📣ขาย! คอนโด ไซมิส เธอร์ตี้ ไนน์ (Siamese 39) 1 ห้องนอน 46 ตรม. คอนโด Low-rise เพียง 7 ชั้น เงียบสงบ เป็นส่วนตัว สุขุมวิท 39 / BTS พร้อมพงษ์

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5682590

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 📣ขาย! คอนโด ไซมิส เธอร์ตี้ ไนน์ (Siamese 39) 1 ห้องนอน 46 ตรม. คอนโด Low-rise เพียง 7 ชั้น เงียบสงบ เป็นส่วนตัว สุขุมวิท 39 / BTS พร้อมพงษ์ - รูปที่ 1/11
รูป 📣ขาย! คอนโด ไซมิส เธอร์ตี้ ไนน์ (Siamese 39) 1 ห้องนอน 46 ตรม. คอนโด Low-rise เพียง 7 ชั้น เงียบสงบ เป็นส่วนตัว สุขุมวิท 39 / BTS พร้อมพงษ์ - รูปที่ 2/11
รูป 📣ขาย! คอนโด ไซมิส เธอร์ตี้ ไนน์ (Siamese 39) 1 ห้องนอน 46 ตรม. คอนโด Low-rise เพียง 7 ชั้น เงียบสงบ เป็นส่วนตัว สุขุมวิท 39 / BTS พร้อมพงษ์ - รูปที่ 3/11
รูป 📣ขาย! คอนโด ไซมิส เธอร์ตี้ ไนน์ (Siamese 39) 1 ห้องนอน 46 ตรม. คอนโด Low-rise เพียง 7 ชั้น เงียบสงบ เป็นส่วนตัว สุขุมวิท 39 / BTS พร้อมพงษ์ - รูปที่ 4/11
รูป 📣ขาย! คอนโด ไซมิส เธอร์ตี้ ไนน์ (Siamese 39) 1 ห้องนอน 46 ตรม. คอนโด Low-rise เพียง 7 ชั้น เงียบสงบ เป็นส่วนตัว สุขุมวิท 39 / BTS พร้อมพงษ์ - รูปที่ 5/11
รูป 📣ขาย! คอนโด ไซมิส เธอร์ตี้ ไนน์ (Siamese 39) 1 ห้องนอน 46 ตรม. คอนโด Low-rise เพียง 7 ชั้น เงียบสงบ เป็นส่วนตัว สุขุมวิท 39 / BTS พร้อมพงษ์ - รูปที่ 6/11
รูป 📣ขาย! คอนโด ไซมิส เธอร์ตี้ ไนน์ (Siamese 39) 1 ห้องนอน 46 ตรม. คอนโด Low-rise เพียง 7 ชั้น เงียบสงบ เป็นส่วนตัว สุขุมวิท 39 / BTS พร้อมพงษ์ - รูปที่ 7/11
รูป 📣ขาย! คอนโด ไซมิส เธอร์ตี้ ไนน์ (Siamese 39) 1 ห้องนอน 46 ตรม. คอนโด Low-rise เพียง 7 ชั้น เงียบสงบ เป็นส่วนตัว สุขุมวิท 39 / BTS พร้อมพงษ์ - รูปที่ 8/11
รูป 📣ขาย! คอนโด ไซมิส เธอร์ตี้ ไนน์ (Siamese 39) 1 ห้องนอน 46 ตรม. คอนโด Low-rise เพียง 7 ชั้น เงียบสงบ เป็นส่วนตัว สุขุมวิท 39 / BTS พร้อมพงษ์ - รูปที่ 9/11
รูป 📣ขาย! คอนโด ไซมิส เธอร์ตี้ ไนน์ (Siamese 39) 1 ห้องนอน 46 ตรม. คอนโด Low-rise เพียง 7 ชั้น เงียบสงบ เป็นส่วนตัว สุขุมวิท 39 / BTS พร้อมพงษ์ - รูปที่ 10/11
รูป 📣ขาย! คอนโด ไซมิส เธอร์ตี้ ไนน์ (Siamese 39) 1 ห้องนอน 46 ตรม. คอนโด Low-rise เพียง 7 ชั้น เงียบสงบ เป็นส่วนตัว สุขุมวิท 39 / BTS พร้อมพงษ์ - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
6,500,000 (139,785 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
46.5 ตร.ม.

ไซมิส เทอร์ตี้ ไนน์ วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

📣ขาย! คอนโด ไซมิส เธอร์ตี้ ไนน์ (คอนโด Low-rise เพียง 7 ชั้น)  ห้องสวย พร้อมอยู่ เหมาะทั้งอยู่อาศัยและลงทุน

📍ทำเล: สุขุมวิท 39 / BTS พร้อมพงษ์
รายละเอียดห้อง

▪️1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
▪️ขนาด 46.5 ตร.ม.
▪️ชั้น 5
     - ทีวี
     - แอร์ 2 เครื่อง
     - เครื่องซักผ้า
▪️สิ่งอำนวยความสะดวก
     - รปภ. 24 ชม.
     - CCTV 24 ชม.
     - สระว่ายน้ำ
     - ฟิตเนส
     - ที่จอดรถ

⚜️ราคาขาย 6,500,000 บาท
(ลดจากเดิม 7,000,000 บาท)
ค่าโอนคนละ 50/50

สอบถามรายละเอียดหรือนัดชมห้อง:
📱Contact: Risa (คุณริสา)
 Line id: 062 239 1571
 📞: (+66) 62 239 1571

#RISAอสังหาฯพรีเมี่ยม
#premiumrealestate #lowrisecondo #premiumproperty #condoforsale
#luxuryrealestate #luxuryproperties
#thailandproperty #condoforsale 
#ไซมิสเธอร์ตี้ไนน์ #Siamese39 #siamesethirtynine
#Sukhumvit39 #สุขุมวิท39 
#พร้อมพงษ์ #บีทีเอสพร้อมพงษ์
#btsprompong #btsprompongstation

รายละเอียด

  • Siamese Thirty Nine
  • 6,500,000 (139,785 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 5
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 46.5 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 98 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 44 ประกาศ

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

2 กม.

logo โครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23
Edge Sukhumvit 23

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ไอ-เฮาส์ ลากูน่า การ์เด้น
I-House Laguna Garden

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ อโศก
IDEO Mobi Asoke

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที