KT0226📲LineID @556ryccg🏖️2ห้องนอน 124.5ตรม ชั้น34🌊วิวทะเล พร้อมเฟอร์นิเจอร์🦀Sky Beach Condo สกายบีช คอนโด

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5807565

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป KT0226📲LineID @556ryccg🏖️2ห้องนอน 124.5ตรม ชั้น34🌊วิวทะเล พร้อมเฟอร์นิเจอร์🦀Sky Beach Condo สกายบีช คอนโด - รูปที่ 1/12
รูป KT0226📲LineID @556ryccg🏖️2ห้องนอน 124.5ตรม ชั้น34🌊วิวทะเล พร้อมเฟอร์นิเจอร์🦀Sky Beach Condo สกายบีช คอนโด - รูปที่ 2/12
รูป KT0226📲LineID @556ryccg🏖️2ห้องนอน 124.5ตรม ชั้น34🌊วิวทะเล พร้อมเฟอร์นิเจอร์🦀Sky Beach Condo สกายบีช คอนโด - รูปที่ 3/12
รูป KT0226📲LineID @556ryccg🏖️2ห้องนอน 124.5ตรม ชั้น34🌊วิวทะเล พร้อมเฟอร์นิเจอร์🦀Sky Beach Condo สกายบีช คอนโด - รูปที่ 4/12
รูป KT0226📲LineID @556ryccg🏖️2ห้องนอน 124.5ตรม ชั้น34🌊วิวทะเล พร้อมเฟอร์นิเจอร์🦀Sky Beach Condo สกายบีช คอนโด - รูปที่ 5/12
รูป KT0226📲LineID @556ryccg🏖️2ห้องนอน 124.5ตรม ชั้น34🌊วิวทะเล พร้อมเฟอร์นิเจอร์🦀Sky Beach Condo สกายบีช คอนโด - รูปที่ 6/12
รูป KT0226📲LineID @556ryccg🏖️2ห้องนอน 124.5ตรม ชั้น34🌊วิวทะเล พร้อมเฟอร์นิเจอร์🦀Sky Beach Condo สกายบีช คอนโด - รูปที่ 7/12
รูป KT0226📲LineID @556ryccg🏖️2ห้องนอน 124.5ตรม ชั้น34🌊วิวทะเล พร้อมเฟอร์นิเจอร์🦀Sky Beach Condo สกายบีช คอนโด - รูปที่ 8/12
รูป KT0226📲LineID @556ryccg🏖️2ห้องนอน 124.5ตรม ชั้น34🌊วิวทะเล พร้อมเฟอร์นิเจอร์🦀Sky Beach Condo สกายบีช คอนโด - รูปที่ 9/12
รูป KT0226📲LineID @556ryccg🏖️2ห้องนอน 124.5ตรม ชั้น34🌊วิวทะเล พร้อมเฟอร์นิเจอร์🦀Sky Beach Condo สกายบีช คอนโด - รูปที่ 10/12
รูป KT0226📲LineID @556ryccg🏖️2ห้องนอน 124.5ตรม ชั้น34🌊วิวทะเล พร้อมเฟอร์นิเจอร์🦀Sky Beach Condo สกายบีช คอนโด - รูปที่ 11/12
รูป KT0226📲LineID @556ryccg🏖️2ห้องนอน 124.5ตรม ชั้น34🌊วิวทะเล พร้อมเฟอร์นิเจอร์🦀Sky Beach Condo สกายบีช คอนโด - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
11,773,800 (94,569 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 34
124.5 ตร.ม.

สกายบีช บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย Sky Beach Condo🏖️สกายบีช คอนโด

คอนโดริมทะเล ชายหาดวงศ์อมาตย์ พัทยาเหนือ

🏄‍♂️ ขนาด : 124.5 ตรม ชั้น : 34

2 ห้องนอน | 2 ห้องน้ำ | 🌊วิวทะเล

ห้องนั่งเล่นกว้าง | มีครัว | ระเบียงกว้าง

✨ขาย 11,773,800 บาท (ค่าโอนคนละครึ่ง)

สิ่งอำนวยความสะดวก: ทางลงชายหาด, สระว่าย, จากุซซี่, ฟิตเนส, สนามเทนนิส, สวนพักผ่อน, ที่จอดรถ

-----------------------------------------

list no. KT0226

Aui Tel: 094-287-4282

Line Official: @556ryccg

Whatsapp: +66942874282

Real estate consultant: Buy Sell Rent Property

#คอนโดพัทยา #คอนโดพัทยาเหนือ #คอนโดนาเกลือ #คอนโดวงศ์อมาตย์ #คอนโดติดทะเล #คอนโดริมทะเล #คอนโดวิวทะเล #ขายคอนโดพัทยา #ขายคอนโดพัทยาเหนือ #ขายคอนโดนาเกลือ #ขายคอนโดวงศ์อมาตย์ #ขายคอนโดติดทะเล #ขายคอนโดวิวทะเล #PattayaCondo #NorthPattayaCondo #NakluaCondo #WongamatCondo #BeachfrontCondo #pattayaproperty #thailandproperty #seaview #beachview #ชายหาดวงศ์อมาตย์ #WongamatBeach #SkyBeach #สกายบีช #SkyBeachPattaya #สกายบีชพัทยา #สกายบีชคอนโดมิเนียม #สกายบีชคอนโด #SkyBeachCondominium #SkyBeachCondo

รายละเอียด

  • Sky Beach
  • 11,773,800 (94,569 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 34
  • ตะวันตกเฉียงเหนือ
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 124.5 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Sky Beach

5 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Sky Beach

22 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ สกายบีช

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ นาเกลือ - วงศ์อมาตย์
Lumpini Ville Naklua - Wongamat

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Naklua - Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Naklua - Wongamat

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์ บีช
The Riviera Wong Amat Beach

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์ บีช พัทยา
The Palm Wongamat Beach Pattaya

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที