🌿 KAWA Haus – Premium Resort Condominium

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5627282

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🌿 KAWA Haus – Premium Resort Condominium - รูปที่ 1/16
รูป 🌿 KAWA Haus – Premium Resort Condominium - รูปที่ 2/16
รูป 🌿 KAWA Haus – Premium Resort Condominium - รูปที่ 3/16
รูป 🌿 KAWA Haus – Premium Resort Condominium - รูปที่ 4/16
รูป 🌿 KAWA Haus – Premium Resort Condominium - รูปที่ 5/16
รูป 🌿 KAWA Haus – Premium Resort Condominium - รูปที่ 6/16
รูป 🌿 KAWA Haus – Premium Resort Condominium - รูปที่ 7/16
รูป 🌿 KAWA Haus – Premium Resort Condominium - รูปที่ 8/16
รูป 🌿 KAWA Haus – Premium Resort Condominium - รูปที่ 9/16
รูป 🌿 KAWA Haus – Premium Resort Condominium - รูปที่ 10/16
รูป 🌿 KAWA Haus – Premium Resort Condominium - รูปที่ 11/16
รูป 🌿 KAWA Haus – Premium Resort Condominium - รูปที่ 12/16
รูป 🌿 KAWA Haus – Premium Resort Condominium - รูปที่ 13/16
รูป 🌿 KAWA Haus – Premium Resort Condominium - รูปที่ 14/16
รูป 🌿 KAWA Haus – Premium Resort Condominium - รูปที่ 15/16
รูป 🌿 KAWA Haus – Premium Resort Condominium - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
4,700,000(ขายพร้อมผู้เช่า 18,000 บาท/เดือน ถึง 19/09/2026) (126,890 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 6
37.04 ตร.ม.

คาวะ เฮาส์ วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🌿 KAWA Haus – Premium Resort Condominium

1 Bedroom 37.04 sq.m. | Garden View | Fully Furnished | Tenanted Unit

เสนอขายในราคา 4,700,000 บาท

โอนคนละครึ่ง

คอนโดสไตล์รีสอร์ตจาก Sansiri ที่ผสานดีไซน์ญี่ปุ่นกับธรรมชาติได้อย่างลงตัว ให้บรรยากาศสงบเป็นส่วนตัว รายล้อมด้วยพื้นที่สีเขียว และสิ่งอำนวยความสะดวกระดับพรีเมียม เหมาะสำหรับผู้อยู่อาศัยที่ต้องการความเรียบง่ายแต่มีระดับ และนักลงทุนที่มองหารายได้ต่อทันทีจากผู้เช่า

✨ Room Highlights

• ขนาด 37.04 ตร.ม. ชั้น 6

• 1 Bedroom | 1 Bathroom

• Garden View เงียบสงบ เป็นส่วนตัว

• Mini Walk-in Closet ดีไซน์ลงตัว ใช้งานสะดวก

• ครัวปิด พร้อมชุดครัวบิ้วอิน เตาไฟฟ้า + ฮูดดูดควัน

• Built-in ครบทุกจุด: ตู้เสื้อผ้า, ตู้รองเท้า, ชั้นวาง และงานออกแบบที่เป็นระเบียบกลมกลืนทั้งห้อง

• เครื่องทำน้ำอุ่น

• แอร์ 2 เครื่อง

🚆 Location & Accessibility

ทำเลศักยภาพใจกลางสุขุมวิทตอนปลาย ใกล้ทั้งไลฟ์สไตล์และการเดินทาง

• ใกล้ BTS อ่อนนุช และ BTS พระโขนง

• ใกล้ Habito Mall (ในโครงการ T77)

• ใกล้ W District, Summer Hill, Lotus อ่อนนุช, Century อ่อนนุช

• รายล้อมด้วยร้านอาหาร คาเฟ่ และคอมมูนิตี้ครบครัน

📈 Why This Unit

• ขายพร้อมผู้เช่า รายได้ทันที

• ห้องสภาพดีมาก พร้อมเข้าอยู่

• วิวสวน สงบ Private

• โครงการคุณภาพจาก Sansiri ทำเลเป็นที่ต้องการสูง

สนใจข้อมูลเพิ่มเติม / นัดชมห้อง

📞 ติดต่อได้เลยค่ะ พร้อมดูแลแบบมืออาชีพ

โทร. 063-549-9594 (หมวย) / 087-426-9424 (เพชร)

💬 Line : diamondrun

#KawaHaus #T77 #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #คอนโดลงทุน 

รายละเอียด

  • KAWA HAUS