า 500,000 บาท

เดินทางง่าย สาทร วงเวียนใหญ่ ราชพฤกษ์

https://maps.app.goo.gl/JrGx6gW8ni64u3VP8

🥳ราคาต่ำกว่าตลาด 3 ล้านบาท

ห้องนี้ราคาเพียง 6,999,000 บาท

สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมหรือต้องการเลือกชม Condo หรือบ้านเพิ่มเติม ติดตามได้ที่ เพจ 

#อุ่นใจฝากซื้อฝากขายบ้านและคอนโดByNanNawiya0654199292

 หรือ Timeline ของ K.แนน ได้เลยค่ะ เรามีห้องใหม่มา update ทุกวัน

ถ้าโทรมาไม่รับสาย Add line พร้อมแนบรูปห้องที่ดูไว้ มานะคะ 

ติดต่อ แนน

📲 0914159415

📲 / 💚 :0654199292

💚Line @nawiya 

#อุ่นใจฝากซื้อฝากขายบ้านและคอนโด

#ฝากขายฝากซื้อ #บ้านมือสอง #คอนโดมือสอง #ขายคอนโดรีโนเวท #ขายบ้าน #รีโนเวทคอนโด

รายละเอียด

  • Baan Chao Praya
  • 6,999,000 (88,595 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 7
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 79 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Baan Chao Praya

60 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Baan Chao Praya

45 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ บ้าน เจ้าพระยา

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน
คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 128 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

logo โครงการ เออบาโน่ แอบโซลูท สาทร - ตากสิน
Urbano Absolute Sathon - Taksin

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ วิลล่า สาทร
Villa Sathorn

2 กม.

logo โครงการ คิว เฮ้าส์ คอนโด สาทร
Q House Sathorn

2.3 กม.

logo โครงการ เดอะ รูม พระราม 4
The Room Rama 4