รูป Siamese Thirty Nine - รูปที่ 1/14
รูป Siamese Thirty Nine - รูปที่ 2/14
รูป Siamese Thirty Nine - รูปที่ 3/14
รูป Siamese Thirty Nine - รูปที่ 4/14
รูป Siamese Thirty Nine - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

Siamese Thirty Nine

ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
31ยูนิตขาย
52ยูนิตเช่า

ไซมิส เทอร์ตี้ไนน์ เป็นคอนโดมิเนียมหรูหราระดับมาตรฐานโลก ในราคาที่สัมผัสได้ ออกแบบดีไซน์โดย A49 ซึ่งเป็นบริษัทชั้นนำ และดำเนินการก่อสร้างโดย ฤทธา ซึ่งเป็นบริษัทก่อสร้างชั้นนำของประเทศไทย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 52 ห้อง และประกาศขาย 31 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Siamese Thirty Nine
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
87
- เมตร
2013
- บาท/ตร.ม.
1
7

โครงการนี้พัฒนาโดย

ไซมิส  logo

ไซมิส

36โครงการ
1747ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 82 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

Ashton Asoke

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 963 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 140 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 313 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 455 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 166 ประกาศ

I-House Laguna Garden

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า I-House Laguna Garden

มีคอนโดให้เช่า 56 ประกาศ

ขายคอนโด I-House Laguna Garden

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 188 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 76 ประกาศ

The ESSE Asoke

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 479 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 147 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 256 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 167 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

Grand Park View

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Grand Park View

มีคอนโดให้เช่า 193 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Park View

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,182 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,373 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,102 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,889 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,725 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,784 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.7 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 51,049 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,622 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,233 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.5 กม.

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,205 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,295 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.8 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.5 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,693 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,742 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,534 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,563 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,174 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,549 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.8 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,992 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,857 ประกาศ

ท่าเรือวัดใหม่ช่องลม

ห่างออกไป 850 เมตร

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศให้เช่า 6,512 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศขาย 2,527 ประกาศ

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,154 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,785 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,391 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,352 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,876 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,464 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,440 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,710 ประกาศ

สุขุมวิท 39

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 39

มีประกาศให้เช่า 2,307 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 39

มีประกาศขาย 688 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,027 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,607 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,784 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,833 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,345 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,634 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,728 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,500 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (52)

ดูประกาศทั้งหมด (52)
รูปภาพ Siamese Thirty Nine 2 bedrooms, for rent

Siamese Thirty Nine 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
70 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:02
รูปภาพ Siamese Thirty Nine 1 bedroom, for rent

Siamese Thirty Nine 1 bedroom, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
78 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:02
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 509940)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 509940)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
43 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2565)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:59
รูปภาพ เช่าคอนโด Siamese Thirty Nine/ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์ (E6810002)  ID Line : @condo101

เช่าคอนโด Siamese Thirty Nine/ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์ (E6810002) ID Line : @condo101

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
113 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:00
รูปภาพ PM037565 ✨Flash Deal ✨ Siamese Thirty Nine (2Bed 2Bath 67 SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 37,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

PM037565 ✨Flash Deal ✨ Siamese Thirty Nine (2Bed 2Bath 67 SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 37,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-10
67 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:01
รูปภาพ LTH13347 – Condo for Rent | Siamese 39 Condo | 113 sqm | 3 Beds 3 Baths | 70K/Month | Near BTS Phrom Phong | คอนโดให้เช่า ไซมิส 39 คอนโด

LTH13347 – Condo for Rent | Siamese 39 Condo | 113 sqm | 3 Beds 3 Baths | 70K/Month | Near BTS Phrom Phong | คอนโดให้เช่า ไซมิส 39 คอนโด

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6+
113 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:14
รูปภาพ Code: 26KJ1460 ให้เช่า Siamese Thirty Nine 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1460 ให้เช่า Siamese Thirty Nine 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
67 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:56
รูปภาพ ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์

ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
67 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์

ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
67 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2757779)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2757779)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
67 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:27
รูปภาพ 1 Bed 1 Bath 46 SQ.M Siamese Thirty Nine

1 Bed 1 Bath 46 SQ.M Siamese Thirty Nine

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
46 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:00
รูปภาพ 67 sqm condo on 4th floor in Siamese Thirty Nine

67 sqm condo on 4th floor in Siamese Thirty Nine

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
67 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:00
รูปภาพ 2 Bed 2 Bath 65 SQ.M Siamese Thirty Nine

2 Bed 2 Bath 65 SQ.M Siamese Thirty Nine

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
65 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:00
รูปภาพ Available for rent! Siamese Thirty-nine special unit with Penthouse 3 Bedroom. Fully furnsihed with personal rooftop. Ready to move in.

Available for rent! Siamese Thirty-nine special unit with Penthouse 3 Bedroom. Fully furnsihed with personal rooftop. Ready to move in.

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
115 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:59
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไซมิส เธอร์ตี้ไนน์ BTS-พร้อมพงษ์ คลองเตย เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-18906 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไซมิส เธอร์ตี้ไนน์ BTS-พร้อมพงษ์ คลองเตย เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-18906 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
46 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไซมิส เธอร์ตี้ไนน์ BTS-พร้อมพงษ์ คลองเตย เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-92654 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไซมิส เธอร์ตี้ไนน์ BTS-พร้อมพงษ์ คลองเตย เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-92654 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
71.8 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไซมิส เธอร์ตี้ไนน์ BTS-พร้อมพงษ์ คลองเตย เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-155049 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไซมิส เธอร์ตี้ไนน์ BTS-พร้อมพงษ์ คลองเตย เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-155049 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
72 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:03
รูปภาพ Siamese 39 for rent duplex room 50 sqm. 1 beedroom 2 bathroom please add line paolin1 ,0928242499

Siamese 39 for rent duplex room 50 sqm. 1 beedroom 2 bathroom please add line paolin1 ,0928242499

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
68 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:00
รูปภาพ A035137 Siamese Thirty Nine

A035137 Siamese Thirty Nine

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
83 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:26

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (31)

ดูประกาศทั้งหมด (31)
Siamese Thirty nine 2 bedrooms, for sale

Siamese Thirty nine 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
75.14 ตร.ม.
฿10,000,000
UPDATE !
(฿133,085 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:02
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2327586)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
68.12 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿117,440 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 668949)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
68.12 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿110,100 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:14
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2638736)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
63 ตร.ม.
฿7,980,000
UPDATE !
(฿126,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2873558)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
72 ตร.ม.
฿8,990,000
UPDATE !
(฿124,861 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2207410)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
46.5 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿148,387 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 514207)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
72 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿152,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 890151)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
71 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿154,930 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
LTH11905 – Siamese Thirty-Nine FOR SALE Size 72 Sq.M. 2 beds 2 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 8.7 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3+
72 ตร.ม.
฿8,700,000
UPDATE !
(฿120,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
💥 SL-5179💥ขายคอนโด ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์👉แอดไลน์ @luxeliving

💥 SL-5179💥ขายคอนโด ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์👉แอดไลน์ @luxeliving

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
72 ตร.ม.
฿8,700,000
UPDATE !
(฿120,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:17
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2734612)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
72 ตร.ม.
฿8,700,000
UPDATE !
(฿120,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2738838)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
71.8 ตร.ม.
฿8,900,000
UPDATE !
(฿123,955 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:09
46.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

46.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
46 ตร.ม.
฿6,200,000
UPDATE !
(฿134,783 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
69.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

69.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
69 ตร.ม.
฿9,800,000
UPDATE !
(฿142,029 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
72.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

72.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
72 ตร.ม.
฿8,700,000
UPDATE !
(฿120,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
66.5 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

66.5 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
66.5 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿120,301 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
✨ ขายคอนโด ไซมิส เธอร์ตี้ ไนน์- BTS พร้อมพงษ์✨ ***ขายพร้อมผู้เช่า***

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
46 ตร.ม.
฿5,450,000
UPDATE !
(฿118,478 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 10:20
#A124400 ✅ 10/1/68  ขายคอนโด Siamese Thirty Nine 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124400 ✅ 10/1/68 ขายคอนโด Siamese Thirty Nine 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
72 ตร.ม.
฿9,259,700
UPDATE !
(฿128,607 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:00
📣ขาย! คอนโด ไซมิส เธอร์ตี้ ไนน์ (Siamese 39) 1 ห้องนอน 46 ตรม. คอนโด Low-rise เพียง 7 ชั้น เงียบสงบ เป็นส่วนตัว สุขุมวิท 39 / BTS พร้อมพงษ์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
46.5 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿139,785 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 10:49

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke963 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke140 ประกาศ
นิช ไพรด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี
นิช ไพรด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23455 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23166 ประกาศ
ไอ-เฮาส์ ลากูน่า การ์เด้น

I-House Laguna Garden

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke188 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke76 ประกาศ
ดิ เอส อโศก
ดิ เอส อโศก

The ESSE Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke479 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke147 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor167 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor63 ประกาศ
แกรนด์ พาร์ค วิว
แกรนด์ พาร์ค วิว

Grand Park View

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Grand Park View193 ประกาศ
ขาย Grand Park View45 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230