✨คอนโดสุด STRONG ไม่กระทบแผ่นดินไหว ราคากำลังจะขึ้น รีบซื้อก่อนพลาดโอกาส 💯

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5035426

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ✨คอนโดสุด STRONG ไม่กระทบแผ่นดินไหว ราคากำลังจะขึ้น รีบซื้อก่อนพลาดโอกาส 💯 - รูปที่ 1/7
รูป ✨คอนโดสุด STRONG ไม่กระทบแผ่นดินไหว ราคากำลังจะขึ้น รีบซื้อก่อนพลาดโอกาส 💯 - รูปที่ 2/7
รูป ✨คอนโดสุด STRONG ไม่กระทบแผ่นดินไหว ราคากำลังจะขึ้น รีบซื้อก่อนพลาดโอกาส 💯 - รูปที่ 3/7
รูป ✨คอนโดสุด STRONG ไม่กระทบแผ่นดินไหว ราคากำลังจะขึ้น รีบซื้อก่อนพลาดโอกาส 💯 - รูปที่ 4/7
รูป ✨คอนโดสุด STRONG ไม่กระทบแผ่นดินไหว ราคากำลังจะขึ้น รีบซื้อก่อนพลาดโอกาส 💯 - รูปที่ 5/7
รูป ✨คอนโดสุด STRONG ไม่กระทบแผ่นดินไหว ราคากำลังจะขึ้น รีบซื้อก่อนพลาดโอกาส 💯 - รูปที่ 6/7
รูป ✨คอนโดสุด STRONG ไม่กระทบแผ่นดินไหว ราคากำลังจะขึ้น รีบซื้อก่อนพลาดโอกาส 💯 - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
3,650,000 (101,389 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
36 ตร.ม.

คาวะ เฮาส์ วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✨ #theelitzrealestate ✨

[For Sell] Condo - Kawa Haus

Ref.Code : EL05315

Area:36 Sq.m

Floor:x

Type:1 Bed 1 Bath

Price:3,650,000 THB 

MORE INFORMATIONS & APPOINTMENT

☏ contact us

Call : 099-395-6964 (K.Keng )

Line : https://lin.ee/0pvHP2u

Line ID : @eliterealestate (มี @ ข้างหน้า)

Google maps : https://maps.app.goo.gl/o1YGSZrj7WoNUarS6

__________

❝ บริการ รับฝาก ขาย-เช่า บ้าน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ ❞

𝘙𝘦𝘯𝘵𝘪𝘯𝘨 𝘢𝘯𝘥 𝘴𝘦𝘭𝘭𝘪𝘯𝘨 𝘴𝘦𝘳𝘷𝘪𝘤𝘦 𝘧𝘰𝘳 𝘺𝘰𝘶𝘳 𝘰𝘸𝘯 𝘱𝘳𝘰𝘱𝘦𝘳𝘵𝘪𝘦𝘴

买 - 住房产提供租赁和销售服务

รายละเอียด

  • KAWA HAUS
  • 3,650,000 (101,389 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • x
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 36 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า KAWA HAUS

173 ประกาศเช่า

ประกาศขาย KAWA HAUS

99 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ คาวะ เฮาส์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
Regent Home Sukhumvit 81

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 200 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

logo โครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 48
Life Sukhumvit 48

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
The Base Park West Sukhumvit 77

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท
IDEO Mobi Sukhumvit

1.6 กม.