ขายด่วน ขายขาดทุน 2.99 ล้าน ✅ LPN SUITE Din Daeng-Ratchaprarop ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5911256

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายด่วน ขายขาดทุน 2.99 ล้าน ✅ LPN SUITE Din Daeng-Ratchaprarop ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ - รูปที่ 1/9
รูป ขายด่วน ขายขาดทุน 2.99 ล้าน ✅ LPN SUITE Din Daeng-Ratchaprarop ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ - รูปที่ 2/9
รูป ขายด่วน ขายขาดทุน 2.99 ล้าน ✅ LPN SUITE Din Daeng-Ratchaprarop ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ - รูปที่ 3/9
รูป ขายด่วน ขายขาดทุน 2.99 ล้าน ✅ LPN SUITE Din Daeng-Ratchaprarop ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ - รูปที่ 4/9
รูป ขายด่วน ขายขาดทุน 2.99 ล้าน ✅ LPN SUITE Din Daeng-Ratchaprarop ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ - รูปที่ 5/9
รูป ขายด่วน ขายขาดทุน 2.99 ล้าน ✅ LPN SUITE Din Daeng-Ratchaprarop ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ - รูปที่ 6/9
รูป ขายด่วน ขายขาดทุน 2.99 ล้าน ✅ LPN SUITE Din Daeng-Ratchaprarop ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ - รูปที่ 7/9
รูป ขายด่วน ขายขาดทุน 2.99 ล้าน ✅ LPN SUITE Din Daeng-Ratchaprarop ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ - รูปที่ 8/9
รูป ขายด่วน ขายขาดทุน 2.99 ล้าน ✅ LPN SUITE Din Daeng-Ratchaprarop ลุมพินี สวีท ดินแดง-ราชปรารภ - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
2,990,000 (106,028 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
28.2 ตร.ม.

ลุมพินี สวีท ดินแดง - ราชปรารภ 534 ดินแดง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🔥ขาย LPN SUITE Din Daeng-Ratchaprarop ทำเลดินแดง-ราชปรารภ ✅ วิวอนุสาวรีย์ พร้อมเข้าอยู่

💰 ราคา 2,990,000 ล้านบาท

✨ จุดเด่น

• ชั้น 21 วิวอนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ

• พร้อมเข้าอยู่

• รวมเรื่องใช้ไฟฟ้า

• เจ้าของขายเอง

🛏 รายละเอียดทรัพย์

• ขนาด 28.2 ตร.ม.

• ห้องนอน 1 / ห้องน้ำ 1

• ชั้น 21 / ตึก LPN SUITE

• เฟอร์นิเจอร์: พร้อมเข้าอยู่

• รายละเอียดอื่น: รวมเรื่องใช้ไฟฟ้า

🌳 สิ่งอำนวยความสะดวก

• เครื่องใช้ไฟฟ้า แอร์ เครื่องทำน้ำอุ่น

📍 สถานที่ใกล้เคียง

• วิวอนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ

รหัสทรัพย์: BES 417

📞 สอบถามรายละเอียด / นัดชมห้อง

For inquiries or to schedule a viewing

📱 โทรศัพท์ (Call)

📞 094-946-3652 (คุณกวง / Khun Kuang)

📞 094-242-6936 (คุณหนิง / Khun Ning)

📞 089-496-5451 (คุณพัด / Khun Pat)

📞 06-5090-7257 (Office)

💬 ช่องทางออนไลน์ (Online Contact)

📍 WhatsApp : +66 94 946 3652

📍 WeChat : kuanghuiagent

💚 Line ID : @benchamas_estate (มี @)

👉 Add Line : https://lin.ee/65lt6tU

💼 บริการด้านสินเชื่อครบวงจร ปรึกษาฟรี 💼

✅ บริการยื่นสินเชื่อธนาคาร วงเงินสูงสุด 110%

*ช่วยดันเคสยาก เอกสารซับซ้อน ลดความวุ่นวาย เพิ่มโอกาสอนุมัติดูแลจนลูกค้าได้บ้านจริง

✅ มีบริการผ่อนตรงกับบริษัท (ไม่ต้องยื่นกู้ธนาคาร)เหมาะสำหรับลูกค้าที่ติดเครดิต หรือไม่สะดวกยื่นกู้

✅ มีเอกสารรับรอง JUZMATCH Certified Agentมั่นใจได้ มาตรฐาน ถูกต้องตามกฎหมาย

📩 ปรึกษาฟรี ไม่มีค่าใช้จ่ายล่วงหน้า

🔥รู้ผลเบื้องต้นก่อนตัดสินใจ🔥