🔥[For Sale] ขายพร้อมผู้เช่า สัญญายาวๆ 3 ปี คอนโด ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ (Lumpini Suite Dindaeng-Ratchaprarop) ห้องสวย ใกล้BTS อนุสาวรีย์ชัยฯ 🚅

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5256535

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥[For Sale] ขายพร้อมผู้เช่า สัญญายาวๆ 3 ปี คอนโด ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ (Lumpini Suite Dindaeng-Ratchaprarop) ห้องสวย ใกล้BTS อนุสาวรีย์ชัยฯ 🚅 - รูปที่ 1/33
รูป 🔥[For Sale] ขายพร้อมผู้เช่า สัญญายาวๆ 3 ปี คอนโด ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ (Lumpini Suite Dindaeng-Ratchaprarop) ห้องสวย ใกล้BTS อนุสาวรีย์ชัยฯ 🚅 - รูปที่ 2/33
รูป 🔥[For Sale] ขายพร้อมผู้เช่า สัญญายาวๆ 3 ปี คอนโด ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ (Lumpini Suite Dindaeng-Ratchaprarop) ห้องสวย ใกล้BTS อนุสาวรีย์ชัยฯ 🚅 - รูปที่ 3/33
รูป 🔥[For Sale] ขายพร้อมผู้เช่า สัญญายาวๆ 3 ปี คอนโด ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ (Lumpini Suite Dindaeng-Ratchaprarop) ห้องสวย ใกล้BTS อนุสาวรีย์ชัยฯ 🚅 - รูปที่ 4/33
รูป 🔥[For Sale] ขายพร้อมผู้เช่า สัญญายาวๆ 3 ปี คอนโด ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ (Lumpini Suite Dindaeng-Ratchaprarop) ห้องสวย ใกล้BTS อนุสาวรีย์ชัยฯ 🚅 - รูปที่ 5/33
รูป 🔥[For Sale] ขายพร้อมผู้เช่า สัญญายาวๆ 3 ปี คอนโด ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ (Lumpini Suite Dindaeng-Ratchaprarop) ห้องสวย ใกล้BTS อนุสาวรีย์ชัยฯ 🚅 - รูปที่ 6/33
รูป 🔥[For Sale] ขายพร้อมผู้เช่า สัญญายาวๆ 3 ปี คอนโด ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ (Lumpini Suite Dindaeng-Ratchaprarop) ห้องสวย ใกล้BTS อนุสาวรีย์ชัยฯ 🚅 - รูปที่ 7/33
รูป 🔥[For Sale] ขายพร้อมผู้เช่า สัญญายาวๆ 3 ปี คอนโด ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ (Lumpini Suite Dindaeng-Ratchaprarop) ห้องสวย ใกล้BTS อนุสาวรีย์ชัยฯ 🚅 - รูปที่ 8/33
รูป 🔥[For Sale] ขายพร้อมผู้เช่า สัญญายาวๆ 3 ปี คอนโด ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ (Lumpini Suite Dindaeng-Ratchaprarop) ห้องสวย ใกล้BTS อนุสาวรีย์ชัยฯ 🚅 - รูปที่ 9/33
รูป 🔥[For Sale] ขายพร้อมผู้เช่า สัญญายาวๆ 3 ปี คอนโด ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ (Lumpini Suite Dindaeng-Ratchaprarop) ห้องสวย ใกล้BTS อนุสาวรีย์ชัยฯ 🚅 - รูปที่ 10/33
รูป 🔥[For Sale] ขายพร้อมผู้เช่า สัญญายาวๆ 3 ปี คอนโด ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ (Lumpini Suite Dindaeng-Ratchaprarop) ห้องสวย ใกล้BTS อนุสาวรีย์ชัยฯ 🚅 - รูปที่ 11/33
รูป 🔥[For Sale] ขายพร้อมผู้เช่า สัญญายาวๆ 3 ปี คอนโด ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ (Lumpini Suite Dindaeng-Ratchaprarop) ห้องสวย ใกล้BTS อนุสาวรีย์ชัยฯ 🚅 - รูปที่ 12/33
รูป 🔥[For Sale] ขายพร้อมผู้เช่า สัญญายาวๆ 3 ปี คอนโด ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ (Lumpini Suite Dindaeng-Ratchaprarop) ห้องสวย ใกล้BTS อนุสาวรีย์ชัยฯ 🚅 - รูปที่ 13/33
รูป 🔥[For Sale] ขายพร้อมผู้เช่า สัญญายาวๆ 3 ปี คอนโด ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ (Lumpini Suite Dindaeng-Ratchaprarop) ห้องสวย ใกล้BTS อนุสาวรีย์ชัยฯ 🚅 - รูปที่ 14/33
รูป 🔥[For Sale] ขายพร้อมผู้เช่า สัญญายาวๆ 3 ปี คอนโด ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ (Lumpini Suite Dindaeng-Ratchaprarop) ห้องสวย ใกล้BTS อนุสาวรีย์ชัยฯ 🚅 - รูปที่ 15/33
รูป 🔥[For Sale] ขายพร้อมผู้เช่า สัญญายาวๆ 3 ปี คอนโด ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ (Lumpini Suite Dindaeng-Ratchaprarop) ห้องสวย ใกล้BTS อนุสาวรีย์ชัยฯ 🚅 - รูปที่ 16/33
รูป 🔥[For Sale] ขายพร้อมผู้เช่า สัญญายาวๆ 3 ปี คอนโด ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ (Lumpini Suite Dindaeng-Ratchaprarop) ห้องสวย ใกล้BTS อนุสาวรีย์ชัยฯ 🚅 - รูปที่ 17/33
รูป 🔥[For Sale] ขายพร้อมผู้เช่า สัญญายาวๆ 3 ปี คอนโด ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ (Lumpini Suite Dindaeng-Ratchaprarop) ห้องสวย ใกล้BTS อนุสาวรีย์ชัยฯ 🚅 - รูปที่ 18/33
รูป 🔥[For Sale] ขายพร้อมผู้เช่า สัญญายาวๆ 3 ปี คอนโด ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ (Lumpini Suite Dindaeng-Ratchaprarop) ห้องสวย ใกล้BTS อนุสาวรีย์ชัยฯ 🚅 - รูปที่ 19/33
รูป 🔥[For Sale] ขายพร้อมผู้เช่า สัญญายาวๆ 3 ปี คอนโด ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ (Lumpini Suite Dindaeng-Ratchaprarop) ห้องสวย ใกล้BTS อนุสาวรีย์ชัยฯ 🚅 - รูปที่ 20/33
รูป 🔥[For Sale] ขายพร้อมผู้เช่า สัญญายาวๆ 3 ปี คอนโด ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ (Lumpini Suite Dindaeng-Ratchaprarop) ห้องสวย ใกล้BTS อนุสาวรีย์ชัยฯ 🚅 - รูปที่ 21/33
รูป 🔥[For Sale] ขายพร้อมผู้เช่า สัญญายาวๆ 3 ปี คอนโด ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ (Lumpini Suite Dindaeng-Ratchaprarop) ห้องสวย ใกล้BTS อนุสาวรีย์ชัยฯ 🚅 - รูปที่ 22/33
รูป 🔥[For Sale] ขายพร้อมผู้เช่า สัญญายาวๆ 3 ปี คอนโด ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ (Lumpini Suite Dindaeng-Ratchaprarop) ห้องสวย ใกล้BTS อนุสาวรีย์ชัยฯ 🚅 - รูปที่ 23/33
รูป 🔥[For Sale] ขายพร้อมผู้เช่า สัญญายาวๆ 3 ปี คอนโด ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ (Lumpini Suite Dindaeng-Ratchaprarop) ห้องสวย ใกล้BTS อนุสาวรีย์ชัยฯ 🚅 - รูปที่ 24/33
รูป 🔥[For Sale] ขายพร้อมผู้เช่า สัญญายาวๆ 3 ปี คอนโด ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ (Lumpini Suite Dindaeng-Ratchaprarop) ห้องสวย ใกล้BTS อนุสาวรีย์ชัยฯ 🚅 - รูปที่ 25/33
รูป 🔥[For Sale] ขายพร้อมผู้เช่า สัญญายาวๆ 3 ปี คอนโด ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ (Lumpini Suite Dindaeng-Ratchaprarop) ห้องสวย ใกล้BTS อนุสาวรีย์ชัยฯ 🚅 - รูปที่ 26/33
รูป 🔥[For Sale] ขายพร้อมผู้เช่า สัญญายาวๆ 3 ปี คอนโด ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ (Lumpini Suite Dindaeng-Ratchaprarop) ห้องสวย ใกล้BTS อนุสาวรีย์ชัยฯ 🚅 - รูปที่ 27/33
รูป 🔥[For Sale] ขายพร้อมผู้เช่า สัญญายาวๆ 3 ปี คอนโด ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ (Lumpini Suite Dindaeng-Ratchaprarop) ห้องสวย ใกล้BTS อนุสาวรีย์ชัยฯ 🚅 - รูปที่ 28/33
รูป 🔥[For Sale] ขายพร้อมผู้เช่า สัญญายาวๆ 3 ปี คอนโด ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ (Lumpini Suite Dindaeng-Ratchaprarop) ห้องสวย ใกล้BTS อนุสาวรีย์ชัยฯ 🚅 - รูปที่ 29/33
รูป 🔥[For Sale] ขายพร้อมผู้เช่า สัญญายาวๆ 3 ปี คอนโด ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ (Lumpini Suite Dindaeng-Ratchaprarop) ห้องสวย ใกล้BTS อนุสาวรีย์ชัยฯ 🚅 - รูปที่ 30/33
รูป 🔥[For Sale] ขายพร้อมผู้เช่า สัญญายาวๆ 3 ปี คอนโด ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ (Lumpini Suite Dindaeng-Ratchaprarop) ห้องสวย ใกล้BTS อนุสาวรีย์ชัยฯ 🚅 - รูปที่ 31/33
รูป 🔥[For Sale] ขายพร้อมผู้เช่า สัญญายาวๆ 3 ปี คอนโด ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ (Lumpini Suite Dindaeng-Ratchaprarop) ห้องสวย ใกล้BTS อนุสาวรีย์ชัยฯ 🚅 - รูปที่ 32/33
รูป 🔥[For Sale] ขายพร้อมผู้เช่า สัญญายาวๆ 3 ปี คอนโด ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ (Lumpini Suite Dindaeng-Ratchaprarop) ห้องสวย ใกล้BTS อนุสาวรีย์ชัยฯ 🚅 - รูปที่ 33/33
ดูรูปทั้งหมด 33 รูป
3,190,000(ขายพร้อมผู้เช่า 16,000 บาท/เดือน ถึง 24/04/2029) (113,929 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 25
28 ตร.ม.

ลุมพินี สวีท ดินแดง - ราชปรารภ 534 ดินแดง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

[For Sale] ด่วน!! ขายพร้อมผู้เช่า สัญญายาวๆ 3 ปี คอนโด ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ (Lumpini Suite Dindaeng-Ratchaprarop) ห้องสวย ใหม่ ตรงปก ใกล้รถไฟฟ้า BTS อนุสาวรีย์ชัยฯ 🚅

✅️ บนทำเลศักยภาพแห่งการคมนาคม ใจกลางเมือง

✅️ ติดถนนใหญ่

✅️ ใกล้รถไฟฟ้า BTS อนุสาวรีย์ชัยฯ

✅️ ชั้นสูง ห้องแต่งสวย พร้อมเฟอร์ฯ Built in + ลอยตัว

✅ ขายพร้อมผู้เช่า เช่าเดือนละ 15,000 สัญญาเช่ายาวๆ ถึง 04/2026

✅ โครงสร้างแข็งแรง แผ่นดินไหวไม่สะเทือน

✅ นิติดูแลลูกบ้านดีมาก

Location https://maps.app.goo.gl/NQoF3t3KgXvQ83eEA

🌟เพียง 3.19 ล้าน🌟 (ค่าใช้จ่าย ณ วันโอนกรรมสิทธิ์ฝ่ายละครึ่ง)

ปัจจุบันปล่อยเช่าสัญญายาวๆ ถึง เมษายน 2029

🌈 รายละเอียด 

🔹️1 ห้องนอน

🔹️1 ห้องน้ำ

🔹️1 ห้องนั่งเล่น

🔹️ขนาด 28 ตร.ม. 

🔹️ชั้น 25 

- Steam & Sauna

- Infinity Garden 3 จุด

- Sky Lounge

- CCTV

- ระบบรักษาความปลอดภัย

📍สถานที่ใกล้เคียง :

🔸️รถไฟฟ้า BTS อนุสาวรีย์ชัยฯ 1.1 กม

🔸️Center One 900 เมตร

🔸️เซ็นจูรี่ 1.3 กม.

🔸️Siam Discovery 3.2 กม.

🔸️Siam Center 3.3 กม.

🔸️มาบุญครอง 3.3 กม.

🔸️ฟอร์จูนทาวน์ 3.3 กม.

🔸️Siam Paragon 3.4 กม.

🔸️ห้าง Platinum 3.4 กม.

🔸️ลา วิลล่า อารีย์ 3.5 กม.

🔸️สยามสแควร์วัน 3.8 กม.

🔸️Central World 4.2 กม.

🔸️Central Embassy 4.7 กม.

🔸️เซ็นทรัลพระราม 9 4.7 กม.

🔸️Singha Complex 6.1 กม.

🔸️รพ.ราชวิถี 1.2 กม.

🔸️สถาบันสุขภาพเด็ก 1.3 กม.

🔸️รพ.มงกุฏเกล้า 1.7 กม.

🔸️รพ.พญาไท 2 1.7 กม.

🔸️รพ.พญาไท 1 1.9 กม.

🔸️รพ.รามาธิบดี 2.9 กม.

📲 สนใจนัดชมคอนโด :

ติดต่อ คุณภิช 081-5914942

ID Line : https://line.me/ti/p/zxX-Faz9Qw หรือ 0815914942

ID Line OA Khun Pitch Property : https://lin.ee/P0Nbs7R

📍บริการ รับฝากขาย บ้าน ที่ดิน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท

📍ฟรีค่าการตลาดจนกว่าจะขายได้ ดูแลตั้งแต่ต้นจนวันโอน บริการยื่นสินเชื่อฟรี

-------------------------------------------------

#LumpiniSuiteDindeang

#คอนโดลุมพินีสวีท

#ขายคอนโดลุมพินีสวีทดินแดงราชปรารภ