#Z4534💥 090269 🔥 ขายคอนโด LPN Suite Dindaeng - Rachaprarop

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5782543

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #Z4534💥 090269 🔥 ขายคอนโด LPN Suite Dindaeng - Rachaprarop  - รูปที่ 1/8
รูป #Z4534💥 090269 🔥 ขายคอนโด LPN Suite Dindaeng - Rachaprarop  - รูปที่ 2/8
รูป #Z4534💥 090269 🔥 ขายคอนโด LPN Suite Dindaeng - Rachaprarop  - รูปที่ 3/8
รูป #Z4534💥 090269 🔥 ขายคอนโด LPN Suite Dindaeng - Rachaprarop  - รูปที่ 4/8
รูป #Z4534💥 090269 🔥 ขายคอนโด LPN Suite Dindaeng - Rachaprarop  - รูปที่ 5/8
รูป #Z4534💥 090269 🔥 ขายคอนโด LPN Suite Dindaeng - Rachaprarop  - รูปที่ 6/8
รูป #Z4534💥 090269 🔥 ขายคอนโด LPN Suite Dindaeng - Rachaprarop  - รูปที่ 7/8
รูป #Z4534💥 090269 🔥 ขายคอนโด LPN Suite Dindaeng - Rachaprarop  - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
2,690,000 (105,078 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 10
25.6 ตร.ม.

ลุมพินี สวีท ดินแดง - ราชปรารภ 534 ดินแดง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#Z4534💥 090269 ขายคอนโด LPN Suite Dindaeng - Rachaprarop 

ลุมพินี สวีท ดินแดง - ราชปรารภ
รูปแบบห้อง สตูดิโอ
ขนาดห้อง 25.6 ตรม.
ชั้น 10 เลขที่ห้อง 558/51 ห้อง 1001
ราคาขาย 2,690,000 บาท 
เฟอร์นิเจอร์ครบ
ค่าโอนคนละครึ่ง

แผนที่
https://maps.app.goo.gl/tvHFv7sVNn4fGKsb9?g_st=ic

สนใจติดต่อ 
โทร : 0632133317 ( สาขาพระราม9 )
โทร : 0979211009 ( สาขาเอกมัย )
Whatsapp : +6632133317
Line: @holtop (มีเครื่องหมาย @) https://lin.ee/Twh6YiW
วีแชท: holtopTH
สอบถามเพิ่มเติม/นัดดูห้องได้ที่แอดมินค่ะ 
มีแอดมินคอยตอบตลอด24ชม.

#Z4534💥 090269 Condo for Sale: LPN Suite Dindaeng - Rachaprarop

Lumpini Suite Dindaeng - Rachaprarop
Room Type: Studio
Room Size: 25.6 sq m
Floor: 10, Unit No. 558/51, Room 1001
Selling Price: 2,690,000 THB
Fully Furnished
Transfer fees split equally

Map
https://maps.app.goo.gl/tvHFv7sVNn4fGKsb9?g_st=ic

Interested in contacting
Tel: 0632133317 (Branch RAMA 9)
Tel: 0979211009 (Branch EKKAMAI)
Whatsapp: +6632133317
Line: @holtop (with @) https://lin.ee/Twh6YiW
WeChat: holtopTH
For more information/appointment to view the room, please contact the admin.
There is an admin to answer 24 hours a day.

#Z4534💥 090269 公寓出售:LPN Suite Dindaeng - Rachaprarop

Lumpini Suite Dindaeng - Rachaprarop

房型:單間公寓

面積:25.6 平方米

樓層:10 層,單位號:558/51,房號:1001

售價:2,690,000 泰銖

家具齊全
過戶費均攤

地圖 
https://maps.app.goo.gl/tvHFv7sVNn4fGKsb9?g_st=ic

有意者請聯絡
電話:0632133317 (電洽拉玛九分店)
電話:0979211009 (電洽億甲邁分店)
Whatsapp:+6632133317
Line:@holtop(附 @)https://lin.ee/Twh6YiW
微信:holtopTH
如欲了解更多資訊或預約看房,請聯絡管理員。
有管理員 24 小時為您解答疑問。

รายละเอียด

  • Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop
  • 2,690,000 (105,078 บาท/ตร.ม.)
  • สตูดิโอ
  • 10
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 25.6 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

534 ดินแดง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี สวีท ดินแดง - ราชปรารภ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ คาซ่า คอนโด อโศก - ดินแดง
Casa Condo Asoke - Dindaeng

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

คอนโดให้เช่า Casa Condo Asoke - Dindaeng

มีคอนโดให้เช่า 40 ประกาศ

ขายคอนโด Casa Condo Asoke - Dindaeng

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

logo โครงการ ริธึ่ม รางน้ำ
Rhythm Rangnam

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ
IDEO Verve Ratchaprarop

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย เอลีท พญาไท
Supalai Elite Phayathai

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ คิว วิคตอรี