For Sale Whizdom Avenue Ratchada-Ladprao ห้อง Duplex ตำแหน่งมุม ทิศตะวันออกเฉียงเหนือ ได้วิวโล่ง @14.30MB

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4597726

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป For Sale Whizdom Avenue Ratchada-Ladprao ห้อง Duplex ตำแหน่งมุม  ทิศตะวันออกเฉียงเหนือ ได้วิวโล่ง @14.30MB - รูปที่ 1/12
รูป For Sale Whizdom Avenue Ratchada-Ladprao ห้อง Duplex ตำแหน่งมุม  ทิศตะวันออกเฉียงเหนือ ได้วิวโล่ง @14.30MB - รูปที่ 2/12
รูป For Sale Whizdom Avenue Ratchada-Ladprao ห้อง Duplex ตำแหน่งมุม  ทิศตะวันออกเฉียงเหนือ ได้วิวโล่ง @14.30MB - รูปที่ 3/12
รูป For Sale Whizdom Avenue Ratchada-Ladprao ห้อง Duplex ตำแหน่งมุม  ทิศตะวันออกเฉียงเหนือ ได้วิวโล่ง @14.30MB - รูปที่ 4/12
รูป For Sale Whizdom Avenue Ratchada-Ladprao ห้อง Duplex ตำแหน่งมุม  ทิศตะวันออกเฉียงเหนือ ได้วิวโล่ง @14.30MB - รูปที่ 5/12
รูป For Sale Whizdom Avenue Ratchada-Ladprao ห้อง Duplex ตำแหน่งมุม  ทิศตะวันออกเฉียงเหนือ ได้วิวโล่ง @14.30MB - รูปที่ 6/12
รูป For Sale Whizdom Avenue Ratchada-Ladprao ห้อง Duplex ตำแหน่งมุม  ทิศตะวันออกเฉียงเหนือ ได้วิวโล่ง @14.30MB - รูปที่ 7/12
รูป For Sale Whizdom Avenue Ratchada-Ladprao ห้อง Duplex ตำแหน่งมุม  ทิศตะวันออกเฉียงเหนือ ได้วิวโล่ง @14.30MB - รูปที่ 8/12
รูป For Sale Whizdom Avenue Ratchada-Ladprao ห้อง Duplex ตำแหน่งมุม  ทิศตะวันออกเฉียงเหนือ ได้วิวโล่ง @14.30MB - รูปที่ 9/12
รูป For Sale Whizdom Avenue Ratchada-Ladprao ห้อง Duplex ตำแหน่งมุม  ทิศตะวันออกเฉียงเหนือ ได้วิวโล่ง @14.30MB - รูปที่ 10/12
รูป For Sale Whizdom Avenue Ratchada-Ladprao ห้อง Duplex ตำแหน่งมุม  ทิศตะวันออกเฉียงเหนือ ได้วิวโล่ง @14.30MB - รูปที่ 11/12
รูป For Sale Whizdom Avenue Ratchada-Ladprao ห้อง Duplex ตำแหน่งมุม  ทิศตะวันออกเฉียงเหนือ ได้วิวโล่ง @14.30MB - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
14,300,000 (171,073 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
83.59 ตร.ม.

วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Project : Whizdom Avenue Ratchada-Ladprao

Location : Ladprao

Near MRT : Ladprao

Floors: 10 - 20

Unit Size : 83.59 sq.m. 2 bedroom / 2 bathroom 

Price : 14,300,000 Baht 

- ห้อง Duplex ตำแหน่งมุม

- ทิศตะวันออกเฉียงเหนือ ได้วิวโล่ง

Ref. C2407240028

.

เพลิดเพลินกับสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน

- Rooftop Facilities พร้อมวิว 360 องศา

- สระว่ายน้ำ ขนาดใหญ่ 7x31 เมตร ระบบเกลือ

- อ่าง Jacuzzi มีสายน้ำนวดตัวภายใน สามารถนั่งนวดตัวในน้ำพร้อมชมวิวเมือง

- ส่วนกลางสุดหรูตามแบบฉบับวิสซ์ดอม เช่น Sky Lounge, Sky Terrace, Sky Garden, Library และ Laundry room

- Fitness ภายในเป็นแบบ Fully Equipment Fitness มีอุปกรณ์ทุกอย่างครบครัน

.

สถานที่ใกล้เคียง

- ใช้ชีวิตสะดวก ติด MRT ลาดพร้าว พร้อม Gourmet market ภายในสถานี 

- ใกล้ห้างสรรพสินค้าชั้นนำมากมาย อาทิ Union Mall, เซ็นทรัล ลาดพร้าว, เอสพลานาด, เซ็นทรัล พระราม 9

- ทางด่วน 2.6 กิโลเมตร

- ไปมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒสะดวก เพียง 6 สถานี MRT 

- และจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย เพียง 12 สถานี MRT 

- โรงเรียนนานาชาติเซนต์จอห์น 2.6 กม.

- โรงเรียนหอวัง 2.9 กม. 

.

Contact us. 

Call : 064 225 2418 

LINE@ : @theestate , http://line.me/ti/p/~@theestate

Website : http://www.theestate-thailand.com

E-Mail : consultant@theestate-thailand.com

The Estate Thailand บริษัทในเครือ MQDC ดำเนินธุรกิจให้บริการซื้อ ขาย เช่า คอนโดมิเนียมคุณภาพในพื้นที่ Prime Zone พร้อมให้คำปรึกษาเพื่อการตัดสินใจที่แม่นยำ คุ้มค่าการลงทุน

รายละเอียด

  • Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao
  • 14,300,000 (171,073 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 10 - 20
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 83.59 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
Chapter One Midtown Ladprao 24

0.2 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 185 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

logo โครงการ ริธึ่ม รัชดา
Rhythm Ratchada

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ เดอะ รูม รัชดา - ลาดพร้าว
The Room Ratchada - Ladprao

0.3 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
Life @ Ladprao 18

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที