#N124588 ✅15/9/66 ขายคอนโด The Key Prachachuen 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

3937035

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #N124588 ✅15/9/66 ขายคอนโด The Key Prachachuen     📲📢สอบถาม  ld line  @condoboy - รูปที่ 1/9
รูป #N124588 ✅15/9/66 ขายคอนโด The Key Prachachuen     📲📢สอบถาม  ld line  @condoboy - รูปที่ 2/9
รูป #N124588 ✅15/9/66 ขายคอนโด The Key Prachachuen     📲📢สอบถาม  ld line  @condoboy - รูปที่ 3/9
รูป #N124588 ✅15/9/66 ขายคอนโด The Key Prachachuen     📲📢สอบถาม  ld line  @condoboy - รูปที่ 4/9
รูป #N124588 ✅15/9/66 ขายคอนโด The Key Prachachuen     📲📢สอบถาม  ld line  @condoboy - รูปที่ 5/9
รูป #N124588 ✅15/9/66 ขายคอนโด The Key Prachachuen     📲📢สอบถาม  ld line  @condoboy - รูปที่ 6/9
รูป #N124588 ✅15/9/66 ขายคอนโด The Key Prachachuen     📲📢สอบถาม  ld line  @condoboy - รูปที่ 7/9
รูป #N124588 ✅15/9/66 ขายคอนโด The Key Prachachuen     📲📢สอบถาม  ld line  @condoboy - รูปที่ 8/9
รูป #N124588 ✅15/9/66 ขายคอนโด The Key Prachachuen     📲📢สอบถาม  ld line  @condoboy - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
1,999,000 (61,850 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
32.32 ตร.ม.

เดอะ คีย์ ประชาชื่น เมืองนนทบุรี นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#N124588✅15/9/66 

ขายคอนโด The Key Prachachuen

เดอะคีย์ ประชาชื่น 

รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 

ขนาดพื้นที่ 32.32 ตารางเมตร ชั้น2 ตึกB 

ทิศเหนือ วิวเมือง

ราคา 1,999,000 บาท 

ค่าโอนคนละครึ่ง 

เครื่องใช้ไฟฟ้าภายในห้องมีดังนี้

ทีวี42นิ้ว ตู้เย็น ไมโครเวฟ เครื่องซักผ้า เครื่องทำน้ำอุ่น แอร์ 2 ตัว 

เฟอร์นิเจอร์ภายในห้องมีดังนี้

ผ้าม่าน วอลเปเปอร์ ชั้นวางทีวี โต๊ะทานอาหาร เก้าอี้ โซฟา เคาท์เตอร์ครัวบิวท์อิน เตียงนอนพร้อมที่นอน ตู้เก็บของ ตู้เสื้อผ้า โต๊ะเครื่องแป้ง ตู้รองเท้า โคมไฟ

สนใจสอบถาม 

ติดต่อ บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV 

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • The Key Pracha Chuen
  • 1,999,000 (61,850 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 32.32 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสไพร์ งามวงศ์วาน
Aspire Ngamwongwan

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Ngamwongwan

มีคอนโดให้เช่า 90 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Ngamwongwan

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

logo โครงการ บี แคมปัส
B Campus

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ เดอะ เพ้นท์ งามวงศ์วาน 22
The Paint Ngamwongwan 22

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ เอกสิน ทาวเวอร์
Akesin Tower

2 กม.

logo โครงการ เดอะ เพ้นท์ พาเลท
The Paint Palette

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ เดอะ ปาร์ค แอท ประชาชื่น
The Park @ Prachachuen