Knightsbridge Prime Sathorn【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ดีไซน์คมกริบ สร้างความโดดเด่นทุกมุม🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5940048
เข้าชม :
ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร สาทร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
《 HAKPSN183 》
【1 BED 1 BATH】Size : 30.00 m² | Floor : 21
💸 RENT : ฿ 25,000 / month
💸 SELL : ฿ 5.60 M
_____________________________________
☎️ ติดต่อ《CONTACT》☎️
➖ Tel.: 096-871-1343 (คุณวุ้น)
➖ Line ID: @hacondo 👉 https://lin.ee/B4c9dSL 👈
รายละเอียด
- Knightsbridge Prime Sathorn
- 5,600,000 (186,667 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 2X-3X
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 30 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

สาทร กรุงเทพมหานคร
674 ประกาศเช่า
238 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 1176819)1 ห้องนอน59.5m2ชั้น 42฿9,476,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 828118)1 ห้องนอน44m2ชั้น 25฿7,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 333089)1 ห้องนอน37m2ชั้น 18฿6,200,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 363013)1 ห้องนอน37m2ชั้น 28฿5,600,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 448997)1 ห้องนอน37m2ชั้น 34฿7,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2879173)1 ห้องนอน44m2ชั้น 25฿7,950,000NEW !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2294569)2 ห้องนอน58m2ชั้น 30฿8,300,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2453506)1 ห้องนอน31m2ชั้น 23฿5,400,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 1173540)1 ห้องนอน44m2ชั้น 29฿8,400,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2778311)1 ห้องนอน37m2ชั้น 33฿6,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2099914)1 ห้องนอน44m2ชั้น -฿7,085,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2468073)1 ห้องนอน31m2ชั้น 20฿5,390,000UPDATE !