📲Line ID @556ryccg 🚄(FQ) ขายคอนโด 2ห้องนอน 72ตรม "Siamese Thirty Nine" สุขุมวิท39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ และ EmQuartier

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4646891

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 📲Line ID @556ryccg 🚄(FQ) ขายคอนโด 2ห้องนอน 72ตรม "Siamese Thirty Nine" สุขุมวิท39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ และ EmQuartier - รูปที่ 1/7
รูป 📲Line ID @556ryccg 🚄(FQ) ขายคอนโด 2ห้องนอน 72ตรม "Siamese Thirty Nine" สุขุมวิท39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ และ EmQuartier - รูปที่ 2/7
รูป 📲Line ID @556ryccg 🚄(FQ) ขายคอนโด 2ห้องนอน 72ตรม "Siamese Thirty Nine" สุขุมวิท39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ และ EmQuartier - รูปที่ 3/7
รูป 📲Line ID @556ryccg 🚄(FQ) ขายคอนโด 2ห้องนอน 72ตรม "Siamese Thirty Nine" สุขุมวิท39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ และ EmQuartier - รูปที่ 4/7
รูป 📲Line ID @556ryccg 🚄(FQ) ขายคอนโด 2ห้องนอน 72ตรม "Siamese Thirty Nine" สุขุมวิท39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ และ EmQuartier - รูปที่ 5/7
รูป 📲Line ID @556ryccg 🚄(FQ) ขายคอนโด 2ห้องนอน 72ตรม "Siamese Thirty Nine" สุขุมวิท39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ และ EmQuartier - รูปที่ 6/7
รูป 📲Line ID @556ryccg 🚄(FQ) ขายคอนโด 2ห้องนอน 72ตรม "Siamese Thirty Nine" สุขุมวิท39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ และ EmQuartier - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
9,260,000 (128,611 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 4
72 ตร.ม.

ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์ วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🚄ขาย Siamese Thirty Nine

ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ และ EmQuartier

ชั้น : 4

ขนาด : 72 ตร.ม.

ประเภทห้อง : 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

Newly renovated - Foreigner quota 

💰ราคา 9,260,000 บาท ค่าโอน50/50

สิ่งอำนวยความสะดวก: สระว่ายน้ำ

ฟิตเนส, ที่จอดรถ, สวนหย่อม

-----------------------------------------

list no. TA1480

อุ๋ย Tel: 094-287-4282

Line Official: @556ryccg

Whatsapp: +66942874282

Real estate consultant: Buy Sell Rent Property

รายละเอียด

  • Siamese Thirty Nine
  • 9,260,000 (128,611 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 4
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 72 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 99 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

2 กม.

logo โครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23
Edge Sukhumvit 23

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ไอ-เฮาส์ ลากูน่า การ์เด้น
I-House Laguna Garden

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ อโศก
IDEO Mobi Asoke

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที