รูป Hive Sathorn - รูปที่ 1/11
รูป Hive Sathorn - รูปที่ 2/11
รูป Hive Sathorn - รูปที่ 3/11
รูป Hive Sathorn - รูปที่ 4/11
รูป Hive Sathorn - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

Hive Sathorn

ไฮฟ์ สาทรคลองสาน กรุงเทพมหานคร5.0/5
37ยูนิตขาย
119ยูนิตเช่า

ไฮฟ์ สาทร Hive Sathorn พัฒนาโดย บริษัท แสนสิริ จำกัด (มหาชน) จำนวน 1 อาคาร สูง 31 ชั้น 363 ยูนิต คอนโดสไตล์โมเดิร์น บนทำเลติด BTS สถานีกรุงธนบุรีเพียง 35 เมตรเท่านั้น ตั้งอยู่บนถนนกรุงธนบุรี ฝั่งมุ่งหน้าสะพานตากสิน -รถไฟฟ้า BTS กรุงธนบุรี 35 ม. -Sena Fest เจริญนคร, โรบินสัน บางรัก, ตลาดวงเวียนใหญ่, Asiatique the Riverfront -ร.ร.อัสสัมชัญ (บางรัก) , ร.ร.กรุงเทพคริสเตียน, ร.ร.อัสสัมชัญคอนแวนต์ สีลม, มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ -ร.พ.ตากสิน, ร.พ.เลิดสิน, ร.พ.สมิติเวชธนบุรี , ร.พ.เซนต์หลุยส์

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 119 ห้อง และประกาศขาย 37 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Hive Sathorn
คอนโดมิเนียม
คลองสาน กรุงเทพมหานคร
363
2.7 เมตร
2010
40 บาท/ตร.ม.
1
31
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Nye by Sansiri

ห่างออกไป 710 เมตร

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 136 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 76 ประกาศ

Urbano Absolute Sathon - Taksin

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 166 ประกาศ

ขายคอนโด Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

Villa Sathorn

ห่างออกไป 210 เมตร

คอนโดให้เช่า Villa Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 138 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Sathorn

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

Fuse Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 118 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 77 ประกาศ

IDEO Mobi Sathorn

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 126 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Supalai River Place

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai River Place

มีคอนโดให้เช่า 92 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai River Place

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

ห่างออกไป 330 เมตร

คอนโดให้เช่า Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

IDEO Sathorn - Wongwian Yai

ห่างออกไป 690 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดให้เช่า 162 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

IDEO Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Q House Sathorn

ห่างออกไป 220 เมตร

คอนโดให้เช่า Q House Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 73 ประกาศ

ขายคอนโด Q House Sathorn

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

BTS กรุงธนบุรี

ห่างออกไป 310 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS กรุงธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,552 ประกาศ

ประกาศขาย BTS กรุงธนบุรี

มีประกาศขาย 676 ประกาศ

สถานีรถไฟฟ้ากรุงธนบุรี

ห่างออกไป 160 เมตร

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 5.7 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 6.3 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 6.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,721 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,489 ประกาศ

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 2.4 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,356 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,333 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 17,028 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,700 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,889 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,928 ประกาศ

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

ห่างไป 2.8 กม.

โรบินสัน บางรัก

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน บางรัก

มีประกาศให้เช่า 10,368 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน บางรัก

มีประกาศขาย 4,825 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,064 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,785 ประกาศ

เซ็นทรัล สีลม

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,167 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล สีลม

มีประกาศขาย 4,975 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 10,278 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 4,122 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,613 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,986 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 7.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,624 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,841 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,496 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,524 ประกาศ

บิ๊กซี อิสรภาพ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 3,312 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศขาย 1,359 ประกาศ

ตลาดคลองถม

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดคลองถม

มีประกาศให้เช่า 3,152 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดคลองถม

มีประกาศขาย 1,288 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,416 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,688 ประกาศ

เขตคลองสาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองสาน

มีประกาศให้เช่า 4,150 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองสาน

มีประกาศขาย 1,918 ประกาศ

เมอร์รี่คิงส์(วงเวียนใหญ่)

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ท่าพระ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,510 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 2,972 ประกาศ

สนามหลวง

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 19,407 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,700 ประกาศ

เอเชียทีค

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า เอเชียทีค

มีประกาศให้เช่า 5,694 ประกาศ

ประกาศขาย เอเชียทีค

มีประกาศขาย 3,098 ประกาศ

ถนนเจริญกรุง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเจริญกรุง

มีประกาศให้เช่า 4,256 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเจริญกรุง

มีประกาศขาย 2,328 ประกาศ

ถนนกรุงธนบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนกรุงธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,677 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนกรุงธนบุรี

มีประกาศขาย 749 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,986 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 9,034 ประกาศ

ถนนสาทรใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรใต้

มีประกาศให้เช่า 20,620 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรใต้

มีประกาศขาย 9,109 ประกาศ

รพ.เลิดสิน

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เลิดสิน

มีประกาศให้เช่า 10,821 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เลิดสิน

มีประกาศขาย 4,973 ประกาศ

รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศให้เช่า 5,131 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศขาย 2,237 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 16,160 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,559 ประกาศ

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศให้เช่า 43,274 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศขาย 17,061 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 30.50 - 47.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
ND_Property

ND_Property

05/02/2564

ดีมากเลยค่ะ ทำเลดีเดินทางสะดวกติด BTS กรุงธนบุรี

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (119)

ดูประกาศทั้งหมด (119)
รูปภาพ #A124440 ✅ 15/11/68  ให้เช่า Hive Sathorn 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124440 ✅ 15/11/68 ให้เช่า Hive Sathorn 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
41 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12456 ✅ 25/10/68  ให้เช่า Hive Sathorn   📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12456 ✅ 25/10/68 ให้เช่า Hive Sathorn 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
48 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12415 ✅ 25/4/69  ให้เช่า Hive Sathorn 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12415 ✅ 25/4/69 ให้เช่า Hive Sathorn 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
41 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124533 ✅ 20/10/68  ให้เช่า Hive Sathorn 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124533 ✅ 20/10/68 ให้เช่า Hive Sathorn 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
70 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ สาทร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2400832)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ สาทร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2400832)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
70 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:59
รูปภาพ เช่า ไฮฟ์ สาทร , 2 ห้องนอน BTS กรุงธนบุรี, ICONSIAM , สีลม ,สาทร

เช่า ไฮฟ์ สาทร , 2 ห้องนอน BTS กรุงธนบุรี, ICONSIAM , สีลม ,สาทร

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น .
70 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:35
รูปภาพ เช่า ไฮฟ์ สาทร , 2 ห้องนอน , BTSกรุงธนบุรี, ใกล้ ICONSIAM , สีลม ,สาทร

เช่า ไฮฟ์ สาทร , 2 ห้องนอน , BTSกรุงธนบุรี, ใกล้ ICONSIAM , สีลม ,สาทร

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น .
70 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:35
รูปภาพ เช่า ไฮฟ์ สาทร , 1 ห้องนอน ,BTS  กรุงธนบุรี, ใกล้  ICONSIAM , สีลม ,สาทร

เช่า ไฮฟ์ สาทร , 1 ห้องนอน ,BTS กรุงธนบุรี, ใกล้ ICONSIAM , สีลม ,สาทร

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น .
50 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:35
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ สาทร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2744110)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ สาทร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2744110)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
50 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ สาทร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2834080)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ สาทร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2834080)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
70 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ สาทร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 1398992)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ สาทร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 1398992)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
70 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ สาทร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2747497)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ สาทร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2747497)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
49.5 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ สาทร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2873230)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ สาทร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2873230)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
50 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ สาทร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2736144)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ สาทร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2736144)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
48 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:19
รูปภาพ  Hive@Sathorn 💫 ห้องใหญ่ ราคาดี ทำเลใจกลางสาทร💥 ใกล้ BTS กรุงธนบุรี

Hive@Sathorn 💫 ห้องใหญ่ ราคาดี ทำเลใจกลางสาทร💥 ใกล้ BTS กรุงธนบุรี

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
70 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:02
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไฮฟ์ แอท สาทร อาคาร 1 ชั้น 27 1 ห้องนอน ขนาด 41 ตรม ใกล้ โรบินสัน บางรัก

ให้เช่าคอนโด ไฮฟ์ แอท สาทร อาคาร 1 ชั้น 27 1 ห้องนอน ขนาด 41 ตรม ใกล้ โรบินสัน บางรัก

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
41 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไฮฟ์ แอท สาทร อาคาร 1 ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ โรบินสัน บางรัก

ให้เช่าคอนโด ไฮฟ์ แอท สาทร อาคาร 1 ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ โรบินสัน บางรัก

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
40 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:45
รูปภาพ Code: 26KJ2030  ให้เช่า Hive sathorn🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ2030 ให้เช่า Hive sathorn🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
41 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:34
รูปภาพ 🏙️ ให้เช่า 2 ห้องนอน ขนาดใหญ่ ติด BTS กรุงธนบุรี เพียง 50 เมตร เดินทางสะดวก เข้าเมืองสาทร / สีลมง่ายมาก

🏙️ ให้เช่า 2 ห้องนอน ขนาดใหญ่ ติด BTS กรุงธนบุรี เพียง 50 เมตร เดินทางสะดวก เข้าเมืองสาทร / สีลมง่ายมาก

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
70 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (37)

ดูประกาศทั้งหมด (37)
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ สาทร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2735944)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
45 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿93,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:49
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ สาทร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2578655)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
70 ตร.ม.
฿7,800,000
UPDATE !
(฿111,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ สาทร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 825736)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
48.95 ตร.ม.
฿7,400,000
UPDATE !
(฿151,175 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ สาทร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2746386)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 31
101.04 ตร.ม.
฿12,900,000
UPDATE !
(฿127,672 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ สาทร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2437352)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 31
101.04 ตร.ม.
฿12,900,000
UPDATE !
(฿127,672 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ สาทร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 1328541)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 31
101.04 ตร.ม.
฿12,900,000
UPDATE !
(฿127,672 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ สาทร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 1455742)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
70 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿121,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:52
🔥 สำหรับขาย- เช่า !! ทำเลทอง !! ชั้นสูง 30++,🔥 Code C20250800073.......Hive Sathorn, 1 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30++
101.4 ตร.ม.
฿12,900,000
UPDATE !
(฿127,219 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:41
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ สาทร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2873711)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
49 ตร.ม.
฿5,800,000
NEW !
(฿118,367 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ สาทร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2758124)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
49 ตร.ม.
฿5,800,000
UPDATE !
(฿118,367 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:09
ไฮฟ์ แอท สาทร - 1 Bedroom for Sale (ขาย) / HBH-ST-14

ไฮฟ์ แอท สาทร - 1 Bedroom for Sale (ขาย) / HBH-ST-14

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
49.42 ตร.ม.
฿4,250,000
UPDATE !
(฿85,998 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 12:54
49.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองต้นไทร

49.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองต้นไทร

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
49 ตร.ม.
฿5,800,000
UPDATE !
(฿118,367 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
70.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองต้นไทร

70.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองต้นไทร

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
70 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿107,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
101.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองต้นไทร

101.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองต้นไทร

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 31
101 ตร.ม.
฿12,900,000
UPDATE !
(฿127,723 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
ขาย Hive Sathorn 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 68.5 ตารางเมตร

ขาย Hive Sathorn 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 68.5 ตารางเมตร

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
68.5 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿131,387 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
70.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองต้นไทร

70.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองต้นไทร

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
70 ตร.ม.
฿8,100,000
UPDATE !
(฿115,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไฮฟ์ สาทร 1908390

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไฮฟ์ สาทร 1908390

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
69.51 ตร.ม.
฿7,646,100
UPDATE !
(฿110,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:20
SELL💥 Hive Sathorn เริ่มต้นชีวิตที่แสนสบายได้ที่นี่ | BTS กรุงธนบุรี💎

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20-25
49 ตร.ม.
฿7,300,000
UPDATE !
(฿148,980 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 10:16
🚅 ขายคอนโด‼️ห้องกว้าง โครงการ Hive sathorn เดินทางสะดวก 🚄ใกล้ BTS  สถานี กรุงธนบุรี

🚅 ขายคอนโด‼️ห้องกว้าง โครงการ Hive sathorn เดินทางสะดวก 🚄ใกล้ BTS สถานี กรุงธนบุรี

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6-10
49 ตร.ม.
฿5,800,000
UPDATE !
(฿118,367 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 10:16

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Hive Sathorn

นายน์ บาย แสนสิริ
นายน์ บาย แสนสิริ

Nye by Sansiri

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Nye by Sansiri136 ประกาศ
ขาย Nye by Sansiri76 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Sathorn138 ประกาศ
ขาย Villa Sathorn73 ประกาศ
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน

Fuse Sathorn - Taksin

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สาทร

IDEO Mobi Sathorn

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sathorn126 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sathorn28 ประกาศ
ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส

Supalai River Place

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ขาย Supalai River Place37 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Q House Sathorn73 ประกาศ
ขาย Q House Sathorn24 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน